CLASH OF CLANS ! kiếm 12 triệu gold/ngày = imodgame

hailong01
23/7/2013 9:22Phản hồi: 77

CLASH OF CLANS ! Farm 12 triệu Gold/ngày...
-----------------------------------------------------
Mình xin chia sẻ với các bạn kinh nghiệm làm thế nào để farm được 6-12 triệu gold/ngày (Ngày kỷ lục của mình là 13,5 triệu gold). Đó là dùng phần mềm iMod để tìm nhà trên 200 gold cho nhanh !
Một app trên Cydia vừa mới ra đời và lợi hại hơn cả IapFree và Local. iModgame là tool hack đc cả game Online và Offline trên iOS.Tuy nhiên lại cần điểm point để mua Mod hack, điểm này có trong phần Mod Piont. Mình sẽ hướng dẫn các bạn làm như sau:
•Từ Cydia add source: cydia.imodgame.net ( thêm http:// vào đầu chỗ cydia... nữa nhé )
• Vào source mới nảy hoặc Search tìm app iModGame và setup
• Cài đặt xong vào app iModgame nhưng từ đã.
Nhìn lên góc phải màn hình thấy mục Account và bạn dùng acc Gmail Google để Login.
Nhấn Link Device. Nhìn xuống dưới thấy chữThanks Inviter thì nhập 329563 để nhận 50 Point nhé!
• Và khi có Mod hack xong thì phải Enable Mod mới có thể "phá"game đc !
Lưu ý:
- Một máy chỉ Link Device 1 lần mỗi lần link như thế thì các bạn chỉ đc 50 Point. Trong khi một số game phí hack là 50 Point nhưng Clash of Clan là 200 Point ( Khẳng định là hack game này thành công).
- Nên vì thế cách bạn sau khi Link Device thì quay lại Topic này up cái mã device lên đây. Mình sẽ update lần lượt các device các bạn lên cho các bạn khác link vô. Rồi sẽ đến lượt các bạn. Ai cũng có điểm hết !!!
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lên lên
blacklarson
ĐẠI BÀNG
11 năm
243480 thank ae tinh tế 😃
tk ae tinh tế. lên cho anh em nào,
nguyenha83
ĐẠI BÀNG
11 năm
327958 .thank ae tinh tế 😃
up cho các bạn chăm chỉ nao
352390 thank , cùng nhau phát triển
353770 thanks.cung Nhau did lên nhá
cùng lên nào các bạn
anh em chia sẻ kinh nghiệm nào
ID mình là 316019 mọi người giúp dùm
mọi người cùng cố gắng nào
;););););););););););)
ID mình là 362183 mọi người giúp dùm
mọi người cùng giúp đỡ nhau nào
Minh onl 24/24 ban nao thak de lai ID de minh thank lai nha
ID 352508
ID mình là 316019, mình còn 1 lần thanks ai thanks mình thì reply lại bài mình và để lại ID mình thanks lại nha !!!!!!!!
cùng nhau phát triển nào!
ID của mình : 27767, bấm Thanks Inviter để được 50 Point Free• Sau khi mua Mod h@ck xong thì phải Enable Mod mới có thể h@ck được.
ID 372026 giúp minh với nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019