Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có khoảng 4 triệu nên mua HTC 8x, IP 4 hay zenphone 5

ndvb266
28/7/2014 2:27Phản hồi: 60
Như tiêu đề mình có khoảng 4 triệu nên mua HTC 8x, IP 4 hay zenphone 5, mình chỉ cần đọc báo, chụp ảnh là chính, game không quan trọng lắm, cám ơn mọi người(trên tiền một chút cũng được). Cảm ơn mọi người !
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sony xperia c

Henry
@AppALL Nếu 4tr mua được Xperia C thì mình Vote cho Xperia C 😁
Cơ mà kiếm đâu ra, em đó đang 5tr6 :v

Thôi thì Vote cho Zen 5 :3
@candy_chip ImageUploadedByTinhte.vn1406596579.372618.jpg

Henry
@candy_chip qua cellphones xem hàng xt thử xem bạn, chỗ đó bán cũng đc lắm
vote cho zenphone 5, mua loại RAM 2g nhé. chơi game cho thoải mái.
HTC 8x đi bạn nếu bạn thích chụp ảnh
1 vote cho zen5 2g, chỉ hơi ngại khoản Pin thôi
vicmobi
TÍCH CỰC
10 năm
đọc báo chụp hình thì rán chút nữa mua xperia Z qua sữ dụng
HTC 8x bạn mình mới mua mà pin xài mau hết, nóng máy. Mới mua có 2-3 ngày mà tính phải trả lại nè.
zen 5 nhé! ip4 cũ rồi, còn 8x dùng nóng máy kinh khủng
vphuc161
TÍCH CỰC
10 năm
@toidepzai135 zen5 chụp hình không đẹp bằng ip4
Zen 5
1 vote zen5. Đang sử dụng bản a500 và cảm thấy rất hài lòng 😁
zen5 thì mình chưa dùng, nhưng thằng HTC thì chán lắm, máy nóng pin kém, chụp chạp cũng không đẹp. đọc báo cần màn hình tốt và chụp ảnh cần camera tốt = >> Sony ăn điểm đúng ở 2 cái bác cần.
Hì cám ơn mấy bạn nhiều, mình thì cũng tính nghiêng về HTC 8X nhưng nghe vậy cũng thôi, mà không biết dùng Android có tốt không nữa, nghe nói bảo mật không đc tốt lắm, mà sao ip4 máy ảnh 5mb mà chụp đẹp hơn HTC 8x à ?!. Ngoài 3 loại điện thoại trên mấy bạn thấy có loại nào cùng giá tiền tốt hơn không, cám ơn mấy bạn nhiều !
vphuc161
TÍCH CỰC
10 năm
@ndvb266 bảo mật có gì mà sợ bạn làm cho cơ quan cao câp hay sao
vphuc161
TÍCH CỰC
10 năm
@ndvb266 ai nói chụp đẹp hơn 8X đẹp hơn 4
@ndvb266 quất luôn e black z3, minh đang dùng ok lắm, mỗi tội kais bác phải chịu khó mày mò cơ
Chụp hình thì lâu lâu đi chơi chụp ảnh cùng bạn bè mà thôi, chủ yếu đọc báo, vào face vui thôi, chứ mình cũng ít chơi game trên điện thoại !
@ndvb266 HEizz.... Cậu ơi.! Tầm Tiền đó Súc luôn zen 5 không suy nghĩ.! RAM 1GB thì 3,3 củ, 2GB tầm 3,6 Củ.! ít nóng máy. mượt, lướt web đọc báo thì nên súc luôn 2GB cậu hấy.! Cam sau 8MP vừa đẹp.! Cam Trước thì chắc cậu ko rờ tới mô hầy.! con tính làm luôn zen 5 trong vài ngày nữa đây,! được thì cậu múc luôn zen 5 2GB luôn đi cậu êi! :v ( Tèo ) :v
htc 8x, lumia 820, lumia 920 cũ
Azumidol
ĐẠI BÀNG
10 năm
"Trăm nghe không bằng sờ thấy"

Hãy tới cửa hàng hoặc shop mà cảm nhận trực tiếp chứ hỏi kiểu này 11 người thì 10,5 ý.
Cám ơn mấy bạn nhiều! tới cửa hàng không có thời gian ngồi nhiều, về trải nghiệm vài ngày mới đánh giá được kết quả !
@ndvb266 đam HTC chạy Wp8 nóng kinh khủng luôn
Có khoảng 4 triệu nên mua HTC 8x, IP 4 hay zenphone 5 ->nguoi ta hoi sao thì tư vấn vậy-> htc 8x máy hơi nóng, wp hơi ít ứng dung. ip4 thì màn hình bé, 4t thi đua đòi ip lam cai gì-> mua zen5 đi.
Cảm ơn mấy bạn nhiều, mình quyết định mua Zen5, chúc sức khỏe!
Mới mua Zen5 sao phụ kiện không thấy ghi có tai phone nhỉ hix
Mình mua rồi, mình ở Huế nên chạy quanh cả thành phố còn mỗi 2 cái 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019