Chương trình dò password của wireless.

Thảo luận trong '[Win] Phần mềm' bắt đầu bởi sihungfapv, 14/2/08. Trả lời: 62, Xem: 37165.

1. sihungfapv

sihungfapv Thành viên

Chào,
    Có bạn nào biết chương trình dò password của wireless cài trong cho XP không? giúp mình với. :)
    :
  2. hiepmat

hiepmat Thành viên

Bác dò làm gì đấy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
  3. khoam600i

khoam600i Thành viên

còn em dò để xái wifi ké ở hàn thuyên nè ... a dó một rừng luôn mà lock ko a ... chì co một cái lysic là open cho ké mà lâu lâu kia hen lắm mới ké nổi yếu xùi kaka xụi bí mật đó nhe
  4. martin

martin Thành viên

- cho e spam cái... đọc bài của bác xong bức xúc quá đi, vì chính bản thân e là người VN nhưng không tài nào hiểu nổi bác muốn nói gì (mặc dù bác viết bằng tiếng Việt???!!!). làm ơn giữ sự trong sáng cho tiếng Việt bác ạ...
    xlive thích nội dung này.
  5. tinh yeu bat di

tinh yeu bat di Thành viên

đơn giản, dể hiểu là bác ấy muốn xài wifi chùa. Nói trực tiếp chút nữa là "ăn trộm" đấy ạ ....:D
  6. vonam

vonam Thành viên

Nếu muốn thử tìm hiểu thì lên Google search từ khóa Aircrack.
  7. syberia

syberia Thành viên

8. sihungfapv

sihungfapv Thành viên

tuyenhittech thích nội dung này.
  9. tamthanhnguyen

tamthanhnguyen Thành viên

miễn phí mà cần gì tài khoản đâu ban .mình download bình thuòng mà ,chờ tí là nò hiên ra mà tải về thôi
    thanh-sanyo thích nội dung này.
  10. khoadtvn

khoadtvn Thành viên

bác dò có hiệu quả lên nói a e một tiếng nha :D :D
  11. kaching

kaching Thành viên

Làm gì dc pác ơi!!! Soft bác gì đưa lên chỉ dò wifi dạng radar thôi....chứ ko .....!!! Chưa thấy ai nói dò dc pass của Wifi dc
  12. bookfree

bookfree Thành viên

vẫn ..... được pass wifi với điều kiện mật mã được mã hóa dạng WPA + card wireless thích hợp.
  13. Airblade14

Airblade14 Nam Air

theo em thì không khả thi
    1. bảo mật WEP 64bit, WPA 128bit, và còn nhiều nhiều phương pháp bảo mật khác nữa, cho dù là bảo mật wep ở mức thấp nhất thì có mà dò cả đời mới ra, nếu mà dò được thì thế giới nhiễu loạn rồi :D
    2. hầu hết các mạng đã để bảo mật thì thường được setup luôn MAC filter, cho dù có dò ra cũng bó tay vì không thể vào được :)
    anh em nào thấy không chính xác thì bổ sung giúp em nhé
    cheers!
  14. vonam

vonam Thành viên

Dùng Aircrack với WEP 64 bit và 128 bit + một chút may mắn thì có thể tìm ra WEP key đấy bác ạ.
    Nếu chỉ dùng lọc MAC thì qua mặt dễ dàng hơn nhiều vì đã có pm đổi MAC address lâu rùi mà.
    Chỉ dám thêm 1 ít thông tin, chứ ko dám sửa lưng "điều hành viên" vì sợ bị baned lắm hehe
    OK, CHEERSSSSSSSSSSSSSS
  15. sihungfapv

sihungfapv Thành viên

Noi chung là bó tay, không dò được gì cả.
  16. Airblade14

Airblade14 Nam Air

hì, cái này mình thú thật là không rành lắm :)

làm sao để qua mặt hở bạn, trong khi bạn không biết mac nào được truy cập mạng, ví dụ người ta có danh sách của 50 mac address đựoc truy cập mạng, bạn làm sao có thông tin của các mac này để mà sửa cho giống???

hì, cái nào mình ko biết thì anh em góp ý, được góp ý thì em bớt ngu, em phải cám ơn chứ, làm sao lại có chuyện ban nick ở đây bác ơi! vui là chính mà!
    cheers!
    c2cancer thích nội dung này.
  17. vonam

vonam Thành viên

Trường hợp qua mặt MAC mình nói ở đây là nếu biết đc địa chỉ MAC được truy cập mạng thì có thể dùng pm để đổi đ/c MAC của máy mình thành địa chỉ được truy cập mạng ==>được truy cập mạng.
    Còn về Air****** các bác chỉ cần vào Google search là ra cả 1 đống, còn chỉ cần biết 1 chút tiếng Anh và tham gia vào diễn đàn của Aircrack thì sẽ được "chỉ dạy" rất chi tiết. (đương nhiên vì HACK không phải là 1 khoa học chính xác nên không thể nói được là chắc chắn sẽ hack được hoặc trong thời gian bao lâu sẽ làm được, nhưng nếu đã rành về kỹ thuật cộng với 1 chút may mắn, chỉ cần khoảng 1 tiếng sẽ tìm ra WEB key của WEP 64bit).
    Đôi lời góp vui, rất mong được chỉ giáo!!!
  18. viet_pq

viet_pq Thành viên

Theo em bác nào ở gần caffee wifi thì chịu khó đầu tư 1 lần đi uống để xin pass, sau đó về nhà tha hồ mà wifi miễn phí luôn. Mấy khi quán nó thay đổi pass đâu, mà họ dùng trọn gói nên cũng thoáng lắm mà. Nói thật với các bác là em cũng đang wifi chùa ở gần KTX DH Kinh tế quốc đân đây này, khà khà.:D:D:D
  19. chotnho01

chotnho01 Thành viên

các bác oi. nếu nhà các bác dùng thì cho tôi pass dùng chung các bác chiu không, hehehe, bỏ công chi phí vây. sorry
  20. sihungfapv

sihungfapv Thành viên

Nói chung nghiên cứu về lĩnh vực này cả vấn đề do đó chúng ta cần phải có kinh nghiệm, kiến thức về mạng wireless và cần rất nhiều nữa. Hiện tại mình đã có một số chương của anh-em phổ biến nhưng vẫn chưa tìm được chương trình nào thực sự. Như vậy chỉ còn thời gian mà thôi. Hy vọng một ngày nào đó chúng ta sẽ tìm được những gì cần tìm. :)
    Cám ơn anh-em nhiều.