Clash of Clans cho Android - Game dàn trận bản chuẩn của Super Cells

TienMat102
1/10/2013 2:16Phản hồi: 543
Clash of Clans cho Android - Game dàn trận bản chuẩn của Super Cells
Clash of Clans thì không phải bàn cãi nhiều rồi :

DOWNLOAD CLASH OF CLANS Ở ĐÂY: http://androidfree.vn/331-0/game/clash-of-clans-v5.2.html
HOẶC SCAN QUẢ QR CODE Ở ĐÂY :

Clash of Clans là một trong số ít game MMO chiến thuật được đánh giá cao trên iOS trong thời gian gần đây sau thời gian mong đợi giờ đây đã xuất hiện trên Android. Đem lại nhiều cảm xúc trong những trận chiến nảy lửa, hoành tráng với số lượng quân đông đảo khi liên minh cùng bạn bè. Bạn còn chờ đợi gì nữa mà không rủ bạn bè của mình tham gia một liên minh, trải qua những trận chiến đánh Đông dẹp Tây, Nam chinh Bắc phạt và thống nhất thiên hạ.
Điểm hấp dẫn nhất của game là tính năng online, bạn sẽ cần kết nối mạng mới có thể vào được trò chơi. Bên cạnh việc đem quân đi xâm chiếm, bạn có thể kết bạn, gia nhập một liên minh để kêu gọi giúp đỡ. Bạn có thể nhờ bạn bè của mình gửi quân cứu viện khi bị tấn công bởi những kẻ thù mạnh, đồng thời cũng có thể liên kết với bạn bè để tấn công một người chơi khác.
Các liên minh là một phần quan trọng trong game cũng giống như các bang hội trong game online. Nhiệm vụ của bạn trong một liên minh là giúp đỡ các thành viên cũng như tiêu diệt càng nhiều kẻ thù càng tốt, nhằm tạo dựng một liên minh hùng mạnh nhất. Game cũng có bảng xếp hạng và đánh giá sự phát triển của các liên minh.
Clash of Clans tập trung vào yếu tố online, nhưng game vẫn có chế độ campaign, với nhiệm vụ tiêu diệt lũ quái vật. Trong quá trình chơi bạn sẽ phải phòng thủ trước những đợt tấn công của lũ yêu tinh, đồng thời đem quân đi tiêu diệt các hang ổ của chúng. Bạn sẽ phải đối đầu với các boss rất khó nhằn, và cuối cùng bạn sẽ phải đánh bại tên Goblin King cùng đội quân đông đảo của hắn.
Hiện tại phiên bản 5.2 NPH Supercell đã công bố thêm việc hỗ trợ HĐH Android bằng việc phát hành apk.
Game dung lượng khoảng 45mb 😁 Các bác thoải mái mà download nhé :D
543 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhiều game cùng 1 thể loại wa, hack đc k choi cho bít chứ ngồi cả năm thì mệt lắm
@loaddown game này là game khủng trên ios đó bácc 😁 top game bên app store :D
Bản này e down về chơi đc tí là bị đẩy ra ngoài. Bác nào chỉ e cách fix với. Em cám ơn
bạn dùng máy gì nhỉ :|
jack420
TÍCH CỰC
11 năm
Sang ios xem các anh vn đập tiền vào game này cứ phải gọi là bá đạo =)))) cảnh báo các bác trc ko có ngập vào lại khổ 😁

Sent from my LG-F240 using Tinhte.vn mobile app
androi 2.3 đếch chơi dc,chỉ hỗ trợ 4.0 trở lên mới đau T.T
@Zảejc Bạn nói sao chứ mình có tablet xài android 2.0.1 mà vẫn chơi được có bị gì đâu nhỉ.
chơi mãi cũng nhàm, game này tốn thời gian lắm, mà nạp gem thì hơi ngại, bác nào có dịch vụ nạp gem không nhỉ
hooverntn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Bin.vn farmer mãi bảo sao ko nhàm, thử chạy cúp lên master2 xem thú vị ko thì biết 😆
@Bin.vn nhập code kiếm gems chơi clash of clans nhé
whatever204
ĐẠI BÀNG
11 năm
nản quá các bác à, hào hứng down về nhưng chơi cùng với IOs và cho link account từ ios sang. Mình bỏ ios từ lv 45. GIỜ VÀO toàn 11x 10x chơi sao nổi.
Giờ vẫn đang chờ tình hình thế nào😔 ngồi quay legend castle clan tiếp vậy :(
@whatever204 uầy,tui5no1 20x, 100x, 1000x cũng chả sao. đi đánh chia theo cup củ bạn mà. hạ cup xuống là dc. mỗi game 1 cái hay 😃

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn mobile app
@whatever204 uầy,tui5no1 20x, 100x, 1000x cũng chả sao. đi đánh chia theo cup củ bạn mà. hạ cup xuống là dc. mỗi game 1 cái hay 😃

