[Cơ bản] Thiết lập tài khoản Facebook và Facebook Chat

bk9sw
2/7/2012 16:58Phản hồi: 44
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có ai pit tạo tài khoản facebook trên iphone3 ko chỉ giúp em voi.
Chát fb trên tin nhắn nó báo lỗi 800c0005
@lululuwp8 Bạn đăng nhập vào mail của MS bằng máy tính vào Account settings - Permissions - Add accounts - facebook .... xong.
@hnpatlas Cảm ơn Bác nhiều, em mò mãi mới đc.
Các bạn cho mình hỏi con 800 của mình chạy wp 7.8 trong mục email + accounts > add an account không có facebook mà thấy toàn mấy cái mạng xã hội của tàu khựa như: 126, QQ, Sohu,... có phải do bản rom không nhỉ. Khắc phục ntn, có pro nào chỉ giáo em với 😃
@hn351 Hôm trc em mua con lumia 800 cũng bị, ngày hôm sau, mang ra đổi máy mới rồi 😁
làm như bác hướng dẫn là mình đã login vào facebook trên đt luôn hả bác? Vậy thì muốn sign out thì phải làm sao hả bác? Chứ mà nếu để luôn vậy thì đt có tốn pin nhiều không? người khác onl cứ thấy nick facebook mình sáng mãi luôn hả?
@NHH-MTTG Mình dùng mail nhiều nên để 3G on cả ngày. Thường thì xài được 8tiếng tối làm về sạc tiếp. Bạn muốn sig out thì vô mục tin nhắn\setting chọn use fb chat rồi để off là tắt được. Không thì tắt 3G hoặc wifi thì nó cũng tự động ngắt kết nối luôn. Trong mục chat mình thấy nếu không trượt sang danh bạ fb thì nó không tự động load nên chắc không ảnh hưởng đến pin
@nguyennguyen1310 Mình mới dùng thử cách này thì thấy cũng tiện đấy chứ, khỏi phải vào bằng cách logn in như xài ứng dụng facebook cho window phone hay dùng trình duyệt vào facebook.com rồi đăng nhập, xài xong rồi thì phải out ra 😁
À bác cho mình hỏi thêm nhé, thấy có nhiều người viết stt xong đăng lên cái nó hiện là mấy phút thông qua điện thoại window phone ấy. Làm sao làm đc như thế vậy nhỉ? Rồi nên vào facebook bằng cửa sổ Mọi người hay cửa sổ Tôi nhỉ? Nếu vô bằng 2 cái đó thì ko tag bạn bè đc phải không?
@NHH-MTTG Thường thì khi bạn log in bằng mobile thì trên fb nó tự để chế độ hiển thị phút thông qua window phone thì phải. Trước đây mình xài Blackberry khi đăng stt thì nó cũng để thông tin về thiết bị mình log in
@nguyennguyen1310 cám ơn bạn nhé! Mình mới xài WP nên không biết gì hết trơn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019