9000/9700 Có bác nào đã thay ic nguồn cho Bold 9000 chưa?

Thảo luận trong '[BB] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi anhducht91, 10/4/13. Trả lời: 24, Xem: 2797.

1. anhducht91

anhducht91 Thành viên

Mình có con Bold 9000 bị cháy ic nguồn. Giờ đang phân vân có nên sửa không? Hay là bán xác. Thực lòng thì máy đang ngon nên bán xác cũng xót xa. Nên muốn sửa về dùng tiếp. Bác nào đã từng cháy ic nguồn và đã sửa cho em nhận xét với. Sau khi sửa thì dùng có ổn nữa không? Và có vấn đề gì không?
    :
  2. haitaccr113

haitaccr113 Thành viên

3. buitralinh

buitralinh Thành viên

Bán xác cho khoẻ
  4. @family_tran

@family_tran Thành viên

thay ic nguồn xong thì bạn về dùng đúng cách là ok mà.nếu bạn có nhu cầu thay thì lấy bạn 300k bảo hành 2 tuần luôn&lấy luôn nhé
  5. i.gotta.feeling

i.gotta.feeling Thành viên

em nghĩ bác 1 bán xác, 2 mua cái main( cũng tầm 400- 500k thôi). Chứ thay ic thì cũng 300k mà lại chập chờn lắm!!! :oops:
  6. anhducht91

anhducht91 Thành viên

Bác ở đâu thế?
  7. anhducht91

anhducht91 Thành viên

Main mà giá rẻ thế thôi hả bác? Mình nghĩ giá cao hơn. Mà giờ mua main thì có thương gia nào bán không bác nhỉ?
    i.gotta.feeling thích nội dung này.
  8. @family_tran

@family_tran Thành viên

245 xã đàn qua thi alo minh chuoc nhe
  9. anhducht91

anhducht91 Thành viên

Mình ở mền trung cơ. Nên chắc phải gửi ra
  10. i.gotta.feeling

Bác chịu khó tìm bên rao vặt 1 tí! 1 cái main chỉ 500k là cùng! bây h 9k 1 con 95% cũng tầm 900k-1tr2 thôi!!!:)
  11. anhducht91

anhducht91 Thành viên

Nói làm mình càng chán. Mình ở Vinh - Nghệ An. Mới mua e 9k này của 1 thương gia với giá 2tr. Mua được tròn 25 ngày thì bị thế. Dù sạc rất cẩn thận
  12. i.gotta.feeling

cách đây 25 ngày, vậy vẫn còn bảo hành! bác cứ ra hàng báo tình trạng xem coi có hỗ trợ bảo hành ko! Mà em thấy khi mua bác kiếm TG uy tín như ở Hà nội ý! rồi ship về! 1tr8 1 con chứ nhiu! :(
  13. anhducht91

anhducht91 Thành viên

Lúc ấy mình cũng không nghĩ được nhiều thế. Nghĩ mua ở đây thì nhanh hơn và cũng tiện cho việc bảo hành. Mà giờ mình mới đọc lại giấy bh thì chỉ đc bảo hành 15 ngày thôi bác ah. Thế mới đen
  14. i.gotta.feeling

ối trời! con máy 2tr bh 15 ngày! trong khi TG bh 3tháng đến 6 tháng! Xui cho bác rồi!!! :oops:
    woodman thích nội dung này.
  15. buitralinh

buitralinh Thành viên

bạn mua ở nguyễn văn cừ vinhbb ?
  16. anhducht91

anhducht91 Thành viên

Thế mới chán bác ah.
  17. anhducht91

anhducht91 Thành viên

không bác ah. Mình mua ở chỗ hongduongvienthong cơ.
  18. minhtuan7610

minhtuan7610 Thành viên

Bác lập topic về cửa hàng đó cho ae ném đá và cạch mặt cái cửa hàng đó ra. Nó bán đắt và lại có chế đọ bảo hành lừa đẩo vậy mà bác yên lặng sao???
  19. KTBFFHDAN

KTBFFHDAN Thành viên

Thấy bảo B9000 ko được bảo hành về nguồn vì hàng 9000 hay dính phốt này nên các thương gia ko BH.(Mình ở HN):confused:
  20. langthang262

langthang262 Thành viên

Thay dùng cũng được, mình thay dùng hơn 3 tháng rồi chưa sao cả.

Sent from my HTC Flyer P510e using Tinhte.vn