Chuyện gì sẽ xảy ra khi bạn Block người khác trên Facebook?

TDNC
2/5/2013 1:11Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chenwu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đỉnh cao của sự khinh bỉ là đây!
Gấu nó lock . em mượn face thằng bạn vào soi face nó. lock vào mắt. lock đằng trời 😆 :p;)
Thích like nhiều để thần kinh à lũ điên. Toàn đưa hình vớ vẩn xong kêu like như lũ điên
Block 5,6 nguoi rui ghet
vụ này đã từng làm, nói chung là ngon
mrdat_k1
TÍCH CỰC
11 năm
Xin các bác chỉ e cách unblock với. Hôm nọ lỡ tay block mấy người rồi h ko biết unblock ntn 😔

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
nhatha
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mrdat_k1 Hình như trong đó có unlock luôn mà bác ơi, hôm qua e lock 1 vài con tào lao bí đao rồi hehe

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Lại nhớ có lần đứa bạn với bồ đứa bạn giận nhau nên block. Đến lúc bồ đứa bạn vào cmt stt của mình mình cmt lại thì đứa bạn mình vào lại bảo mình hâm nói chuyện 1 mình 😆
ngox_IT
TÍCH CỰC
11 năm
Mình block đầy người, toàn những người spam ứng dụng, mời mọc này nọ & cả người iu cũ 😁
boygabg
TÍCH CỰC
11 năm
Gấu mình mới chơi facebook xong vào xem nick mình hì hoáy thế nào block luôn nick mình,lúc bấy không biết tìm mãi k ra nick gấu,tìn = mọi cách ngoài chưa search google,thế là xau vào phần chặn nhìn thấy ngay mình trong đó,làm 2 đứa cãi nhau mấy hum liền tý thì tay ai nấy chia,ghét cái vụ này thật
dkbt
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình luôn khóa những status nhảm nhí - ngôn ngữ teen quá ai hỉu nổi! Ui già rùi ...hây da...
Cái Avatar của Chú Hiệp nhìn kinh thật !
ô sao mình đăng bài lên tinh tế lại phải đợi kiểm duyệt nhỉ?
thử luôn vs cái nick hieptran nào
Một khi đã ghét là unfriend luôn, block làm j cho mệt 😁
@PrisonBreak1908 Block nó mức độ nặng hơn unfriend mà, unfriend xong vẫn search ra nhau, coi tường nhau đc. Block thì trừ khi dùng nick khác mới kiếm ra, chứ dùng nick bị block thì kiếm bằng niềm tin.
T T lam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@PrisonBreak1908 Đã block dĩ nhiên unfriend rồi bạn
ít lên fb vì lên toàn xem mấy page xe với o tô , từ lúc chia tay với người yêu cô ấy bảo mình block hết người trong gia đình . hồi đó trẻ trâu lắm nên hay fb . mấy bác có người yêu việc gì phải block , 1 khi có tình yêu thì trả cần phải dấu diếm khuất tất cái gì đâu . mình ngĩ không được thanh thản cho lắm 😁
Mình đã block một thằng ở xóm vì cái tội suốt ngày lên fb ăn nói vớ vẩn 😁
nhìn cái avatar mà phát ghê quá
repcon98
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói chung dẹp mịa đi,cái này em thấy có hay ho khỉ gì đâu mà lắm người nghiện thế?
ImQuoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Unfriend liệu có hữu hiệu?

Sent from my BlackBerry 9700 using Tapatalk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119