Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chụp nhanh với Lumia 1520

cuhiep
20/11/2013 8:25Phản hồi: 214
214 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ảnh đẹp, không hổ danh NÔ. Tấm đầu là NHÀ bác Hiệp đấy à
Mọi người vào trang này xem so sánh camera của 1520 và 1020
http://winsupersite.com/windows-phone/lumia-1520-camera-comparison
@theoldman Theo link này thì ảo quá 😁 1520 chụp ngon hơn 1020 nữa.pó tay :D khó hiểu quá!
@bad_boy174 Mình cũng thấy lạ. Phải chờ 1020 black update mói so sánh được.
ảnh quá trong và mịn, nhìn thích mắt kinh, bao h có lúa đây :rolleyes:
frims
ĐẠI BÀNG
10 năm
chỉ dành cho con gái thích chụp hình còn ngoài camera ra thì những chiếc lumia chẳng có gì đặc biệt so vs những chiếc smartphone của android hay iphone.😕
@frims Bạn có cảm nhận đc Winphone chứ??? Lý do bạn đến trái đất và cầm đt để làm j???
frims
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hillboy_ctrl137
@frims ý bác là chỉ có con gái mới chụp ảnh trên đt ấy hả? :eek: Bản thân việc nó là Lumia thì nó đã khác biệt so với phần còn lại toàn là Android với iOS rồi. Ai thích gì dùng nấy thôi, nhưng mình thấy là Lumia đang dần dần chiếm lĩnh thị trường rồi, lớp em vốn toàn Android mà bây giờ cũng bắt đầu có hội Lumia rồi 😁
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
10 năm
@frims bạn cảm nhận mà phát biết theo kiểu gây war thế này thì ăn gạch thôi :v
vannh0
ĐẠI BÀNG
10 năm
đã quá pepsi ơi :p
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
10 năm
anpnt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ở phân khúc phablet, Lumia 1520 với máy ảnh Pureview 20MP kết hợp ứng dụng chụp ảnh Nokia Camera đang là nhất..cho cả kiểu ảnh chụp tự động hay chuyên nghiệp...
conga_91
ĐẠI BÀNG
10 năm
em đọc trên topic thấy có 1 số bác định đặt hàng chiếc lumia 1520,
em làm trong công ty nokia bắc ninh, đang được giảm giá điện thoại cho nhân viên.

nên em gửi các bác 1 triệu tiền mặt, em chỉ cần hóa đơn mang tên của em là được, các bác đặt mua ở siêu thị điện máy nào cũng được nhé.
khi nào các bác đi lấy máy, gọi em em sẽ đi cùng các bác 😃, em mang hóa đơn về cty ăn chiết khấu.
em chạy loăng quăng khu vực hà nội nhé
các bác lấy máy, em sẽ lấy hóa đơn và gửi tiền mặt luôn ạ.
, sdt em: 01644 382 231
@conga_91 mấy bác này học cơ-điện tử
xin được vào Nokia BN thơm nhề 😁
conga_91
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thuans3 chả thơm lắm đâu bác ạ
twister0511
ĐẠI BÀNG
10 năm
@conga_91 Bác có nhu cầu trong thành phố HCM k?
conga_91
ĐẠI BÀNG
10 năm
@twister0511 trong thành phố hồ chí minh cũng được bác ạ. chỉ cần bác mua ở các siêu thị lớn thôi chẳng hạn như thế giới di động. cellphones. ... rồi gửi hóa đơn qua tín thành được mà, giao dịch cụ thể bác call em nhé. hôm qua có bác cũng trong đó chuẩn bị ship cho em một cái. call em đi. )
losbancos
TÍCH CỰC
10 năm
tuyệt vời nokia ,khi nhắc đến No là nhắc đến khả năng chụp ảnh 😁
cp
hôm nào đi lấy máy vs e đê.e ở đông anh cũng thỉnh thoảng ra vào nokia vn đấy
conga_91
ĐẠI BÀNG
10 năm
@doanvanduc561985 bác gọi vào số em đi, 01644 382 231. sáng mai gọi em nhé, h em đi làm đêm, hu hu
hum biết bao giờ có hàng
14K9-0919
ĐẠI BÀNG
10 năm
bbas
Bác cuhiep ơi cho e hỏi tí! Quả thật là e rất hâm mộ các bài rì viu
Bác cuhiep ơi cho em hỏi tí, quả thật em rất hâm mộ và đánh giá cao các bài rì viu của bác. Cụ thể, trong bài này e thấy bác làm bài rì viu về tính năng chụp hình trên Lumia 1520 nói chung và tính năng chụp thiếu sáng + phơi sáng nói riêng. Em cũng đang dùng 1520 nhưng chưa khám phá hết các tính năng chụp hình của em nó. Bác có nhiều kiến thức về chụp hình xin chỉ giáo em với, đặc biệt là tính năng chụp thiếu sáng + phơi sáng, em chân thành cảm ơn bác! 😃
14K9-0919
ĐẠI BÀNG
10 năm
bbas
Bác cuhiep ơi cho e hỏi tí! Quả thật là e rất hâm mộ các bài rì viu
Bác cuhiep ơi cho em hỏi tí, quả thật em rất hâm mộ và đánh giá cao các bài rì viu của bác. Cụ thể, trong bài này e thấy bác làm bài rì viu về tính năng chụp hình trên Lumia 1520 nói chung và tính năng chụp thiếu sáng + phơi sáng nói riêng. Em cũng đang dùng 1520 nhưng chưa khám phá hết các tính năng chụp hình của em nó. Bác có nhiều kiến thức về chụp hình xin chỉ giáo em với, đặc biệt là tính năng chụp thiếu sáng + phơi sáng, em chân thành cảm ơn bác! 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019