Chơi Fieldrunners miễn phí trên máy tính qua phiên bản HTML5

sonlazio
27/10/2011 7:44Phản hồi: 216
216 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này đúng là tuyệt vời!
e vào thấy màn đen sì. có play đc đâu nhỉ :S
chơi kiểu j thế mấy bác
Phải login vào mới chơi dc
thích nhe,vì game này mà mình mua iphone nè.
tridl
ĐẠI BÀNG
12 năm
Login cũng chơi không được.Màn hình đen thui à
e vào được nhưng chưa bít cách chơi, cứ thấy mấy thằng chạy từ đầu này qua đầu kia rồi thấy trái tim phía trên bên phải màn hình cứ tụt dần từ 19-18-... mỗi khi có 1 thằng chạy qua, hix, k bít hướng dẫn chơi ở đâu đây
tophit
TÍCH CỰC
12 năm
mình cũng thế. login rồi mà màn hình đen sì. F5 hoài cũng ko được ... 💣
anninh1368
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ca nhà cho hỏi làm thế nào để thanh toán đây

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:35 PM ----------

ở phía dưới bên phải màn hình có các loại vũ khí trên đó đã thể hiện số tiền để mua. mình đặt làm sao cho vùng hoạt động của vũ khí có hiệu quả nhất
Trước tìm mãi trò này mà không nhớ tên ! Thank bác nha ! 😁
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
hô hô, chrome là trình duyệt mà em iu thích, test thử game liền
Thảo nào không thấy phát triển Game này cho Mac! Nhưng mà chơi online không khoái lắm!
Cũg hay....

Sent from my iPad using Tinh tế
hungghe
TÍCH CỰC
12 năm
chưa chơi thử thì đừng có phán ,phát biểu thế này dễ ăn gạchlawsms đấy bạn

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

mua vũ khí để chặn và bắn kẻ thù sao cho chúng nó k đi đc sang cửa thành bên kia,cho nó lọt quá 20 là thua,theo mình đây là game thủ thành hay nhất của IOS ..
MỌI CON NGƯỜI SINH RA ĐỀU CÓ QUYỀN BÌNH ĐẲNG,NHƯNG CÓ 1 SỐ CON ĐC BÌNH ĐẲNG HƠN NHỮNG CON KHÁC
kết cái chữ ký của bác
mình không nói game này cùi nha ! tự bạn nói đó
mình không thích chơi những loại game về flash hay html5 (cũng vậy thôi !) tại vì nó cứ sao sao á, nội dung của những loại game làm bằng flash hay html5 không rộng lắm
mình chỉ thấy được trò guny là được

---------- Post added at 07:19 PM ---------- Previous post was at 07:17 PM ----------

hihi nói vậy thôi cái game cùi nhất của minh có 64mb à cái víp nhất cũng chỉ 16gb thôi
hjhj
=)) bạn đọc comment đầy tính châm biếm của mình mà reply lại như này thì đúng là haizz thật. nói thật là comment của bạn chả có tính xây dựng gì cho thread này cả. bạn thích chơi game mấy GB đó thì đây ko phải là chỗ hợp với bạn đâu 😃
Chả lẽ tôi lại thêm vào bài post của bạn =))
baby1088
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình vào đăng nhập goỳ mà màn hình đen thui có chơi dc đâu ... ai chơi dc goy chỉ cái đy

Quá trời câu hỏi không ai giải thích cả!
Up cái ảnh để mọi người giúp vậy
ừ game lày víp nắm được chưa lào

---------- Post added at 07:36 PM ---------- Previous post was at 07:35 PM ----------

mình cũng bị y bạn hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019