Có anh em nào test tốc độ Suzuki Axelo 125 vs Exciter 135 chưa???

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi phan do tri, 20/2/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Vuong Thanh Long

Vuong Thanh Long Thành viên

Bình luận cho vui thui bạn ơi :) ai ko biết sự thật là thế sao nóng vậy :)

gaumeo2021 thích nội dung này.
  2. charger_v8

charger_v8 Thành viên

theo bác mrboon85 thì bình luận làm sao

Vuong Thanh Longgaumeo2021 thích nội dung này.
  3. ndt_lucky

ndt_lucky Thành viên

thôi k dám chấp với bác mrboon85 vi bác ý nhỏ giờ toàn ăn i-ốt k thôi :)). topic so sánh mà ko so sánh thì nhấn nút chứ vô chém cái gì

Vuong Thanh Longgaumeo2021 thích nội dung này.
  4. mrboon85

mrboon85 Thành viên

sorry các bác, mình cũng hơi kì cục :) , vì ai cũng có quyền quan điểm riêng mà , chỉ là chủ topic này giống như cố tình nêu lên 1 ý kiến gây chiến tranh ngay từ đầu , ai nhảy vô cũng ko bênh Ex thì bênh Ax => nhàm riết thành nhảm, mình thích đọc những bài phân tích về kỹ thuật đi xe và điểm hay điểm tệ của 1 chiếc xe mà có thêm kinh nghiệm thôi , chứ ko khoái mấy bài KÍCH nhau đua xe này xe kia , giờ đi ngoài đường sợ Hugo thì ít, mà sợ mấy ông nội xe tải xe bus thì vô cùng, đi chỉ mong bình an chứ đua điếc gì, xe bus mấy vụ gần đây đấu đầu nhau, ớn lạnh luôn, hay ho gì trò test tốc độ => chắc chủ topic chán đời lắm rồi, các bác mà hay đi đường Đồng Nai rồi chắc rõ, xe máy đi ngược chiều + đâm xéo + rẽ ngang MÀ Ở 60KM trở lên không => Ex hay Ax đua bơi mà hôn vào thì .... :D

huyngo177 thích nội dung này.
  5. ndt_lucky

ndt_lucky Thành viên

bác nói zậy thì bác vào mấy topic nhận xét đánh giá xem đi, ở đây chủ topic chắc mún mua 1 trong 2 em nên mới hỏi zậy.

phan do tri thích nội dung này.
  6. teamteam911

teamteam911 Thành viên

:):)War làm gì nữa thực tế nó như vậy rồi ;)......
    P/s: Xe ZIN nhạt wa :D:D

7. huutran77

huutran77 Thành viên

Axelo maxspeed thua exciter là 1 điều không thể bàn cãi rồi, quan trọng là mức thua đó nó không là gì so với cái chênh lệch giá mười mấy triệu đâu.

ndt_lucky thích nội dung này.
  8. Vuong Thanh Long

Vuong Thanh Long Thành viên

po tay vs bac do lun chu sao :)

9. phan do tri

phan do tri Thành viên

Bạn nói đúng ý mình. Trước Tết cầm 29tr ra đại lý Su mua xe Axelo thì tụi nó phán 31tr...bực quá nên về luôn. Nay thấy Ex hạ, tin Ex mới sẽ a FI, tin Raider VN, tin Honda ra xe côn tay...nên bị choáng. Tính kỹ thì giá Axelo 31tr, giá Ex 43tr300 (màu vàng, có giấy) thì Ex vẫn hơn...Còn không thì chờ đợi xe mới vì mình đã có xe đi rồi. Hoặc ai chán Axelo bán rẻ thì mua chơi cho dzui...:D

10. ndt_lucky

ndt_lucky Thành viên

hiii, đồn cũng là đồn thôi chứ ex mới ra 2 năm mà bỏ mẫu phí thế :D

11. gaumeo2021

gaumeo2021 Thành viên

Bao nhiu la re vay bac?
    Em can ban day

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

12. huyhoanganhtri

huyhoanganhtri Dự bị

Axelo 115km/h còn ga

13. buuton

buuton Thành viên

ngồi thẳng hay núp bạn?

14. teamteam911

teamteam911 Thành viên

Thần thánh hơn Ex rồi:) test KOSO mới 9x

15. charger_v8

charger_v8 Thành viên

đồng hồ axelo nhẹ hơn ex2011, ex2012 nhiều nha bạn

16. gaumeo2021

gaumeo2021 Thành viên

Cung chi la suy doan...:)

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

17. charger_v8

charger_v8 Thành viên

mình thấy lạ 1 điều, ex2009 thì các bạn biết đh ảo mà axelo thì các bạn cho là đh hồ đúng
    mình đo đh axelo zin với ex2011 rồi mới biết đó. Ngay như shogun đo với future2012 thì đh shogun cũng nhẹ hơn.
    Mình ko khẳng định đh axelo, ex2011 hay future 2012 là chính xác tuyệt đối. Nhưng hãy làm phép so sánh, lấy chuẩn là đh axelo đi, thì đh ex2011 và fu2012 nặng hơn

buuton thích nội dung này.
  18. charger_v8

charger_v8 Thành viên

Nhiều bạn chưa biết mình thì cứ nghĩ mình phán như thánh. Nhưng xin thưa là mình off với hội axelo, xbike SG rất thường xuyên. Nên việc tiếp xúc với axelo, xbike là như cơm bữa. Tiếp xúc vài ba chiếc thì mình ko dám khẳng định, nhưng hội axelo SG thì một lần off tầm 30 chiếc có đó

buuton thích nội dung này.
  19. ndt_lucky

ndt_lucky Thành viên

gió mạnh rồi

masterialsuongquy thích nội dung này.
  20. Joker102

Joker102 Thành viên

bác chém em nhẹ tay nhé nhưng mà em đi ex zin 90% lên 100km/h mất có 15s thôi. Cũng chưa dám lên hơn vì gan hơi nhỏ.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.