Cho xin Asphalt 7 1.0.5

jackychan900
7/3/2013 7:49Phản hồi: 27
Cho em xin Game hoặc cách cài Asphalt 7 1.0.5 trên SS Galaxy S3 vì em cài trên appstore.vn nó cứ load đi load lại apkminia.com hoài và apkviet.com cũng thế .....

. Cảm Ơn
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

me too 😁

Của 2 bạn đây nhé :D

Asphalt 7: Heat v1.05
@suetx21 bác cho em link bản cài đặt thôi.data em down rùi tải lại mất công
@sgakkun CẢM ƠN .....
hikaru211
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng bị thế này , giờ cũng chưa có cách giải quyết 😔
hikaru211
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có ai giúp với không . Loay hoay , download bao nhiêu bản rồi mà vẫn chưa cài được 😔 Mình cài trên Nexus 7
giúp em đi các anh.bản cài đặt thôi.data coa rồi
mình đang ở bản asphalt 7 1.0.1 up len 1.0.5 theo hướng dẫn này:
Đóng góp từ kimchanlieu: Muốn không bị lỗi vòng tròn quay mãi thì các bạn phải:
  • Đừng gỡ bản apk cũ, nếu bạn mà gỡ apk cũ thì mất hết dữ liệu và nếu cài bản này vào sẽ không chơi được.
  • Bạn nên cài bản mà bạn đã chơi được trước, sau đó,copy patch.1051.com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM.obb vào thư mục /Android/obb/com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM/
  • (lưu ý,nếu trong thư mục này có patch của bản cũ như 1.03, 1.0.4 thì bạn xoá patch đó đi rồi mới copy patch này vào)
  • Bạn cài đè apk 1.0.5 này vào(còn không biết cài đè nữa thì mình chịu), sau đó mở mạng cho nó check, vào chơi là được,lần sau không cần mở mạng.
http://apkviet.com/gameloftasphalt-7-heat-v1-0-5-game-dua-xe-dinh-cao-cho-android/#ixzz2Nio6zfg3
vao game lan dau = wiffi xong những lần sau choi no cung bắt mở wiffi mới chơi đuoc có ai bị giống mình không, chỉ dùm mình cách khắc phục với. mình đang dùng arc s 4.0.4 ultimate hd 2.0.2
xuhao1605
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thuylinh19021994 thank minh da choi dc
@xuhao1605 minh da fix dc loi phai mo wiffi moi choi game duoc. ban down tat ca apk va data ben apkviet.com trừ apk 1.0.5 ban down bên appstore thì sẽ chơi offline ngon lành
co ai co file save asphalt 7 v1.0.5 full sao vs money khog
he mình có cả hai bản
bản 1 mua trên trang web gameloft ver 1.0.1 data 1,3 gb cực nhẹ load cực nhanh
bản 2 mua trên google play ver 1.0.5
data 1,6 gb rất nặng load lâu nhưng chơi cực mượt
máy mình bản nào cũng mượt nhưng chán quá xóa rồi
minhnevu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn ấy cần game chứ có cần các bác bình luận về game đâu. Vào chủ đề chính đi các bác. không giúp được người ta thì thôi chứ đừng vào píc người ta mà thảo luận. E thì cũng gặp tình trạng tương tự như thớt kia. không chỉ không vào được mà còn bị FC suốt. bản nào cũng thế. phát bực. Vào đây có AE nào biết cách khắc phục thì xin cho giải pháp.
Cậu tải bản trên appstore. Vn. Bản 1. 5 dùbg dc ma. Giải nén ròi copy vao android/obb đó. Mình vẫn chơi dc mà. Nếu ko dc cậu vẫn giữ nguyên cái data đó rồi vào. Apkviet. Com tải bản mới nhất đó rồi cài đè lên

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Sao mình dungf LTE2 chip v7 gpu 220 mà chơi bản 1.0.5 này mới đầu k lag, kể từ khi dùng nitro vọt lên là lag tung chảo rôì cảm giác k dc mượt suốt game từ lúc đó. Trong khi 1.0.4 thì ngon lành k lỗi gì. Có ai gặp tương tự vậy k???
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
@dotanminh uhm khá giống mình, chỉ bản 1.05 mới thế
chắc tại chưa root nó thế thớt root đi
bác nào có file 1.05 của appstore cho em xin, h bên đó còn mỗi 1.06 à
@kakalotfreedom Dây Là Link của minh luôn nhé
Tai ve giai nen vao sdcard
http://www.tinhte.vn/threads/defense-zone-2-hd-v1-1-3-full-version-khong-càn-root.1817208/
@pham2011 cảm ơn bác nhiều, em đang kéo thử. mà e kiếm file apk thôi, dữ liệu e down rồi. e tìm nhiều bản trên mạng lắm mà ko xài đc, buồn quá,hi vọng bản của bác chạy.hi
@kakalotfreedom ban nay minh mua mà ,yen tâm đi 😁
em hỏi ngu phát, down trên mega, nó down bằng web, vậy lưu lại ở đâu ta
@kakalotfreedom minh cung chua thu bang pc bao gio
ban phai co tai khoan mega
vao googleplay down mega
vao web get linhk
sau do vao ung dung mega tren dien thoai down ve
file.zip co apk trong đó roi Screenshot_2013-06-05-19-14-41.png
@pham2011 sr bác , e cài vào bị lỗi bản quyền, kêu bản quyền sai invaild linecce
@kakalotfreedom Minh cài trên hai may đều đc mà
Tải bản trên apkviet cài vào S3 Hàn ok luôn

Chơi vô tư, không thấy lag gì hết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019