Chuyển danh bạ từ iOS, Android, BB... sang máy Windows Phone

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi cuhiep, 6/8/12. Trả lời: 126, Xem: 30250.

1. G Seven

G Seven Thành viên

Có cái xác nhận Pair rồi lại còn lằng nhằng để giải quyết vấn đề gì. :| Chứ bt` chạy apps mới muốn truy cập danh bạ nó cũng hỏi mà. :|
  2. ubeo

ubeo Thành viên

Dạnh bạ cuhiep hơn 5k.
    Hix... ngất !
  3. Đào Xuân Trường

Đào Xuân Trường Thành viên

qua clip ta thấy:
    bật bluetooth cho iphone hết khoảng 2s còn android hết 15s :D :D :D
  4. vn01221234

vn01221234 Thành viên

iphone4 co the dung bluetooth dc roi ha AE ?
  5. nguyenxuandat82

nguyenxuandat82 Thành viên

HTC cũng cài được Contact Transfer mà. Mình đang dùng HD7 đây, dùng ngon.
  6. loxuanhanh

loxuanhanh Thành viên

Khả năng bác ấy dùng gõ tiếng Việt của Kỳ Nam, nhiều lúc nó sửa lỗi tiếng Việt kiểu gì ấy
  7. kelangbat

kelangbat Thành viên

Khi bạn có đồng bộ rồi thì nói làm gì, đằng này đang tính là chưa có gì và muốn lấy contact từ trên 1 máy đời hơi cổ 1 tý cơ... còn vài "send contacts via bluetooth" của bạn thì nó không cho send 1 lúc đến 250 cái đâu, cứ 10 phát 1 thì phải... ứng dụng này của nó tương đối hay đấy.. nó ăn luôn contacts từ con điện thoại khác sau khi kết nối bluetooth... còn nếu nó bắt đồng bộ qua cái này hoặc chuyển qua cái khác thì làm theo các cách truyền thống có lẽ thích hơn... theo mình đánh giá phần mềm này rất hay
  8. vnngan

vnngan Thành viên

sử dụng điện thoại điều không kém quan trọng là danh bạn, mình thường dùng phần mềm, toàn bộ danh bạ dùng công cụ đồng bộ vào outlook or address book, điều có thể di chuyển qua và ngược lại cho tất cả các dòng điện thoại. Pác Hiệp cũng có cách riêng khá hay.
  9. t6301992

t6301992 Thành viên

10. Bankrob

Bankrob Thành viên

nếu gặp trường hợp, e phải bán máy android mới đủ tiền mua WP thi sao :)) chỉ có mỗi máy WP thôi, những ng xug qah k ai dùg IOS or android, thì e qá đen àh :))
  11. tommy_vo

tommy_vo Thành viên

Google Sync cực kỳ tiện lời, cho các nên tảng sau này, BB OS, iOS, Android, WebOS, WP, và ngay cả 1 so dòng sau nay cua Nokia vẫn có Mail Exchange
  12. Bmw_audi

Bmw_audi Thành viên

bác xem lại đi nhé,máy mình nếu bật hít chế độ mạng lên mà ít dùng thì củng dc 2,3 ngay.chế độ chờ nà sau 7h còn 73% thì hao quá.hao khoảng từ 5% tới 10% là tạm dc,đấy là có dùng 1 ít,còn ko dùng j lun thì sau 7h mất khoảng chưa tới 5%
  13. Phạm Phong Phú

Phạm Phong Phú Thành viên

nhìn iphone lép hơn so vs 2 anh kia :)) danh bạ Cu Hiệp nhìu quá @@ 5k
  14. bùi đức quyèn

bùi đức quyèn Thành viên

em cũng giống bác này , nhanh gọn thuận tiện hehe
  15. nghutien

nghutien Thành viên

Cảm ơn cuhiep, mình đang xài BB9780, chuẩn bị xài lumia 920...bài này quá hữu ích...
  16. nghutien

nghutien Thành viên

Vậy là chuyển từ BB97xx sang lumia bằng cách nào vậy bác, mình đang chuyển sang lumia 920 nè...
  17. junior1506

junior1506 Thành viên

Google Sync để làm cái gì?
  18. Tuandrc

Tuandrc Thành viên

đánh dấu cái:))))
  19. mrdualcore

mrdualcore Thành viên

CHo em hỏi xíu! Trên con htc titan của em không có contact transfer thì làm thế nào ạ? Có thể cài thêm được không vậy?
  20. thanhbinh.rqp

thanhbinh.rqp Thành viên

Cái contact transfer này chỉ hỗ trợ chuyển danh bạ từ các điện thoại khác sang Nokia chạy WP, bác Hiệp có cách nào chuyển danh bạ từ các điện thoại khác sang các điện thoại WP không phải của Nokia không vậy. VD như chuyển danh bạ từ Nokia E72 sang HTC 8X. Bác chỉ cho anh em biết với. Cảm ơn bác