Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có một hội chơi Suzuki EN150-A ở Sài Gòn...

TDNC
30/7/2012 3:6Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bô móc nghe phê quá ha như sport vậy. Bô zin chạy xe cứ như xe đạp điện vậy. Thằng này 150cc mà máy to ghê nói chung là đẹp hehe
Suzuki thạt sự đi khống sướng cho lắm bây giờ nhìu nựa chọn hơn em này
skyline2
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyenchanh thấy bạn rành xe vậy con này với con fz16 nên mua con nào tại đang lăn tăn😔
@skyline2 em không dám múa rìu đâu bác! có nhiều bác đã từng chạy qua 2 em này sẽ tư vấn cho bác rõ hơn!
về 2 con này ngoai những đặc tính cũng như giá cả thì bác có thể tham khảo google
vấn đề còn lại là ở bác thôi!
kiểu dáng trẻ trung hơn thì fz16, hoài cổ hơn chút thì EN150A
nhưng nếu bác muốn tiếng gầm uy lực của ống xã thì tốt nhất nên độ lại nó nếu như có chọn con nào trong 2 con này!
thân!
@skyline2 FZ16 hình như là hơn 70tr, con này thì dưới 50tr, kiểu dáng thì FZ 16 ăn đứt, FZ16 thì mình đã được trải nghiệm, con này thì chưa. nhưng hãy tùy vào túi tiền mà xét bạn à.
plato86
TÍCH CỰC
11 năm
@tan.199x Với 50tr thì bác kể cho em vài sự lựa chọn mà bác bảo nhiều với
đẹp đấy chứ. thích rồi đấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mai kia em có tiền cứ chém em morning cho khỏi lo nắng mưa, đỡ lằng nhằng!!:p
@ngocanh3996 đến lúc đó e là Morning là xe lỗi thời rồi bạn ơi. Vắng bóng, hê hê.
@ngocanh3996 Xàm.
haihapc2
TÍCH CỰC
12 năm
thik quá! chúc hội ngày càng phát triển
paper9
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đi xe côn hoàn toàn có thể sờ đùi các bé ngồi sau thoải mái nhé :rolleyes:
@paper9 Đến mấy khúc cua đi chậm thì tắt máy sờ à 😁
@paper9 chuẩn nếu pro đứng 2 chân trên xe bỏ 2 tay.
sophia8x
TÍCH CỰC
12 năm

con này bên Ấn độ có 2400usd mà về vn cao wa. thích ghê.
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
@sophia8x 2400USD Bên Ấn thì đắt hơn Ex tại Việt Nam có chút xíu
Người tiêu dùng ở ta thiệt thòi quá ,nhất là những moto và oto nhập khẩu
anhv41
TÍCH CỰC
12 năm
@sophia8x e thix nhất là cái đầu đèn của nó nhìn menlỳ wá đang k có xiền chắc mua con này wá ag e len web kiếm hoài k thấy chiếc nào y như hình ha mà giá ở vn là nhiu vậy các bác
@anhv41 èo bác muốn R15 thì tầm 100k trở lên.....mà nếu 100k thì mua cb400 đi ngon hơn nhiều đở mỏi lưng mà 4 máy nên hú phê lắm
@black_moon240 Hiện nay một trở ngại đáng kể khi mua xe pkl là bằng A2 , ngoài ra với 100 triệu bạn chỉ có thể mua một chiếc CB400 còn tốt (Date cao, tình trạng khá) với GTHL hoặc một chiếc tình trạng chạy không còn hứng thú gì, sửa nhiều hơn chạy nếu HQCN (hay sang tên được); trong cả 2 trường hợp này theo tôi đều không nên mua. Một chiếc xe pkl HQCN bạn phải mua với giá trên 50% giá đập thùng mới hy vọng để chạy vui vẻ được trong thời gian chờ tiền lên xe. Khi chạy 1 chiếc pkl cũng phải tính đến chi phí sử dụng nó cao hơn 1 chiếc 150cc rất nhiều.
@sophia8x 50 triệu ax đẹp hơn sh bao nhiêu. 150 tr là mua được,
huytamp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác đi xe rồi tư vấn giùm chút xíu, E cao 164cm, thấy con xe này có vẻ thấp. Không biết chiều cao của e ngồi thoải mái không (để đi thì 150cm vẫn đi được mà)
@huytamp Xe này cũng hơi cao, với chiều cao của bác thì chống chân hơi vất vả
java
TÍCH CỰC
10 năm
@huytamp Với chiều cao của bác chỉ hơi kiễng chân 1 tí, nếu thân hình mập chút ngồi rất vừa, mình cao 158cm vẫn chiến như thường
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Chúc hội SU ngày càng lớn mạnh !
Cái anh áo xanh chụp ảnh nhìn quen quá ..... Hình như là MC trên một chương trình truyền hình
con này mà ra trước con Ex e xúc liền, tiếc thật!
Thong_ngheo
ĐẠI BÀNG
12 năm
ước gì đủ tuổi đế được đi xe máy như các bác ( mới 17t còn 1 năm nũa mới đủ) 😔
có khi dành tiền làm 1 em 😁
k3aniem
TÍCH CỰC
12 năm
Bác Tài vừa tranh thủ viết bài .. Lại tranh thủ quảng cáo con xe bác mới mua luôn 😁
Hội Suzuki này ra đời giống như những suy nghĩ của mình vào ngày đầu nhìn thấy chiếc xe EN150A...
Khá nhanh, và đông đảo anh em tham gia.
Chúc Anh Em có nhiều thời gian bổ ích và chia sẻ kinh nghiệm quý báu từ việc sử dụng xe côn tay.
Hy vọng sẽ có thêm nhiều sản phẩm dành cho đấng mày râu như thế này.
Hôm nọ đi Vũng Tàu chạy thử xe EN150 của bạn tài một đoạn, khá là đã. nhưng vẫn thích Ex hơn vì mình trẻ trung hơn.
@cuhiep nhưng không nam tính hơn bác Hiệp nhỉ! hihi! ai nói chạy côn tay không hút thuốc được? đâu phải lúc nào cũng phải bóp thì em nó mới chạy đâu trời! khi đã hết số rồi thì chạy 1tay bình thường thôi! có gì đâu?
matu
CAO CẤP
12 năm
Đúng là suzuki 😁
Không biết nhìn ngoài có đẹp hơn không nhưng con này không ăn ảnh 😁
chemi1209
TÍCH CỰC
12 năm
Suzuki để sơn màu xanh trông nổi hơn hẳn, có cái gì đó trẻ trung, năng động và tò mò ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019