Chúc mừng sinh nhật iPhone

cuhiep
29/6/2014 23:24Phản hồi: 157
Chúc mừng sinh nhật iPhone
Hôm nay, ngày 29 tháng 6 năm 2014 (tức 30 tháng 6 lịch VN) kỉ niệm sinh nhật thứ 7 của iPhone. Chiếc iPhone đầu tiên được Apple giới thiệu vào ngày này 7 năm trước. Sự ra đời của iPhone đã dẫn đến sự thay đổi mạnh mẽ không chỉ trong thế giới smartphone mà còn cả thế giới công nghệ. 7 năm đã trôi qua với 7 thế hệ khác nhau, iPhone vẫn là chiếc điện thoại được nhiều người mong ước, vẫn là chiếc điện thoại mang lại trải nghiệm tốt nhất và vẫn là mục tiêu tiêu diệt của các chiếc điện thoại khác. Xin chúc mừng iPhone, chúc iPhone tiếp tục phát triển. Chúc thế giới có các cuộc cách mạng khoa học kỹ thuật tương tự để người dùng được trả nghiệm những thứ tốt hơn, mới hơn.
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ước mơ của e năm 2007 có đc e nó mà k thành....
@Trai_rong_kaka hồi đấy ngày nào mình cung ngóng thời sự để đc nhìn cảnh em nó lướt lướt..thật kì diệu...
:rolleyes: Happy Birthday iPhone 😁
Chúc mừng, hiện tại nó đang bị android màn hình lớn ăn dần thị phần. Iphone 6 ra đời hy vọng sẽ tốt hơn:p
bawngfhp
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lại nhớ người xưa 😔
Lạy thánh Rastar!
Nhớ lại một thời!
mr_kiennt
TÍCH CỰC
10 năm
Năm 2008 cũng đã có đc con 3g nhưng giờ này vẫn 4s.
Chúc mừng sinh nhật
sekoseko
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không biết bao nhiêu năm nữa ... mình già đi rồi nói chuyện ngày xưa

Chuyện cái ngày xưa có cái điện thoại iphone khủng lắm .... abc ... xyz ...

Con cháu nó nghe được chắc là nó cười trừ ... mấy ông già lỗi thời ... giờ nào mà còn iphone ... ipad nữa
mykolor
TÍCH CỰC
10 năm
@sekoseko Cháu ông chắc đang trên sao hỏa 😁
nghe giọng văn biết ngay của cuhiep =))
xin lỗi chứ mong ước của nhiều ng chỉ còn là quá khứ thôi 😆
@kut3prince9x Hiện tại vẫn đúng. Bác cuhiep không có nói là mong ước của tất cả mọi người. Rất nhiều người mong muốn có 1 chiếc iPhone. Bạn đừng có bắt bẻ kiểu đó. Mọi người sẽ nghĩ ngay ra là bạn trung thành với Android. Tốt hay xấu với câu nói vừa rồi của bạn cho Android?
@exciterc like
@exciterc rất nhọ cho bạn là mình k phải Android fan =))
@kut3prince9x Không cũng ko sao. Nhưng coi lại phát biểu của bạn đi. Người nhọ là người phát biểu thiếu suy nghĩ hoặc ko chịu đọc nội dung.
nguyen2110
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chiếc smartphone tuyệt vời đầu tiên của tôi
Minh ngayy nao cung mo mang ra ngam ngam va uoc mo cai dt vuot vuot bag tay (^_^;))

Sent from my SC-04E using Tinhte.vn mobile app
Aaron Chan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vẫn luôn trung thành với iPhone từ ip4 > ip5 ...giờ đang đợi ip6 😃
Mừng sinh nhật IPHONE

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Tommy KN
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhân dịp sinh nhật mà Apple không có quà tặng cho anh em tinh tế nhỉ?
bernerasu
TÍCH CỰC
10 năm
@Tommy KN ờ, đúng rồi, sao k có quà cho tinhte nhỉ
Ios vẫn là hệ điều hành di động chạy ổn định nhất . Đó là nhận định của mình sau 3 năm sd em iPad 2 già nua nhưng thực sự vẫn rất trơn tru và mượt mà .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019