THỂ THAO Cho xin Asphalt 7 1.0.5

Thảo luận trong '[Android] Trò chơi' bắt đầu bởi jackychan900, 7/3/13. Trả lời: 27, Xem: 4971.

1. jackychan900

jackychan900 Thành viên

Cho em xin Game hoặc cách cài Asphalt 7 1.0.5 trên SS Galaxy S3 vì em cài trên appstore.vn nó cứ load đi load lại apkminia.com hoài và apkviet.com cũng thế .....

. Cảm Ơn

:
  2. sgakkun

sgakkun Thành viên

me too :D

3. suetx21

suetx21 Thành viên

Của 2 bạn đây nhé :D

Asphalt 7: Heat v1.05

4. sgakkun

sgakkun Thành viên

bác cho em link bản cài đặt thôi.data em down rùi tải lại mất công

5. jackychan900

jackychan900 Thành viên

CẢM ƠN .....

6. hikaru211

hikaru211 Thành viên

Mình cũng bị thế này , giờ cũng chưa có cách giải quyết :(

7. hikaru211

hikaru211 Thành viên

Có ai giúp với không . Loay hoay , download bao nhiêu bản rồi mà vẫn chưa cài được :( Mình cài trên Nexus 7

8. sgakkun

sgakkun Thành viên

giúp em đi các anh.bản cài đặt thôi.data coa rồi

9. thuylinh19021994

thuylinh19021994 Thành viên

mình đang ở bản asphalt 7 1.0.1 up len 1.0.5 theo hướng dẫn này:
    Đóng góp từ kimchanlieu: Muốn không bị lỗi vòng tròn quay mãi thì các bạn phải:
    • Đừng gỡ bản apk cũ, nếu bạn mà gỡ apk cũ thì mất hết dữ liệu và nếu cài bản này vào sẽ không chơi được.
    • Bạn nên cài bản mà bạn đã chơi được trước, sau đó,copy patch.1051.com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM.obb vào thư mục /Android/obb/com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM/
    • (lưu ý,nếu trong thư mục này có patch của bản cũ như 1.03, 1.0.4 thì bạn xoá patch đó đi rồi mới copy patch này vào)
    • Bạn cài đè apk 1.0.5 này vào(còn không biết cài đè nữa thì mình chịu), sau đó mở mạng cho nó check, vào chơi là được,lần sau không cần mở mạng.
    http://apkviet.com/gameloftasphalt-7-heat-v1-0-5-game-dua-xe-dinh-cao-cho-android/#ixzz2Nio6zfg3
    vao game lan dau = wiffi xong những lần sau choi no cung bắt mở wiffi mới chơi đuoc có ai bị giống mình không, chỉ dùm mình cách khắc phục với. mình đang dùng arc s 4.0.4 ultimate hd 2.0.2

stonbery1998 thích nội dung này.
  10. zangge34

zangge34 Thành viên

co ai co file save asphalt 7 v1.0.5 full sao vs money khog

11. pham2011

pham2011 Thành viên

he mình có cả hai bản
    bản 1 mua trên trang web gameloft ver 1.0.1 data 1,3 gb cực nhẹ load cực nhanh
    bản 2 mua trên google play ver 1.0.5
    data 1,6 gb rất nặng load lâu nhưng chơi cực mượt

12. sgakkun

sgakkun Thành viên

máy mình bản nào cũng mượt nhưng chán quá xóa rồi

13. minhnevu

minhnevu Thành viên

Bạn ấy cần game chứ có cần các bác bình luận về game đâu. Vào chủ đề chính đi các bác. không giúp được người ta thì thôi chứ đừng vào píc người ta mà thảo luận. E thì cũng gặp tình trạng tương tự như thớt kia. không chỉ không vào được mà còn bị FC suốt. bản nào cũng thế. phát bực. Vào đây có AE nào biết cách khắc phục thì xin cho giải pháp.

14. rohung89

rohung89 Thành viên

Cậu tải bản trên appstore. Vn. Bản 1. 5 dùbg dc ma. Giải nén ròi copy vao android/obb đó. Mình vẫn chơi dc mà. Nếu ko dc cậu vẫn giữ nguyên cái data đó rồi vào. Apkviet. Com tải bản mới nhất đó rồi cài đè lên

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

15. dotanminh

dotanminh Thành viên

Sao mình dungf LTE2 chip v7 gpu 220 mà chơi bản 1.0.5 này mới đầu k lag, kể từ khi dùng nitro vọt lên là lag tung chảo rôì cảm giác k dc mượt suốt game từ lúc đó. Trong khi 1.0.4 thì ngon lành k lỗi gì. Có ai gặp tương tự vậy k???

16. tomydevil

tomydevil Thành viên

uhm khá giống mình, chỉ bản 1.05 mới thế

dotanminh thích nội dung này.
  17. sgakkun

sgakkun Thành viên

chắc tại chưa root nó thế thớt root đi

18. xuhao1605

xuhao1605 Thành viên

thank minh da choi dc

19. thuylinh19021994

thuylinh19021994 Thành viên

minh da fix dc loi phai mo wiffi moi choi game duoc. ban down tat ca apk va data ben apkviet.com trừ apk 1.0.5 ban down bên appstore thì sẽ chơi offline ngon lành

20. kakalotfreedom

kakalotfreedom Thành viên

bác nào có file 1.05 của appstore cho em xin, h bên đó còn mỗi 1.06 à