CHO MẤY BÁC MÊ GPS 8830(sóng mạnh,dùng GPS tốt,kô cần add số sfone!)

xoankutent
6/3/2012 19:28Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

saxmau
ĐẠI BÀNG
12 năm
like vì "sự nghiệp" của pac.
daohoa24
ĐẠI BÀNG
12 năm
em đã làm theo cách của bác xoankutent trên em 8830 alltel yêu quý của em. máy đã chạy gps ngon lành, chỉ vị trí và đo tốc độ ngon lành. thanks bác xoankutent nhiều 😁
oh ho, dc rồi mọi ng ah, nhưng mà xem số vệ tinh bắt dc chỗ nào ấy nhỉ
daohoa24
ĐẠI BÀNG
12 năm
@HAIMIZU bác cài GPSED sẽ rõ 😃
huydungxxx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Yohohoho...Vui quá!Cảm ơn tâm huyết của bác chủ thớt xoankutent nhiều nhiều nha. Mình đã check thành công GPS cho em 8830 sprint.Vừa vi vu check GPS trong TP Vinh về,địa điểm và tốc độ rất chính xác.
Chỉ có 1 vấn đề là sóng GPS con 8830 của e còn chập chờn chứ ko ổn định lắm,lâu lâu lại mất sóng luôn,mong bác chỉ giáo thêm!hi.yêu bác nhiều!
new99
ĐẠI BÀNG
11 năm
8830 của em mua giá xác 150k định lấy màn và vỏ . Nhưng về thử nắp sim thì lên sóng nhưng ko nghe gọi nt dc . Mong các pro giúp đỡ ko khéo lại được 1 em 8830 sống sót
@new99 Bạn hãy lập một topic để nhờ giúp đỡ nhé!
Riêng e: bác nên up lại bản rom khác thử,đem ra tiệm uy tin về blackberry xem thử!
hay quá đó bạn tiếc quá mới hôm qua xóa bản đồ đi xong hĩhĩ
8830s có đc không ạ? mà cái chỗ mobile netwwork option kia lằng nhằng quá, có hình ảnh thì tốt
đổi sang 8800 xài cho lành mấy bác, khỏi phải cài đặt gì cho mệt...trong khi 8800 giá cũng ngang ngửa 8830, sóng sánh lại tôt hơn nhìu!
@tranphuongtuan Dùng 8830 có nhiều cái phải vọc vạch
thế mới ham chứ bác
đã chơi thì không sợ mệt
đúng không nào? 😃
mrtoanhcm
ĐẠI BÀNG
11 năm
tình hình là con 8830 bell của em mấy tháng trước sài gmap thì chạy được cái location, bữa nay mở lên ko thấy đâu, còn treckbuddy thì bó tay! nhưng để em thử lần nữa xem sao!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019