Có Nên Mua điện thoại Sky HD 9500 không?

anhtuan138588
22/4/2013 17:55Phản hồi: 108
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

darkeys
ĐẠI BÀNG
11 năm
quan trọng là lăn tăn vẫn hoàn lăn tăn. thấy bảo em jiayu pin trâu ^^
@darkeys mà công nhận mình thấy em này bon trâu thật đấy, test game mãi mà chả hết bin
darkeys
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hungdhtm2010 con này sóng sánh có ổn định không bạn? 2 sim 2 sóng ^^
@darkeys 2 sim 2 songs thi tàu nó chuẩn nhất rồi còn gì
phải gọi là bét tà le nhè cứ dùng đi không sao đâu mình vẫn đang dùng
Điện thoại JiaYu thì quá chuẩn rồi, đúng hàng China thì xài quá sướng, bên e đang bán con Jiayu G3 với giá 3.99tr, khách đặt hàng liên tục và cũng không thấy phàn nàn gì về chất lượng, cũng không thấy lỗi vặt gì cả.
Đang ngóng thêm tin của em JiaYu G4, khi nào có hàng hú mấy bác qua xem và chém cho zui.
sky hd9500 dùng rất ok, chụp hình tốt hơn các dòng khác ngoài thị trường , tốc độ ổn định hơn hd4
@nguoihung239 Nghe nói có 2 loai : loại chip loi tứ giá hơi cao, lõi kép thì kô rõ giá bao nhiêu nữa, máy thì quá đẹp rồi nhưng chế độ bảo hành chưa đc tin cậy lắm. À có la bàn số kô nhỉ?

Gửi từ S33D của tôi.
trước giờ em tưởng thằng sky này là của hàn cuốc chứ, ai dè là của khựa hả mọi người?
@tung91 sky pantech là của hàn, còn cái 9500 là của tàu nó nhái mà
Clip mới ra lò về sky hd9500
bạn nên mua con sky HD 9500 là hơn nhất, con này mới ra xong ngon không thể chê điểm nào được
@wasica với giá đó thì .... tạm được, nhưng chỉ được ở mức tàu khựa thôi
@hungdhtm2010 con này bn tiền thế?
cũng đang thích em này quá, vì mình mê chụp hình
@tarzan_boy con này hàng tàu đấy.bác mê chụp hình thì mua máy chụp hình mà dùng,nếu mua e này thì khắc thêm chữ hận trên chán nhé.vì là made in Hồ Cẩm Đào mà.
Ban lên mua. May hq ma dung s2 hoac optimus . L7 hoac optimus l9 hơ
n 5m ty. Tâu cu chuôi lăm
sky hd9500 giờ cũng là 5 củ rồi, thêm 100k làm em sky a830 mới tinh cho nó lành bạn ah
Giá chỉ 4tr5 thui bác, nếu phiên bản 2G ram thì giá tầm 4tr9 thui, bác có thể tham khảo thêm web của công ty em nhé 😃
iQnet
ĐẠI BÀNG
11 năm
@saibooc GPu và cpu k rõ model nào ca. Tquoc là nói toàn chung chung thoi. Chang tha noi thật dễ tính
Ghét thật, nếu với cấu hình như thế, giá như thế mà nó không làm giống, nhái hình thức điện thoại khác thì mình cũng xem xét. Giống Galaxy S4 quá, không chơi được. Ghét hàng nhái
@thanhluongks Zopo C2 là lựa chọn tốt nhất cho bác 😃
@thanhluongks Nhưng S4 hiện là đẹp nhất rồi bác😔

Gửi từ điện thoại bàn của tôi.
hàng tàu nếu mua thì phải chấp nhận rủi ro, vớ được con tốt thì dùng sướng. nhưng có 1 điều chắc chắn là dùng phải nâng niu. còn NO 520 thì bác dùng thoải mái, k sợ rơi.
nói chung mình cũng giống bạn, đang băn khoăn 9500HD, HKRevoHD4 và No Lumina 520, nếu bạn thích tìm hiểu, khám phá và xem phim màn hình rộng thì dùng 9500HD, còn nếu bạn muốn an toàn thì 520 thôi.
1 điều nữa thì theo mình màn hình của 520 vẫn mượt hơn của 9500HD
thanks
@Lâm ĐT 1 phiếu cho em 830 nhé
Thật lòng khuyên các bác ko nên xài hàng SkyPhone (ko phải Sky Pantech đâu ạ), hay gì đó nói chung là Tàu dân dã, con OPPPO ko nói nhá...Khó diễn tả lắm
Nghe bọn skyphon này quảng cáo mà ngứa cả đít. Cái gì mà lõi tứ 2gb ram đầu tiên. Rồi cháy hàng với chả hút khách. Toàn quảng cáo trên 24h.com. Nghe quảng cáo là hết cảm tình. Toàn hàng nhái của tq. Ko khéo xài 3 tháng rồi hư này hư nọ bán ko ai mua.
Sky thì mua hàng hàn quốc ấy. Nếu mua mới thì sky a830 còn cũ hơn to hơn đẹp hơn thì a840.
Mình thấy lte2 cũng rất ngon. 5t3 likenew full
ọp ẹp rẻ tiền nhanh hỏng, sau time dùng sứt sát tùm lum, chậm chạp đơ đơ...> chán bán lại <500k chả ai rước hộ cuối cùng cho em bé làm đồ chơi, lại lo dính các loại hóa chất độc hại cuối cùng vứt thùng rác,
tóm lại là không nên xúc. tầm tiền này mua sky a830 của hàn quốc or LG lt2 ngon trong tầm giá.
Vấn đề là kiểu dáng của e nó nữa, mỗi người một thẫm mỹ khác nhau nên mới thích kiểu dáng điện thoại khác nhau, có người thích Samsung Iphone Sony ... Còn trong tầm giá tiền đó thì SKY hàn quốc hay Đài Loan đều ngon như nhau thui, còn lại là thẫm mỹ của bạn quyết định, con nào hợp túi tiền và hợp thẫm mỹ là nhích bác ạ 😃
Sky dung đươc chi tôi pin kem . Minh dung 830 sai 3g liên tuc 3h liên thi` đen chưa phải sac pin .k. Chiêu HET sach .giơ` đang dung s2 lte. Co´ kha hơn ty .vơi tâm 5m rat nhiêu lua chon ban nhe´ dưng mua china. Vi khi nao chan .ban k ai mua china đâu ban nhe´. Vut đi thi` tiec. Con mây korea vân ban´đươc 50% ban nhe´.
Sky 830 giơ` con 4.2m ban nhe´a. Ban nen mua con s2 lte man hinh 4.6 inch. Pin 1850 gia 5.5m ban a. Dung đươc. K hôi hân đâu . Khi nao chan ban đươc ngay.dam bao 50% so vơi mua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019