Có nên mua Blackberry Z10 ở Hoanghamobile

b4csi
10/4/2014 1:18Phản hồi: 103
E muốn mua Z10 ma Hnam hien tai hết hàng.còn 16/4 thi hoang ha mobile có hàng.ko biet chỗ này uy tín ko may pro?e sợ luộc phụ kiện.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vuhothang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình cũng đang muốn tập tành với BB xem sao, thấy giờ Z10 giá quá ok nên muôn đu 1 em xem sao, giờ thì chắc không mua được hàng Z10 4tr5 rồi và cũng không ham em CPU hàng chính hãng, không biết chổ nào uy tín để mua em Z10 100-2 cũng được.
nghe nói bên Đậu đen có đấy ;)
pnh268
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác cứ yên tâm mà mua hàng hoangha ! anh trai mình lấy 1 em về xài ngon lành ! đừng nghe bọn thương gia nó nói 002 003 004 ngon hơn nhiều chất hơn thế lọ thế chai ! xl chứ khác mỗi cái chip ! mà 4G ở VN mùa quýt mới có ! em thì em nghĩ hàng smartcom bảo hành 18tháng 4tr5 là quá ok rồi ! xl thương gia chủ yếu hàng dựng lại đắt hơn cả triệu bạc ! tội gì ! thích là mua đừng đứng núi này trông núi nọ ! em cạch bọn thương gia không bao giờ mua của nó
tuankt2503
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phamnamha93 chắc bác bị vài thương gia lừa rồi nên bị "chai" đấy!
Giống mình, giờ mình chỉ sài BB đời thấp như 7xxx, hay 8xxx thôi, giá rẻ mua ở đâu cũng đc! Cũng thích hàng cao cấp lắm nhưng có nỗi lo sợ như bác! 😃
@phamnamha93
Chính xác, máy bác thương gia đem chip ra dụ gà thôi. Dùng thử 2 con rồi, chẳng có gì khác biệt nhiều hết. Dùng BB thì quan trọng là bền và máy chạy mượt thôi. 002/003 chạy nhỉnh hơn ban đầu nhưng vào đoạn trong thì chạy như nhau cả, Dại gì bỏ thêm vài triệu để mua cái "Nguy hiểm" (hàng dựng đầy cả ra)
@C-Kane Bác nói chính xác vãi. 😁
vuhothang
ĐẠI BÀNG
10 năm
nhưng có cái khổ là hàng trong miền nam thì hnammobile không có hàng, giờ muốn rướt về thì không có.
pnh268
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vuhothang bác cứ đặt 500k đi tuần là có ý mà ! hoặc mua lại của anh em hàng smart com con bảo hành 18 tháng là ok ! anh trai em cũng mua lại của 1 anh dùng lướt 4tr5 máy mới tinh
vuhothang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đặt có được đâu

thôi kệ nó quên luôn BB Z10, khi nào có hàng chạy ra lấy thì mua, không thì tiếp tục IOS mà chiến tiếp.
Không lên tin bọn thương gia. Em đã cầm 001 và 002 so sánh thấy chẳng hơn nhau về tốc độ là mấy. Mà giá lại chát hơn , chưa kể độ nguy hiểm cao.
lts1959
ĐẠI BÀNG
10 năm
cứ chính hãng mà sài cho lành đỡ lăn tăn các b à , m vừa lấy Z10 ở hoangha xong , tôi yêu z10 , tôi yêu BB
thunderboyz
ĐẠI BÀNG
10 năm
hôm qua vừa hốt Z10 (W) tại hoàng hà xong. Bên đó đang giao cho những người đã cọc từ ngày 1.> 7/04. Lúc mình lấy là 14h10 rất đông
@thunderboyz bạn ơi, chán bán lại cho mình nhé 😃
smilesexy
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho hỏi là con z10 này có tiêng việt ko?
@smilesexy Có chỉnh ngôn ngữ tiếng Việt
Quang8.3
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình mua ở Hoàng hà từ hôm 1-4 máy chạy ngon lành lắm.Chê mỗi cái là pin yếu.
@Quang8.3 mình hốt 1 e trắng(bốc dc e đen nhưng đổi 😃 ). chơi game liên tục dc 4 tiếng.còn xài bt onl,alo,bbm linh tinh dc hơn ngày.cũng đâu tệ lắm
Pin dung duoc lau ko bac
Pin dung duoc lau ko bac
@henrycuong1983 Tùy cách dùng, dùng cho công việc 1,5-->2 ngày ( mail, nghe gọi, bao chi)
Dùng như tuổi teen chát, face, nấu cháo viber thì hơn 1 ngày tý. Dùng chơi game, chát, face, xem phim tùy cái nào nhiều nhưng 1 bộ phim HD (90 phú) game 2h, thì em nó qua 1/2 ngày 1 chút khoảng 10h là die.
Cứ hàng chính hãng mà chơi bạn ạ.
Mua hàng bên hoàng hà thì ok, nh bảo hành thì ko tin tưởng lắm. Kn là ko nên mua hàng sách tay ở hh, còn hàng chính hãng thì ok và rẻ hơn bên ngoài
namdeath
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tình hình có vẻ khó khăn. Vừa vào website của HH thì thấy báo đến tận 20/04 mới có hàng đợt 3. Định lấy 1 em của thương gia. Quang3g thì giá hơi chát, Dâu đen thì hết hàng. Gọi cho Peterbao ở 127 Hào Nam thấy bảo thứ 4 có hàng, bản 002, 003 Brandnew 5000k, bảo hành 3 tháng. Theo các bác có nên lấy ko ?.
truonghaf4
ĐẠI BÀNG
10 năm
@namdeath 5t brandnew cho em 02 03 thì ngon quá rồi còn gì, bh 6thang là ok, nếu cửa hàng có uy tín
brandnew 5t bảo hành 3 tháng thì mua làm gì! haizzz....😕
namdeath
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vừa check lại, bảo hành 6 tháng có nên lấy không các bác
vuhothang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình chắc chưa có duyên với BB rồi, tưởng xả hàng giá rẽ thì cũng ráng chơi BB xem sao, cứ tình hình này chắc không thèm ngó tới BB làm gì! thà đừng chơi vụ giảm giá rồi bán nhỏ giọt như thế này nhiều khi còn có cảm tình với BB hơn. Trong thời gian đợi IP6 và IOS 8 tính chơi với BB mà không được thì thôi.
@vuhothang Đúng là tụi nó chơi cầu cưa khó chịu thật. Thấy mà ghét
jakethanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
mới gọi điện, nhân viên báo lại là 20 mới có hàng về, Chán vl, 10/4 thì hẹn 12, 12 hẹn 14, 14 hẹn 20...
@jakethanh giống mình. cũng hẹn lần lượt 10 ,12 ,14 rồi làm phát đến 20 luôn .hỏi chắc chắn có ko để qua cũng chưa chắc chắn .nản luôn .trên kia có bác bảo thêm 200k là đc lấy luôn ah 😕
@trungkutn Chắc các bác đặt sau rùi nên hàng về chắc bị chậm, em đặt ngày 4/4, hẹn 11 có thì bị dời thành 12 nhưng sáng 13 e mới thèm ra lấy 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019