có bác nào review con vostro 5560 chưa nhỉ !! , em đang tính lấy em này

el_ngok
12/7/2013 14:21Phản hồi: 29
có bác nào review con vostro 5560 chưa nhỉ !! , em đang tính lấy em này mà chưa biết đánh giá ntn !
hiện tại ở hà nội toàn hành xách tay , chưa có hàng chính hãng , mà ko biết mấy em xách tay này có ngon không nữa ???
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Minh dang dung 5560 ne ban
máy tke đẹp....siêu mỏng....cấu hình ok
những bàn phím thiết kế có vẻ chưa tối ưu lắm.....
không có đèn màn hình........
@hugo_1189 bạn cho mình hỏi mấy cái lày đc k :
+pin nó 3 cell dùng ổn k, mình nghe đứa bạn nói hình như k tháo pin ra đc ak (hơi lạ vì đâu có nguyên khối)
+coi phim FHD quạt nó có kêu k (mình chủ yếu xem phim)
+màn hình nó rốt cuộc là 15'' hay 15.6''
+bị giật điện thiệt ak
bác có hình e nó thì up cho ae xem thử nhak
ờ còn vấn đề chi bạn like cho e nó thì kể dùm mình zới, mình đang định mua e nó mak thấy sao chẳng có review nào, tình hình là gần vào năm 2 rồi nên cần 1 em để chiến game sơ sơ còn chủ yếu coi phim
thank trước bác hugo_1189
vâng ! thưa anh , hiện tại ở hà nội con này chưa co hàng chính hãng , chỉ có hàng xách tay nên em cũng ko yên tâm lắm về chất lượng, vậy nên anh có thể review cho em với ko anh??? mà anh cũng dùng hàng xách tay ah
hang brandnew
bao hanh 12thag chih hang of dell- tai nha luon ban a
mjnh moi book may hom,,
Những cô cạ là cắm sạc pin vào,,,ngồi dưới đất là nó giật tete,,,, k bik dòng vỏ nhôm khak có bj ko,,,nhugn con này bj zậy....
bạn mua trong sài gòn ah, ở hà nội nó ko bảo hành chính hãng, chỉ bảo hành ở công ty bán thôi . mà ko cho t bóc máy
hàng nguyên hộp mà bạn, bốc ra rồi bán cho ai nữa,
ok, mình mua ở sài gòn...may xai cung duoc lam ban ah...pin tam 3h
pin 3 cell hả bạn , mình hỏi 1 công ty ở hà nội thì nhân viên bảo là hàng xách tay pải bóc ra test , em lên xem máy , nểu thich thì lấy. mà máy ko đc bào hành ở dell vn , ở trong sài gọn thic nhỉ
pin 3cell nhung no tke theo kieu ultra , nen thoi luong cug gan bag 6cell thoi,
so voi dong 5460 thi:
ban phim,,thi co ho tro them cac phim hom,end...ban xem hinh tren mang
có thêm ổ đĩa DVD
may nag tam 2,3 kg
nhung sao no bi dien giat khi minh cam sac pin vao,,
@hugo_1189 Bác thử mua cục chuyển 3 chấu khác xem hồi trước mình xài v3560 lúc đầu cũng bị giật nên mua cục khác (nhớ là cắm sát vô lun đừng để bị hở)
bàn phím 5560 đánh ko sướng = 3560 , bác xem màn hình con 5560 sắc nét ko ??
cung k den noi te lam,,hj
nhung 3560 thi k sieu mong nhu 5560...
dù sao em vân thấy tản nhiẹt của 3560 có vẻ chuẩn hơn 5560
Minh chua trai nghiem 3560 nen cung k ro nua
Ban thik vostro ah
Neu k thi sieu ning thi book 3560 co le ok hon
Con co may dong hp envy, mjnh thay cung ok
thế bạn nhìn xem con 5560 tản nhiêt ở phía trên có giống 5460 ko???
giog ban ah
tan nhiet o giua phia sau
5560 chỉ 1 quạt tản nhiệt nha bạn
Ban dag dung 5560 a
Con nay sao thay chay 64 bit ma ngon ram qua,,,
lemonade747
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vostro 5560 và 5460 có thể sánh vai vs các cường quốc như Inspiron và Audi rồi đó, lởm ko tả đc, trên voz gạch đá 2 con đó đến nỗi ko ai dám lập thớt hỏi han gì 😃😃😃
@lemonade747 sao mình lên voz đâu thấy đánh giá chi đâu bạn, nghe nói con 5460 toàn đc điểm cộng thôi mak (mình lại định mua 5560 nên mới phân vân, con 5460 có 14'', hix) lemonade747 bạn có dùng e nó hay piết thông tin gì chia sẻ mình với nhak thank
5560...
-pin 3cell,,,,nhugn xạ cug ngang ngang pin 6cell do bạn....trên 3h ,,nêu doc báo xem phim bt,,,,,,,
-dien giat à....bua hôm luc xac pin ,,co bi mat ti....nguyen nhna ,,hau het cac dong may vỏ nhôm....no deu bj zay,,,,ạ dien tro kem,,,,la bi tê tê( co the là mình......😆)......Nhưng k sao,,,,dau........
- man hinh 15.6....
-Xem phim HD thì ok,,,k kêu ban à.....Nhưng bỏ đỉa CD vào,,,,,luc doc đia nó keu2 vù vù ,.,,,,,,,,ngeh hoi xot,,,,,,,,,,,,,,,minh van chua hiêu tai sao,,,,,,,,,,,,,,,
-
bác hugo_1189 cho e hỏi thêm ít vẫn đề này nữa:
+bác cắm sạc suôt ngày hay là full pin rồi mới dùng, như thế có chai pin k (theo bác cảm nhận)
+chơi game sơ sơ như fifa, pet thì máy có nóng lắm k
@tran phu toan Lúc mới mua về có đá thử vài ba trận Pes 13 khoảng 30-40 phút j đấy , sờ thấy phần chiếu nghỉ tay và bàn phím ấm ấm,phần cắm dây nguồn thì nóng hơn, dùng phần mềm đo được khoảng 70-71 độ. Google cái nhiệt độ đấy thì thấy cũng ổn đấy bác. Giải trí nhẹ nhàng với lại nhu cầu hay mang vác thì xúc con này quá ngon bác à😁
à quên còn lỗi wifi với lỗi card rời nữa, bác xem hội có bị k, sao e vẫn thấy nghi nghi e này
nếu có vấn đề thì có lẽ em sang dell vostro 3560 hay asus k55 @@!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019