chuyện lạ trên con N900 của em

trung900
17/4/2011 14:45Phản hồi: 10
Chào các bác. Con N900 của em giờ tự nhiên không hiểu sao ấn lên góc trên đỉnh máy chỗ giữa chữ nokia và N900 không chạm vào màn hình cảm ứng mà lại vào menu. làm lúc bất tiện quá nghe điện thoại ấn vào đấy là lại hiện menu ngay. Bác nào bị trường hợp như thế chưa. em không hiểu sao lại thế chẳng nhẽ n900 có nút cứng vào menu hả các bác ơi. Em định flash lại nhưng chưa làm lần nào với đợi bản apdate 28/4 này nhưng vẫn thấy lo lắng quá
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gỡ chương trình ông mới cài vào
đúng là lạ thiệt. 1 phát hiệ mới . máy e thì không có 😁 cứ để vậy mà xài cho nó độc bác ah
đúng rùi, để vậy cho nó độc.
...tấm avarta dễ thương hây...

dao mo de spam ha bac ?
ntt89
ĐẠI BÀNG
12 năm
co kha nang bac nay cai ung dung "Shortcutd". E dang cai ung dung nay, no cho phep dat phim tat cho thao tac dong/mo Camera va cho cam bien cua n900.
Neu ko phai thi bac go bo pham mem minh moi cai roi reset n900 xem.
Neu dung la co cai thi bac lam nhu sau:
- Menu => Settings => Shortcutd
- Bo danh dau trong muc "Use the proximity sensor"

sr vi post bai =n900 nen ko go tieng viet 😁
...đẩy các topic của N900 lên trang nhất đó chú...

bac tinh dim hang n9 ah? neu day topic cua n900 len thi nen day nhung bai hay cho anh em biet luon nha bac. may cai topic nhu the nay cho no chim luon di. 😃
xuanthanhzw
ĐẠI BÀNG
12 năm
>>>>>chán ghê , ( đơn giản là N900 càm ứng tắt màn hình khi đưa lên lỗ tai ,hoặc quét ngang là tự tắt để kết nối thoại an toàn ) vì lý do này mà các lâp trỉnh sử dụng sw để can thiệp vào làm Menu khi quét ngang >> bác cứ để vậy mà xài thì có lúc lỗi tùm lum kakakakak :rolleyes:
...nào, cùng nhấn chìm nào...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019