Chức năng personal Hotspot không hoạt động trên IOS6 và 6.0.1

thanhminh0806
5/11/2012 8:9Phản hồi: 32
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zeku91
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho e hỏi phát wifi từ ip í . dùng usb cả bluoth thê nào e chỉ biết mỗi dùng sóng wifi. còn cắm usb k đc . bluutoh thi càg chịu
itanium35
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chỉ có IP mới có Personal Hotspot. iPad thì ko.
Yang.zeze
TÍCH CỰC
11 năm
Cấu ta post ảnh phần APN mà không thấy phần APN hostpot thì mình bó tay
Nên mình không dám phán tiếp
Do sim các bạn nhé, hiện tại viettel lắp sim vào ipad 4 ko có phần hotpot đó, còn sim mobi lắp vào tự hiện, ko cần chỉnh gì hết, mình đã test rất nhiều lần, đó chỉ là ipad 4 thôi, còn ipad 2 lên ios 6.0.1 kể cả viettel hay mobi đều ko có hotpot, ipad 3 mình ko rõ,
ducngo78
ĐẠI BÀNG
11 năm
@chuthanhtung Lại lừa tình, post hình hay video lên xem sao. Chán mấy bác này quá đêyyy....
@ducngo78 Hic, ban nghe thi nghe ma ko nghe thi thoi, tôi làm đi làm lại mấy lần, thí nghiệm trên ipad 2 và ipad 4 ios 6.0.1 rồi, tôi cũng ko có rỗi hơi để ngồi lắp đi lắp lại cái sim, chụp cái ảnh để làm bằng chứng chống lại bạn làm gì, tôi có chút kinh nghiệm, muốn chia sẻ, ai nghe thì nghe mà ko nghe thì thôiii
các bác cho e hỏi là em đăng ký gói MiMax của viettel thì phát wifi có mất tiền dt không ạ.thanks
Sao ipad của mình phát wifi thì laptop ko vô đc bị limited access
djnhvjetanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vụ ipad không hiện Personal Hotspot thì các bác làm như sau. Hiện nay ở việt nam thì chỉ có nhà mạng mobifone là hỗ trợ vụ Personal Hotspot lên khi các bác lắp sim mobifone thì có ngay. Còn các mạng khác như viettel thì mọi người đang tìm cách các bác thông cảm.
Vina với vịt tèo IOS 6 với IPAD thì chỉ có JB và xài app Mywi 6 thui, share wifi từ 3G phà phà

Mình iphone 4s. ios 6. Mọi khi xài ok. Tự nhiên hôm nay bật lên nhưng mọi người không tìm thấy thiết bị mình. đau long ghê.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019