Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chơi game trên N900 tuyệt vời hơn với hiệu ứng 3D

TDNC
3/5/2010 3:15Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

qosmio
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có người đằng sau thì nó nhìn đứa nào dễ thương hơn nó theo đứa đó bạn ạ
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Phê em N900 này lâu lắm rồi.
Và càng ngày càng phê.
Sẽ có ngày ta chiếm được em! 😁
N900 đã và đang đánh dấu sự trở lại của smartphone NOKIA vào thị trường
Có lẽ NOKIA muốn N900 đánh dấu sự tham gia của NOKIA trong thị trường LAPTOP và TABLET hơn là SM vì hầu như N900 ko đc giới thiệu như 1 chiếc điện thoại ( ít đc nhắc đến với tính năng gọi điện và nhắn tin ) mà đc nhắc đến với tính năng như 1 chiếc máy tính mini
Thời gian trước NOKIA cũng tuyên bố tham gia thị trường LAPTOP với sản phẩm đầu tay ko mấy đc chú ý và giá thành đắt 😃 sự có mặt của N900 khiến cho dòng TABLET của NOKIA thực chú ý , các TABLET trứơc đó như N800 N810 N700 ... chưa thực sự gây chú ý , hy vọng NOKIA thành công với dòng TABLET và HĐH MAEMO hoặc MEEGO trong tương lai 😁
Có lẽ NOKIA muốn N900 đánh dấu sự tham gia của NOKIA trong thị trường LAPTOP và TABLET hơn là SM vì hầu như N900 ko đc giới thiệu như 1 chiếc điện thoại ( ít đc nhắc đến với tính năng gọi điện và nhắn tin ) mà đc nhắc đến với tính năng như 1 chiếc máy tính mini
Thời gian trước NOKIA cũng tuyên bố tham gia thị trường LAPTOP với sản phẩm đầu tay ko mấy đc chú ý và giá thành đắt 😃 sự có mặt của N900 khiến cho dòng TABLET của NOKIA thực chú ý , các TABLET trứơc đó như N800 N810 N700 ... chưa thực sự gây chú ý , hy vọng NOKIA thành công với dòng TABLET và HĐH MAEMO hoặc MEEGO trong tương lai 😁
cai gi cung iphone iphone .... nhin ma hieu
huu_dat07
TÍCH CỰC
14 năm
n900 là vô đối...nhưng chắc tương lai xa mới có đc em nay...
ái chà, không ngờ trong box Nokia mà cũng cãi nhau với Iphone nữa hả. Trong diễn đàn, lâu lâu có mấy bác khích tướng để cho anh em có chuyện mà cãi nhau. Mấy bác đừng nên tranh luận với mấy loại câu như: "Iphone đăng ký bản quyền". Nói thì phải có bằng chứng thì anh em hãy cãi. Còn nếu nói vu vơ thế thì tranh luận chi cho nó mệt, tập trung vào nội dung chính thôi.
giacay
TÍCH CỰC
14 năm
ông nói nói chuẩn đấy, cãi nhau vì mấy cái vớ vỉn làm quái gì cho mỏi tay keke
mấy pác này thiệt là nóng tính 😁
chót dại xin lỗi các bác các chú các anh các chị .
mình ko phải fan của apple 😁
mình cũng ko nói đến (IP) >>mà chỉ nói về cái màn hình giả lập (3d)
(nói thật đt thì nó cũng chỉ là cái đt ,cảm thấy thích và các tính năng phù hợp là đc)
đa số người mua đt đắt tiền ở vn ko hề dùng đến những tính năng cao cấp của nó (đơn cử 3G dân ta rất ít người dùng .ít nhưng ko phải ko có.chả biết % nông dân nước ta là bao nhiêu nhưng chắc ko nhỏ ,và khẳng định họ hầu như ko biết và ko hiểu 3g là cái gì nói gì đến sử dụng )
mình vẫn GPRS(vì mình vẫn là học sinh :D)(mấy cái này hơi lạc đề thông cảm)
Theo mình theo cảm ứng chuyển động thì có vẻ là làm tốt hơn, nhưng chỉ là trong phương diện phần mềm demo này thôi. Chứ cảm biến bằng camera trước mới thực sự hữu dụng, vì nó sẽ khá sát với thực tế, ví dụ, nếu phần mềm này mà cài trên PC thì hỏi mấy cái cảm biến chuyển động kia có còn tác dụng không? Cái này sau này ứng dụng rộng rãi mà chơi game thì quá tốt
cài trên pc lag lòi mắt ấy bác. cứ tưởng tượng Dirt 2 hay crysis mà thêm cú cảm biến 3D = camera trước trên pc thì thật sự kinh hoàng.
zZKjlluaZz
ĐẠI BÀNG
12 năm
có game này chưa vậy? nhìn đã thiệt =p~

...đồng chí này mới xài N900, cũng chịu khó bới lông tìm vết thiệt...
...y chang đồng chí kenjy gì đó, sôi nổi, bốc đồng thiệt...

zZKjlluaZz
ĐẠI BÀNG
12 năm
mà chán cái toàn hàng cũ link die hết rồi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019