Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có bác nào làm XD không, có cái tra trọng lượng thép tròn đây

congdung04
23/8/2008 8:22Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

doancd4
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có nhiều cách để làm nhưng đây là cách đơn giản nhất trên BB, em vẫn làm:
http://www.tinhte.vn/phan-mem-tien-ich-100/tu-lap-cong-thuc-tinh-toan-ca-nhan-voi-bizmathica-527392/
hmg
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng dân xây dựng nè mới làm rớt hu con 8830 mới tậu thêm con storm1 , nói chung sử dụng bb rất tiện lợi cho cv ,dọc file exel , dùng memopad (actionpad) để dặt lịch ,nc dùng bb xong chán dùng laọi khac lỡ mê bb mất rồi
thế file mà bác cho dành cho Bdic hay là document to go ?
cái file cuối (đuôi txt) là cho BDict, mấy file trên là file Excel chạy trên GridMagic cũng được mà Document to go cũng được, mình chạy GridMagic sướng hơn, nhanh hơn, nhẹ hơn, mỗi tội phải đồng bộ bằng BDM mất thời gian tí.
Hehe cái topic này lâu lắm rồi nay mới thấy lại
từ hồi đang dùng 87 và không biết j về XD.còn bây giờ là Bold 9000 và còn 3tháng nữa là tốt nghiệp
nhanh wa,thank bác
mankichi158
ĐẠI BÀNG
13 năm
lại gặp lại bác congdung04 😆.đồng cảnh ngộ quá,em lên tour rồi.còn nhớ vụ nhạc chuông không😃)
ghitacodon
ĐẠI BÀNG
13 năm
em học bên kiến trúc nhưng mà cũng chưa dùng đến cái này ... dù sao cũng thk bác
Thời gian nhanh quá bạn nhỉ, mọi thứ thay đổi nhiều nhưng những người bạn tinhte.vn thì vẫn còn đây và đuơng nhiên niềm đam mê BB vẫn còn đó, cố lên tốt nghiệp ra trường anh em lại trao đổi về chuyên ngành bạn nhé

Thực sự xúc động bác ạ, những người tưởng như xa lạ như chúng ta lại gặp nhau và nhớ tới nhau bởi chung niềm đam mê BB và chung mái nhà tinhte.vn. Sao em lại không nhớ cái thời anh em ta hì hục đẩy nhạc vào 71XX chứ, thú vị thật, giờ em lên 8900 còn bác thì Tour rồi đỡ vất vả hơn nhỉ, BB muôn năm
mankichi158
ĐẠI BÀNG
13 năm
em cũng dân xây dụng NUCE, 3 tháng nữa bảo vệ đồ án.😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019