Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Có nên mua docomo fujitsu f10d không ???

Maituanvu
1/9/2013 7:6Phản hồi: 88
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác fan ryu ơi tam 5.5tr đổ lai gio mua dc dt nhat chong nuoc nao ma thay dc pin khi pin hong va dung 3g it hao pin ha bac? Nho bac tu van cho em voi. E nghe goi nhan tin, va web. Cam on bac
fan ryu cho em hỏi trong Apps -> Running có mấy cái chương trình đang chạy em force stop rồi mấy hồi nữa nó cũng tự khởi động.
Em qua bên All force stop thì thấy không còn tự chạy nữa nhưng mà nếu muốn chạy chương trình đó thì làm sao nữa ạ?
Force stop và Disable khác nhau chỗ nào ạ😁
Mình đang dự định mua em này, mình đã lên tham khảo ở phongcachnhat của bác fan_ryu. Mình khoái nhất là chụp ảnh, bác fan_ryu có thể tự vấn cho mình về chức năng chụp ảnh của em nó không: các chế độ chụp, có chỉnh tay các thông số iso, tốc độ chụp, phơi các kiểu không, nếu có clip nữa thì không còn gì bằng.........Và thấy thông báo trên của bạn là em này đã fix lỗi ngốn pin và làm mát, thế nếu sau này mà cài lại hay reset máy có cần phải đi fix lại không. Cảm ơn bạn!
fan_ryu
TÍCH CỰC
11 năm
@dkkx3a fix lỗi của f10d rất đơn giản,chủ yếu là đoạn root, rất máy f10d root full nên ko sao. F10f chụp ảnh khá tốt, có thể chỉnh manual bác nhé
huybass
ĐẠI BÀNG
11 năm
@fan_ryu cho em hỏi máy của em khi vào chế độ chụp ảnh chuyển sang chế độ chụp không giới hạn lai bị đẩy ra không vào camera được nữa là sao hả anh
Andy_Trinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác fan_ryu ơi!
Mua mấy con điện thoại Nhật này có mua thêm đc pin dự phòng hay cáp, sạc riêng ko bác ?
fan_ryu
TÍCH CỰC
11 năm
@Andy_Trinh mua tốt bác ạ
fan_ryu
TÍCH CỰC
11 năm
thì chuẩn f10d đó bạn 😁
force stop là tắt ứng dụng tại thời điểm đó. Disable là đóng băng ứng dụng
con f01e bên bác con hàng không? giá nó là bao nhiêu vậy?
narutovd93
ĐẠI BÀNG
11 năm
f01d với panasonic 02d và sharp sh01d thì nên chọn con nào hả mọi người?
máy mình V21, bên bạn root và fix lỗi nóng máy, hao pin, sms , gps cho F10D dc ko? mình tranh thủ lên 1 bữa
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
MÌnh đang viết cách root cho F10d, không cần lên đâu bạn
@fan_ryu Cảm ơn bro trước nha
vu quy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fan_ryu Bạn ơi, bạn viết bài hướng dẫn mọi người cách root và fix đi. Hóng lâu quá. 😁 Nếu có cả cách lên 4.2 có V nhỏ hơn 22 thì quá tuyệt. thanks.
hungbh
ĐẠI BÀNG
10 năm
fan_ryu đã nói:
MÌnh đang viết cách root cho F10d, không cần lên đâu bạn​
Bạn ơi, bạn viết bài hướng dẫn mọi người cách root và fix đi. Hóng lâu quá.😁 Nếu có cả cách lên 4.2 có V nhỏ hơn 22 thì quá tuyệt. thanks.

Tôi cũng đang hóng fan_ryu viết đây. Nhanh chút fan_ryu oi.
start2fight
ĐẠI BÀNG
10 năm
So với em sh06d thì thế nào về khoản pin bạn ơi?
Hôm trc con sh06d bị nhẩy mất hĩ, còn thừa nguyên fullbox em sh06d (dĩ nhiên là trừ máy ra) anh em nào thanh lý ko?
Sắp tới có thể mua thêm con nữa cho người quen.
Sẵn tiện cho em hỏi cách chặn 1 số đt thì làm thế nào ạ, chặn gọi với sms được luôn không?
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@Enpitsu chặn số điện thoại trong phần call setting đó bạn. Thực ra chặn cái gì cũng được có thể cài thêm phần mềm thứ 3 là xong hết.
Bạn Fan_ryu cho mình hỏi mấy vấn đề này. Mình mới mua f-10d tại 680 Lê Hồng Phong - Tphcm, vì hết tai nghe blutooth nên bên đó có tặng cho mình một dây cable usb. Mà cắm vào máy tính sạc rất lâu, 1h đồng hồ mà có 7% pin. Cho mình hỏi do dây cable hay do cấu tạo máy nên sạc lâu vậy. Mình có thể dùng cục sạc của LG hoặc BB với đầu cắm usb tương tự để sạc cho f-10d được không?
f10-d có biểu tượng chú cừu mặc vét machichara của Docomo, mình trong lúc vọoc vô tình xóa mất ứng dụng này. Mình rất thích cái này, xin hỏi bạn cách cài đặt lại.
Cảm ơn bạn rất nhiều!
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@Blackdragon_2412 xài sạc điện thoại 1A được đó bác. Biểu tượng machichara đã xóa rồi muốn có lại chỉ có cách factory reset vè càid đặt gốc thôi
hutra
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ở HCM có fix được lỗi nóng máy, hao pin chưa bác Fan_ryu
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@hutra loạt máy mới bây giờ bên mình bán ra đều là bản mới nhất 4.2.2 , tự bản thân máy đã fix đi rất nhiều rồ, không cần làm gì nữa bác ạ.
hutra
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fan_ryu Ý mình hỏi là máy build v21 chưa lên 4.2.2 đó bác
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@hutra thì tất cả cầm về đến nhà đều phải là v21, rồi khí đó thích up thì up, không up thì thôi.
hutra
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fan_ryu Vậy bây giờ muốn lên 4.2.2 thì phải gửi sang Nhật hả bác, bên bác có nhận lên 4.2.2 cho v21 ko. Mình ở HCM. Thanks
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@hutra đúng rồi bạn, phải gửi sang nhật
quanghung98
ĐẠI BÀNG
10 năm
đã có cách up lên 4.2.2 ở build v20 chưa bác fan_ryu
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@quanghung98 chưa có bác ạ, vào recovery nó ko có nhận fw
vừa mua được mấy hôm....phải công nhận là em này uống pin vãi hồn, mình để qua đêm xuống 30%, không thể tin nỗi, không biết do máy hay do pin mà xuống nhanh ác, mình đã dis wìfi, 3G, màn hình giảm sáng (mà để qua đêm thì tắt màn hình rồi). Bác T.Anh xem giúp nhé, có phải do máy ko......À mà em này chạy lag ghê quá, cứ giật giật khi lướt.
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@dkkx3a nếu muốn kiểm tra do máy không, bạn thử tắt máy, để qua đêm, xem sụt bao nhiêu, nếu sụt nhiều có thể lỗi nguồn, còn nếu không là do phần mềm, có thể làm lại xem sao.
bachliep01
ĐẠI BÀNG
10 năm
cũng đang phân vân e này và e f02e, bác fan-ryu có bt e nào pin trâu hơn k
thank
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@bachliep01 trâu hơn chỉ có f-06e thôi :d
trung9
ĐẠI BÀNG
10 năm