Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chuyên Mục Hỏi Đáp cho dòng 9300 anh em vào chia sẽ nhé!

24/1/2012 5:21Phản hồi: 9
Tình hình là mình xin được mở màng vời em 93 của mình nhé

Em được người thân bên Canada cho em 1 con 9300 fullbox brandnew luôn, nhưng hồi nào tới giờ sài toàn cùi bắp với củ mì ko àh, nay em xin mọi người giúp em về cài 1 số soft cho em nó ví dụ như, đọc sách trên phone, với lại e thấy trong máy có sẵn facebook và yahoo messenger mà sao em vào wifi hay gprs cũng hong use đc luôn mọi người ơi!
Chép soft e đã dùng BDM nhưng vẩn hong đc, xin đc mọi người giúp đỡ, có thể dùng team viewer để làm giúp em thì quá tốt luôn
EM cảm ơn mọi người!
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đúng rồi đó bro, để mình up hình cho coi ngheng

---------- Post added at 02:26 PM ---------- Previous post was at 02:24 PM ----------

cho mình hỏi là sao con 9300 của mình ko sử dụng đc các chức năng mạng trong máy vậy các bro, ngoài youtube là ok àh, hic
Cụ thể là chức năng nào hả cậu? Ví dụ như Facebook hay Yahoo thì bắt buộc phải có BIS mới dùng được (ngoại trừ Facebook 1.6). Browser dùng qua wifi bình thường nhé, muốn dùng qua edge hay 3G thì 1 là đăng ký BIS của nhà mạng, 2 là import service book. App & Game vào blackberry.com từ trình duyệt, tìm cài App World là có hết. Quan trọng hơn cả, có nút Tìm Kiếm phía trên kia kìa cậu, có gì không biết cứ tìm kiếm là ra hết, trong diễn đàn có cả mà!
hoi xoay qua, muon sai du tinh nang sang france ma song nhe
Trông hệt của mình cũng xách tay từ canada về hehe
Mọi nguời ơi hong biết sao cái 9300 của mình nó hết vào tin nhắn đc uì. Bấm vào là đứng máy, chỉ vào bằng cách chọn option wa danh bạ thôi àh.
Của minh vẫn vào bt mak
Cho mình hỏi app nào chơi nhạc kèm lrc không ?
cho minh hoi may minh dang dung pass muốn bỏ không dùng pass nua thi lam nhu nao. minh dung 9300--os5

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019