Chút cảm nhận về dòng xe Suzuki Impulse !

duchung199
19/7/2014 7:49Phản hồi: 216
216 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hà nội bán ở đâu vậy chỉ t với
xachtayusa
ĐẠI BÀNG
9 năm
@trungtrung1988 Chúc mừng bác nhé, em này nhìn đẹp, mỗi cốp là bé thôi, bù lại bánh to hơn AB, đi nuốt đường hơn, dễ leo vỉa hè và êm hơn.
@xachtayusa Vừa đi uống rượu về. Đóng qua mặt 1 đồng chí air blade. Đ/c đóng lại. Mình phê bắn qua 1 phát. D/c bắn lại. Minhc bắn lại luôn. Dc khoảng 50m thì dc tụt lại và chấp nhận đi sau luôn
@trungtrung1988 Tại Nội công nó cao hơn :p
gaquakeke
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pham duc quyen rõ ràng
Đang tính mua con này, tình hình xăng cộ sao rồi các bác. Em chỉ cần qua được 40km/1l la em quất liền thôi. Xe ga chỉ cần mức đó là chuẩn.
@lamtrhieu Mua luôn đi bác ơi. MÌnh đang đi và cảm thấy hài lòng. Xe đi êm, ngồi thoải mái,Xăng thì xe mình rơi khoảng 43-45km đi trong thành phố hà nội. Giá như cốp xe to hơn một chút thì tốt quá, để đồ cho thoải mái.
@lamtrhieu Mình Đi trong thị xã cũng trên 40 quốc lộ thì trên 50
@lamtrhieu Bảo đảm với bác là tiết kiệm hơn vespa còn bác đừng quan tâm quá làm j, nó không chênh nhau mấy đâu.
tan.hd
TÍCH CỰC
9 năm
tren đây chắc toàn thanh niên bắc chạy impulse =)))
trong Nam ko thấy ai đi, ngoài Bắc nếu tìm ko dc xe thì vào Nam mua nhé, xe đang phủ bụi trong kho nhiều lắm vì ko ai mua. 😁:D:D
lochuynh2307
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em mới tậu Su impulse về hôm thứ 2, cảm giác máy chạy bốc, đầm... nhưng hình như máy rất nóng... và lâu hạ nhiệt hơn xe số. có ai bị giống em ko?
@lochuynh2307 Đặc tính em nó vậy, máy nóng và gào khá to. chạy 6k cây rồi cảm giác đỡ hơn được xíu. So với các hãng như Ya, Hon, SYM thì máy kêu to và không bốc bằng.
lochuynh2307
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Impulse2015 Kêu to thì thật sự cũng ko to lắm... emt hấy AB chạy kêu hình như còn to hơn, cơ mà máy nóng thật đấy. Nếu ko phải mới mua về thì chắc em đã nghĩ do nhớt dầu rồi chứ.
impulse thì ế chứ Hayate ngoài đường nhiều. Máy xe này đề không bốc nhưng hậu lên hơn trăm. Xe mình chạy gần 70k km mà chưa phải làm nồi.
@gachiennuocmam Chỉ có Ha cũ thôi.Xe chính xác là 120 theo đồng hồ.Ngày xưa club Ha test hoài 😃
Xe độ có thằng adnguyen hay đi chửi Su đó.Ko biết độ sao banh chành cái xe rồi đi chửi đến giờ =)))
Thiệt tội
@cross_rider nhưng giờ cái xe mình chở 2 kéo max có 90kmh à. Bác có kinh nghiệm xin chỉ giáo.
Còn ai đang chạy Impulse ko?? Cho vài dòng review coi. 😃
tan.hd
TÍCH CỰC
8 năm
@Trần JĐặng Nói chung là Im pu - xe chỉ dành cho thánh 😃
@tan.hd Méo hiểu thánh là j. Chạy thử mới biết dc.
Tầm tiền này hoặc ít hơn. Nhiều chọn lựa của yamaha tốt hơn
Thằng bạn mình cũng chạy xe này , mà sao tiếng bô nó khác với tiếng trong video chủ thớt úp
duchung199
ĐẠI BÀNG
8 năm
chắc do đt thu âm kém :p
Xe dòng này chạy rất êm nhé , máy cũng êm , chỉ có lúc vít ga lên thì bô kêu to thôi
@nguyenanxuyen Hao xăng, đề pa lì , máy gào như gì chứ ở đó mà êm. Trên 40 km/h mới bắt đầu êm thôi.
Mình mới mua con impulse chạy được 222km mà thấy xe ì tiếng máy kêu rồ rồ rất to mỗi khi lên ga..chạy châm Khoảng20km/h đến 40km/h thj thấy xe rung lắm chạy nhanh hơn tầm 60km/h thì xe lại bị giật giật như kiểu dây curoa lúc bám lúc tuôn vay ak.ae có ai bị giống mình ko.cho hỏi xe như vậy là bị sao sửa như thế nào vậy ae
@Truonghabmt Muốn xe chạy mượt ít bị giật thì bạn tham khảo, động cơ hayate và Impulse như sau

http://scootervietnam.vn/299/lam-noi-cho-suzuki-hayate.html
tan.hd
TÍCH CỰC
7 năm
@Truonghabmt có thể bạn nên đi vệ sinh nồi, còn máy kêu to thi đặc trưng của Imp rồi bạn, ko sao dau 😃
Ra vệ sinh thổi bụi nồi đi là hết
tan.hd
TÍCH CỰC
7 năm
@cross_rider lol máy người ta kêu to mà kêu mang ra thổi bụi =)))
@tan.hd Ko biết thì câm và nín dùm.Thân !
Tks ad

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019