Có nên mua C6-01 cũ trên rồng bay giá 3,5tr không ?

Thảo luận trong '[Sym^3] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi xuanloc87, 1/8/12. Trả lời: 11, Xem: 535.

1. xuanloc87

xuanloc87 Thành viên

Trên rồng bay có rất nhiều người rao bán nokia C6-01 với giá dao động từ 3.2tr => 3.8tr và thời gian bào hành còn rất lâu tầm 8=> 10 tháng . em định mua 1 con nhưng sợ mua phải hàng nhái . Theo anh em thì mình mua con C6_01 cu này hay lấy em C5-03 mới ở thế giới di động ? mong anh em tư vấn giúp . thanks all !

:
  2. trungtan80

trungtan80 Thành viên

c6 01 con bh khoang 3tr thui ban .c6 hon c5

3. okmenhp

okmenhp Thành viên

4. xuanloc87

xuanloc87 Thành viên

5. xuanloc87

xuanloc87 Thành viên

theo bạn có nên mua không ? và làm thế nào để phân biệt được hàng công ty với hàng feck

6. trungtan80

trungtan80 Thành viên

coi tem nhat khau .va man hinh

7. meoden05

meoden05 Thành viên

mình cũng đã thử 1 lần tìm hiểu mua trên rồng bay, những cuộc trao đổi mua bán thường diễn ra nhanh chóng, người ta cú dục mình kiểm tra máy nhanh lên vì đag bận việc, nói là mới 98% nhưng đã bị thay vỏ. Bạn ko tin có thể đi kiểm chứng

8. meoden05

meoden05 Thành viên

à bạn nên nhắn tin hay gọi điện cho người ta xin số imei của máy rùi trong diễn đàn mình có top check bảo hành cho anh em ý.

9. xuanloc87

xuanloc87 Thành viên

coi tem không ổn lắm bạn ak . trước mình làm o media rùi team làm giả dễ lắm .

10. xuanloc87

xuanloc87 Thành viên

up

11. trungtan80

trungtan80 Thành viên

neu ban biet coi yeu cau mo main ra coi la biet lien .con ko ranh thi mua may moi

12. duynguyen1102

duynguyen1102 Thành viên

tốt nhất là mua máy mới...với số tiền gần 3 triệu mà mún có đầy đủ chức năng thì nên chọn Asha 311