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn mobile app
@whatever204 chơi chung chả vấn đề, nó sắp xếp theo cúp chứ k theo level, đấy mới là cái hay.
Chả có thằng nào 11x mà cúp thấp cả 😆))))))))))))))))))) nên bác k phải lo chuyện gặp nó
whatever204
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tsunami2407 Cái đấy tớ biết nhưng nếu như cho chơi lại từ đầu mới hay, Soha game chuẩn bị ra game nhái COC , ko biết thế nào 😃
tle79
TÍCH CỰC
11 năm
@whatever204 lam sao link dc accout ios v ban minh bi choi lai tu dau :((
kien_cp
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trước mình cũng chơi game này trên ios rồi. Phê lắm.giờ mình muốn đăng nhập bằng tài khoản ios thì đăng nhập kiểu gì vậy các bạn
whatever204
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kien_cp Bác sang máy IOS cũ chọn link device trong setting, sau đó chọn old device, nó sẽ cho bạn cái code. Sang máy mới chọn Link device -> other device - > nhập code vừa nhận rồi OK.

Nếu ai bỏ máy IOS cũ lâu rồi, thì mượn tạm ai con Iphone, đăng nhập game center tài khoản cũ rồi vào game link lại
@whatever204 thanks nhiều, đang cần cái này mà tìm mãi ko ra, ức chế ko lẽ chơi lại từ lv1
natprokt
ĐẠI BÀNG
11 năm
COC này có liên kết được với IOS ko vậy add. ví dụ người chơi trên ANDROID có tìm được người chơi trên IOS để bem ko
ngon vãi các bác ạ. Đúng là CoC rồi chứ ko phải game nhái nào khác. Lại còn có chức năng link device nữa chứ. Thế là em có thể chơi cái acc TH 9 của em trên con note 2 đc rồi. Hehe ngon
natprokt
ĐẠI BÀNG
11 năm
links device là thế nào hả bác
Đã ra cập nhật 5.2.1 nha các mem...đã có thể đăng nhập fb và google+ rồi nè lên đây chọn ver 5.2.1 mà tải nhahttp://appstore.vn/a/index.php/details?id=com.supercell.clashofclans
@joedeng .
Ủa bạn ơi, mình sài HTC sence XE, đăng nhập dc google + mà sao ko đăng nhập dc facebook.
hiển thị chỗ Google+ thì conected
hiển thị chỗ Facebook thì đisoncted à.
Mình down trên google play ngày 07/10/2013
Nếu bây giờ down theo cái của bạn vừa úp, bạn vui lòng chỉ dùm mình sẽ phải làm như thế nào sau khi cài xong. Như là, Link Device để chơi dc những gì trước đó mình đã cày.
Cám ơn bạn nhiều, chúc bạn nhiều sức khỏe.
@009vua trước bạn cày trên iOS hay là j ? bạn vào game trên thiết bị cũ, chọn link to device, chọn this is old device, nó sẽ cho bạn 1 cái code. Sau đó sang con HTC của bạn, chọn link to device, chọn tiếp this is new device, nhập code vào là ok
len trang gamethu cung co linkdown
Hận!! Vừa mất phone android xong, giờ đang xài 1202, khi nào mới có cho em nó đây 😔
Padydohv
TÍCH CỰC
11 năm
có mục tranfer code từ máy ios sang androi đấy .Đã test ,chơi ngon lành nhá.
@Padydohv transfer code thì mình vẫn chơi được trên android lẫn ios luôn huh bác
@chickenboy1230 Là sao bác làm sao làm đc chuyện đó bên ios nhà e lên đc cấp 8 rồi qua đây chơi từ đầu đuối quá
mấy bác cho e hỏi là nếu xoá game cài đặt lại thì nó có tự đăng nhập lại ko. Hoặc đổi 1 con android khác thì làm sao để đăng nhập lại nick mình để chơi tiếp
@phantrungtho Ag...bạn tải bản 5.2.1 bên appstore đi chứ version trên topic này chỉ là 5.2 mà thôi tải bản đó về rồi đăng nhập bằng google+ là đc ag...chứ nếu ko đăng nhập dù bạn có dùng titanium backup lại cũng phải chơi lại từ đầu ag
Có ai dùng bản cho android mà không kết nối đc với fb k vay?hay tai bản thư nghiệm lỗi.
trong lúc ngồi chờ ra bản chính thức cho Android, tiếp tục cày trên ios vậy 😃
bác vào cái link the device , chọn this is the old device, chọn I want to link to another divice, nó hiện cho bác cái code, qua Android, chọn this is new device ui nhập code vào
@chickenboy1230 Vậy làm sao bik code cũ bên ios của mình
@joedeng Cho e hỏi sao mỗi lần lấy code nó lại cho cái mới là sao bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019