Chụp trái đất từ trên cao với camera 41MP của 808 PureView

Didu
12/5/2012 6:16Phản hồi: 397
397 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trungy2k
ĐẠI BÀNG
12 năm
Người ta nói lỡ lời 1 tí thôi là gì mà chém xối xả, nhẹ nhàng với nhau thôi.
Ước mơ nhỏ nhoi của em là con fujifilm x pro1. =.=
Cứ y như rằng có tin về 808 là có các tay kém hiểu biết vô chém gió! Mong chờ ngày 808 bán ra để cho các tay đó ngậm miệng lại!
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Chấm cao thật!Nhưg mình vẫn thíc dùg máy ảnh hơn,chấm cao chỉ chứng tỏ ảnh đó có khả năng phóng to cỡ nào thôi!
Mình tự hỏi liệu đây là cái máy chụp hình hay là cái điện thoại đúng với từ ngữ "di động" của nó bởi vì nó quá dày! Nhưng lại không thể phủ nhận được chất lượng ảnh của 808...
@thanh_nha0706 Lúc trc dùng 110i "cục gạch" có mỏng hơn em này đâu mà ngta vẫn gọi là đtdd đó bác. Di động đơn giản chỉ là dễ dàng di chuyển thôi bác ạ.
minhfu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay quá, như vậy chỉ cần 808 thì có khả năng thay thế các máy camera chuyên dụng rồi, vấn đề cân nhắc có lẽ là mức giá và thời lượng pin thôi, chứ belle xài đã quá tuyệt vời 😁
hieulv318
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá ảo luôn, cầm máy này đi du lịch thì hơn cả cả máy ảnh du lịch rồi, lại còn tiện nữa, nhỏ gọn hơn, like
😁
chịu chơi vãi. có cái điện thoại cũng lo chụp ảnh từ trên cao xuống trái đất.
41 chấm và kết quả là chụp dc cái hình xanh lè 😃
vansy88
TÍCH CỰC
12 năm
tranquan1988 nổi như cồn trong pic này zuì.nhiều gach đá wa.
Ps.xem khung hình bao nhân bao nhiêu là biết độ phân giải ngay mà.như n8 12mpx là 3000x4000
đang sài n8 ảnh cũng ok zui.NOKIA lên nào
đầu tư quá 😁
nikuson
TÍCH CỰC
12 năm
camera của 808 PureView tuy 41 chấm nhưng chưa chắc đã bằng 1 máy chụp hình thứ thiệt 20 - 30 chấm đâu :p
@nikuson Đương nhiên là không, bạn nói thế thì chết! Nhưng vấn đề là có bố con thằng SP nào qua được nó về camera bây giờ đâu!
Lấy con này chụp lén hàng xóm thay đồ,ra công viên chup mấy cặp đang ......về nhà zoom ra mà thưởng thức ( đùa tí cho vui,đừng làm thiệt nha mấy bác)
MSRKen
ĐẠI BÀNG
12 năm
"Đây là nghiên cứu khoa học, nếu bạn tìm thấy vui lòng trả lại theo địa chỉ ..... Ireland."

Nếu mà nó rơi ở Việt Nam thì mình dám cá >90% chiếc điện thoại này sẽ không được trả lại !!! :rolleyes:
theo mình biết hình như máy
ảnh chấm cao chả liên quan gì
đến chất lượng hình ảnh thì
phải , chỉ cần 8 mp là quá đủ
cho một bức ảnh hiển thị trên
TV 50 inch thì phải , 41 mp vs
8mp hiển thị trên tivi thì như
nhau thui , chỉ là đánh vào tâm
lí người dùng ,chạy theo thứ
ko cần thiết như megapite của
máy ảnh . thang ngu phat bieu linh tinh
PR thật độc đáo.
Ước gì được cầm chụp thử :p
Nhiều bác cứ so với máy ảnh làm gì, nó là chuyên dụng rồi(khác gì bác so em chơi game trên ios+android so với em chơi game trên máy tính hoặc các máy chơi game chuyên dụng khác).Được cái tiện lợi thôi
PR cho No, đã có No tài trợ lo j tốn !!!!!!!!!!!!!1🆒
nkn1506
TÍCH CỰC
12 năm
Chụp vậy đâu thấy điểm nổi bật của 41 chấm đâu. Đưa em 5 chấm của mình chụp thấy cũng vậy mà
sadlyken
TÍCH CỰC
12 năm
dc tài trợ chứ làm quái gì có nhóm người nào ước mong kiểu đó =))
luserbai
ĐẠI BÀNG
12 năm
* Note ngoài lề:
Có topic này mới thấy tinhte có nhiều kẻ tinh tướng & thiếu văn hoá trầm trọng =))
:roft:
@luserbai Ám chỉ ai zạ bạn o_O
luserbai
ĐẠI BÀNG
12 năm
@eegncow Mình không ám chỉ ai cả, mình không nói ai cụ thể vì mình chẳng biết ai trong đây hết, mình để ý 1 chút là trong topic dày đặc những comment mang cái tôi vĩ đại,...... 😔
Nhưng ai có tật thì sẽ giật mình thôi :|
@luserbai ừa, toàn là mấy FAn này fan nọ chém nhau :|. khổ thật. Mình hok xài DT nên hok bik, đam mê CN 1 tý à :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019