Chuyên đề lập trình ứng dụng mobile

6/4/2014 8:32Phản hồi: 24
Xin chào tất cả mọi người

Hiện tại mình đang là dev trên các nền tảng Android và IOS. Mình lập trình bên mảng này cũng khá lâu(từ android 1.5 và IOS 3.1.3) và cũng tích lũy và va chạm khá nhiều trên mảng ứng dụng của 2 nền tảng này. Ngày nay thì ứng dụng mobile trở nên rât hot và nhu cầu thị trường cần rất nhiều dev trong mảng lập trình di động, ngay cả công ty mình cũng rất cần, nhưng nhân lực đáp ứng yêu cầu thì lại khá ít.

Chính vì thế nay mình tổ chức chuyên đề về lập trình trên 2 nền tảng này ở 2 lớp khác nhau, bạn nào có hứng thú tham gia thì email cho mình mình sẽ gửi thông tin chi tiết 2 chuyên đề này nha

Chuyên đề sẽ giúp bạn có cái nhìn về thị trường Android , IOS nói riêng và thị trường mobile nói chung và chuyên đề sẽ trang bị cho bạn kiến thức đủ để xây dựng một ứng hoàn chỉnh trên môi trường Android hoặc IOS. Chuyên đề này còn giúp bạn trải nghiệm công việc thực tế thông qua các dự án thực tế. Sau chuyên đề nếu bạn nào đáp ứng được yêu cầu và công ty mình còn tuyển vị trí lập trình viên mobile thì mình sẽ giới thiệu luôn.

Nếu ai muốn tham gia chuyên đề này thì gởi lại email cho mình nha, email mình là: chuyendelaptrinhmobile@gmail.com
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình có thể join được không?
@windyuet Bạn gửi email cho mình rồi mình sẽ gửi chi tiết chuyên đề nha
Mình rất có hứng thú tham gia học, bạn cho mình xin thêm thông tin về chuyên đề này nhé. Mình đã send mail cho bạn rùi đó.
Mail mình là lecanhjing@gmail.com
Mình đã từng làm cả hai, hi vọng có thể trao đổi thêm
Mình rất muốn tìm hiểu về mảng lập trình này. Mong ban giúp. Email của mình là: thangcon2001@yahoo.com
Chào bác hiện tại mình cũng đang theo Lập Trình Game Mobile, cũng có kinh nghiệm làm app Android, mail của em là phamquocchinh90@gmail.com hoặc Skype phamquocchinh90 em gửi bác rồi đó, mong được hợp tác
Mình cũng đang muốn tìm hiểu về lập trình mobile. Bạn có thể gửi mail cho mình được không phamquanghuy1608@gmail.com
Chao bạn. Mình rat có hứng thú đến lập trinh nek. Bạn cho mình xin 2 chuyên đề vào mail tranhoangcongphuc@gmail.com. tks bạn
Mình cũng đang muốn nghiên cứu phần này
Bác nào có taì liệu gì cho em xin.thanks
Cho minh xin chuyen de vao mail vietci1902@gmail.com. thks ban
Mình thích rùi đó. Bạn cho mình nhé dieungotngaonhat9x@gmail.com
cho minh xin voi.. betran1611@gmail.com
toankul
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình cũng đang quan tâm toankul@gmail.com
Mình cũng đang học về cái này, bạn có tài liệu thì cho mình xin nhé. Thanks!
Sonduong212@gmail.com
Mình cũng muốn học chuyên đề này lắm email của mình là binhp38@gmail.com các bạn gửi qua mail mình nha mình thanks trước nha
Không biết giờ còn mở chuyên đề này không nhỉ?

Mail của mình là swallowlovely@gmail.com
thethao133@gmail.com cho mình xin chuyên đề.thanks
Mail của mình là dangvanluank58.httt@gmail.com
Thanks
Chào bác. E đang tìm hiểu về mảng này. Tk bác
Email : kjranhamnhj@gmail.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095