Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Chơi Lego trực tuyến trên trình duyệt Chrome với Google Build

babybungbu
26/6/2012 10:2Phản hồi: 60
Chơi Lego trực tuyến trên trình duyệt Chrome với Google Build

Bạn thích trò chơi xếp hình Lego, và muốn cả thế giới chiêm ngưỡng thành quả nghệ thuật của bạn? Thông tin sau đây chắc chắn sẽ khiến bạn thích thú đấy. Google vừa qua đã hợp tác với Lego Úc để giới thiệu Build, một chương trình xây dựng đồ vật từ các mảnh lego ảo ngay trên trình duyệt Chrome. Người dùng có thể lựa chọn các loại mảnh ghép khác nhau và xây dựng tùy thích theo ý tưởng của mình. Đặc biệt hơn, Google còn cho phép trưng bày các tác phẩm đã hoàn thành tại một số vị trí nhất định trên lãnh thổ Úc, tất nhiên là thông qua bản đồ ảo Google Maps.

Khi sử dụng Build, bạn có thể truy cập vào một bản đồ nước Úc đã được phóng to. Tại đây, bạn sẽ ngắm nhìn và thảo luận về các tác phẩm do những người tham gia khác xây dựng, cũng như chủ động trưng bày thành quả nghệ thuật của mình. Công trình của bạn sẽ được Google kiểm duyệt về nội dung trước khi đăng để tránh trường hợp xuất hiện những hình ảnh không được đẹp mắt. Hiện tại, Build đã có mặt tại Úc và New Zealand, và sẽ được mở cửa cho các quốc gia khác trong thời gian tới. Bạn đọc có thể truy cập vào đây để tìm hiểu về Build.

Nguồn: SlashGear
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rayz
TÍCH CỰC
12 năm
trông hay á 😃
hồi nhỏ khoái chơi lego lắm mà k có tiền mua 😔
Tianjin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hehe. Ở nhà còn mấy cái bộ lego này nè. Để test thử cái này xem. Nhìn cũng hấp dẫn quá đi
Mình đã publish "công trình" ở trên, hi vọng mai là được đăng trên bản đồ 😁
MrV2m
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa có location Việt Nam
hehe... lego - Xếp Hình 😁
Có thím nào bên Voz k nhỉ :p
@sieu_nhan Haha, hiểu luôn =))
@sieu_nhan Có e nè thím! Hehe!
@sieu_nhan cựu vozer đây :D từ ngày bên đấy "nhảm nhí" quá, toàn f17 nên em "chuyển nhà" sang đây :D

nhớ "ngày ấy" bên f17 có cái luật là "tư vấn phải có ảnh thật, không có ra đảo " :eek:
@sieu_nhan xếp hình lê gô bên voz thì nhất r =))
britgaga
TÍCH CỰC
12 năm
chơi luôn vậy 😃
Hay quá ...
firestork
TÍCH CỰC
12 năm
Xếp hình thì ai chả thích 😁
nhưng đây là Việt Nam cơ mà :p
Nhìn zui zui nhỉ, Đông timo còn có mà kéo tới VN thì chả đc
Hình như ở VN ko chơi dc, thử nãy giờ 😔
mr dinh
TÍCH CỰC
12 năm
trò này hình như sơ sẩy một cái là công cốc luôn nhỉ.không biết ảo thì làm cho nó bổ như thế nào các bạn nhỉ?
thử cái xem nào 😃
MikenAngelo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vui nhỉ 😃
hehe XH-CT( xã hội chính trị)
ít có rảnh quá ha
Ý tưởng hay thật...tác phẩm được thể hiện trên gg maps. mọi người có thể dễ dàng xem và tác giả thì khoe thành quả của mình!
ai ghép chữ tinh tế xấu wá =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019