Có một hội chơi Suzuki EN150-A ở Sài Gòn...

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi TDNC, 30/7/12. Trả lời: 210, Xem: 107423.

1. levu136

levu136 Thành viên

Biết chỗ này

2. burningblaze1st

burningblaze1st Thành viên

for future............. :(

3. anhv41

anhv41 Thành viên

e thix nhất là cái đầu đèn của nó nhìn menlỳ wá đang k có xiền chắc mua con này wá ag e len web kiếm hoài k thấy chiếc nào y như hình ha mà giá ở vn là nhiu vậy các bác

4. kingbadley

kingbadley Thành viên

độ cho đẹp mà các anh ấy cứ thi nhau hấp thì đói.....lơn tơn 1 tháng bị hấp 4-5 lần thì vãi động lực wá :))

5. lamtrang2701

lamtrang2701 Thành viên

Con su này trông hao hao mấy con su mà mấy a tàu khựa bên đông hưng - trung quốc hay chạy làm xe ôm.chúc hội su-EN ngày càng phát triển hơn nữa.

dieucancel thích nội dung này.
  6. xuanhuy220191

xuanhuy220191 Thành viên

bác chủ ráng làm bài review để ae biết e nó thế nào, sơ bộ thì vẫn mong e nó trang bị đĩa sau tiêu chuẩn, dáng thế là dc nhưng nếu giảm sóc đơn phía sau ngon hơn, 150 thì tầm 14hp với momen 13-14Nm thì hay hơn:D

7. black_moon240

black_moon240 Thành viên

èo bác muốn R15 thì tầm 100k trở lên.....mà nếu 100k thì mua cb400 đi ngon hơn nhiều đở mỏi lưng mà 4 máy nên hú phê lắm

8. black_moon240

black_moon240 Thành viên

xe này thuộc dòng nake touring nên ko chơi mono bác ah cũng không cần nhiều hp chi nhưng dư sức lên 140km/h với hộp số 6 speed nên bác khỏi lo:D. còn thắng đĩa sau nhìn hầm hố đó nhưng ko biết thắng dễ xòe lắm bác ạ:p

9. -KhangThien-

-KhangThien- Thành viên

đang phấn đấu để rước được e này về làm vợ :)

10. quangvuhee

quangvuhee Thành viên

Mình thích Su nhưng thật sự là không ưa hình thức xe này :( . Có mỗi cục máy làm mình hấp dẫn :D

11. Chuyengiacobac

Chuyengiacobac Thành viên

anh em có hội đi xe win côn tay của honda không cho mình tham gia với

dinhung thích nội dung này.
  12. pullpum

pullpum Thành viên

Nhiều bác chê su quá thôi thì lượm 2 con này đi :D

13. hoholulu

hoholulu Thành viên

Nói chung là chưa nhìn trưc tiếp thì chê cũng phải. Mình mới nhìn ảnh cũng thấy bình thường nhưng khi xem thực tế thì múc ngay tấp lự. Đi một thời gian rồi chán xe ga và các xe số khác.

derick151 thích nội dung này.
  14. sophia8x

sophia8x Thành viên

Thấy nản chưa?????

15. xuanhuy220191

xuanhuy220191 Thành viên

bác nói cũng đúng, ko mono cũng dc, cở CB400 cũng đâu xài mono bác nhỉ, còn phanh đĩa thì tập riếc wen chứ mới chạy cứ đạp như thằng đùm nó văng đuôi vã mồ hôi thật:De đánh giá cao kiểu dáng, Fi, thik nhất cái đồng hồ, ko giải nhiệt nc cũng dc (máy trống lỏng thế cũng mát chán) cần cải thiện momen với hp tí thôi, 140 thì hơi khó đấy bác ạ (xe zin thôi) tầm CBR150 cũng hơn 145km/h thôi:)

black_moon240 thích nội dung này.
  16. JimmyDo

JimmyDo Thành viên

Rất hay & ý nghĩa,...:D

17. tjeunhox123

tjeunhox123 Thành viên

con này chạy k biết có thua ex k nhỉ mấy bác,thấy Pcđ và mômem cđ thua ex 1 chút

18. mrkissn

mrkissn Thành viên

Mình luôn tự hỏi là mấy xe bán đại trà và thông dụng như em này thì có gì để trao đổi khi lập hội ?

- Đồ phụ tùng dễ tìm
    - Hỏng hóc dễ sửa chửa
    - Đồ độ vô vàn giá cả phải chăng từ Thái Lan

Cá nhân mình ngắm xe ở ngoài thì thấy xe rất là mất cân đối. Các xe Nhật chỉ đẹp khi sản xuất cho thị trường Nhật hoặc Châu Âu, còn mấy xe cho thị trường mới nổi như Ấn Độ, Vietnam thiết kế nó cứ dại dại đường nét không hài hòa cứ như mấy con xe tàu.

Đây là ý kiến chủ quan của mình. Dù sao thì mỗi người mỗi ý. Người mua thích và hài lòng là được, chúc mừng chủ thớt có con xe hài lòng ưng ý.

Chúc lái xe an toàn trên mọi nẻo đường cùng với em xe thân yêu

19. dinhung

dinhung Thành viên

Mới bán Win năm 2008 , sau đó lên AB FI 2009 đi được 2năm thấy chán định xúc con Win đời 96 25 chai nhưng mọi người gàn. Giờ đang chạy Ex GP2011
    Win vẫn có cái chất hay riêng của nó đúng không bạn?

20. dragonsea

dragonsea Thành viên

cái thích này sẽ hại nhều nười phía sau. khi tàn thuốc bay vào mắt.