Có nên mua ĐT Mobell S98 không???

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua ĐTDĐ' bắt đầu bởi iceheart12, 23/4/13. Trả lời: 28, Xem: 14616.

1. iceheart12

iceheart12 Dự bị

Như tiêu đề em có ý định làm con S98, ai đã dùng qua rồi cho e ý kiến cái????
    :
  2. Vietlethe

Vietlethe Thành viên

Nên mua bạn ạ,máy chạy mượt,pin tốt,không nóng giá tốt,km khủng,chỉ ram hơi ít mình sử dụng ram dao động từ 162-220gb thôi,màn hình hơi nhạt.trước khi mua con này mình đã mua 2 con tender cho gấu và mach cho mình nhưng đều thất vọng tràn trề,tender kg bắt dc gps,mach máy nóng như lò than ở fần trên,pin tụt như tháo cống.chúc nạn vui với dế mơi nhé
    iceheart12 thích nội dung này.
  3. Dương Hồng Phong

Dương Hồng Phong Thành viên

Ngon. Đang kẹt. Gần Bình Dương qua mình để lại máy cho. Mới mua 2 ngày ở TGDD mà hồi nãy nhận đc hung tin là tháng này ba mẹ gửi tiền muộn nên bán gấp để mua gạo... híc.
    Xài ngon lắm bạn.
  4. Vietlethe

Vietlethe Thành viên

Bạn gã bi nhiêu?bạn tớ thấy máy tớ mượt quá nên cũng đang muốn quất nè
  5. Dương Hồng Phong

mình gã 3m9 full phụ kiện, box, đã dán màn hình, kèm thẻ nhớ 8G
  6. Vietlethe

Vietlethe Thành viên

Giá đó chát lắm,đem vào TGDD bọn nó thu vào 50% thôi,thẻ nhớ kingston c10 16gb có 285k thôi,mình mới mua 2 cái ở lazada,fit đúng giá đi,anh em găp nhau coofe,làm quen luôn,đừng để bọn nó chém thêm nhé,vừa bán xong ngày 16/4 đến 17/4 mang vào bán nó thu 50%,hix đem về cho cu con nghịch(con mach trước của mình í mà)

File đính kèm:

7. Dương Hồng Phong

Nó thu 86% bạn. Lấy máy mất 10%, 1 ngày sử dụng mất 2%
  8. Vietlethe

Vietlethe Thành viên

Vậy mà hôm tr. Mình đem con mach vào nó thu 50%,bưc quá mang về cho con nghịch,nó nói máy này kg dc dùng thử định giả 2nd
    Dương Hồng Phong thích nội dung này.
  9. Dương Hồng Phong

Nó định chèn bạn đấy mà.
  10. Dương Hồng Phong

Đừng thấy Sky cấu hình cao mà ham bạn ạ. Cũng giống HKPhone vậy thôi.
  11. Vietlethe

Vietlethe Thành viên

Sky vs Lg các loại a820,30,40.Lte,Lte2...dùng tốt có thương hiệu,nhưng kg sài dc 2g hệ gsm mà lại sài cdma trước up rom bị hao pin nhưng giờ đã ổn,anh bạn thân đổi máy như thay áo,nên mình cũng được mở mang đầu óc,rồng hơn đáy giếng xíu
  12. thanhluongks

thanhluongks Thành viên

Mình mua cho vợ con này, tạm được, cpu snapdragon quadcore 1,2, đây là điểm khác so với các máy lõi tứ giá rẻ khác chạy chip mediatek. Máy chạy mượt, pin cũng bình thường thôi, dùng trong ngày nhưng có thêm quả pin ngoài 2500mah nên đỡ chút, được khuyến mại thêm quả sim vina ngon nữa... Nói chung tầm tiền ấy có cái máy màn hình rộng, đẹp là tạm được rồi
  13. Dương Hồng Phong

tiếc là sim vina hết đc KM nữa rồi
  14. Dương Hồng Phong

có bác nào có Lu 520 đổi xài thử cái coi
  15. thanhluongks

thanhluongks Thành viên

30/4 là hết hạn kích hoạt sim
  16. Dương Hồng Phong

Ối... Đói quá đi.....
  17. congly3773

congly3773 Thành viên

May ko co ji de fan nan . Nhung co dieu man hinh mau sac hoi nga ve mau trang . Vo web face ..... nhot nhat . Noi chung ko wa kho tinh thy ok . 4t xai 1nam cho sám sung gran 2 sim luc do chac re .
  18. Dương Hồng Phong

Hì hì... Bác để về chế độ sáng thấp nhất là ok liền à
  19. trương văn ước

trương văn ước Thành viên

Gio thay mobiistar bean 454 giam gia xuong con 4,9 trieu ma sao s98 chua giam gia nhi
  20. pyngokxit

pyngokxit Thành viên

cho e hỏi máy này chụp ảnh có đc k ạh? e thấy báo giá là 3tr6 màk! nói chung thấy giới thiệu nge cx đc nhưng bạn e nói là đồ tq ạh? thế có dùng lâu dài đc k ạh? so vs hkphone thỳ sao ạh?