có nên mua Gionee Infinity Power không?

BKNH
13/11/2012 4:24Phản hồi: 37
mình đang định mua 1 con Gionee Infinity Power nhưng không biết nó có bền không và chơi game sướng không? Tiêu chí của mình là chơi game tốt, bền, pin lâu còn camera thì không quan tâm.
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BKNH
ĐẠI BÀNG
11 năm
??????????
BKNH
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mọi người trả lời dùm vì mình lo độ bền của máy
BKNH
ĐẠI BÀNG
11 năm
???????????????
😃 Bạn cần đánh giá về Gionee Infinity Power thì có thể xem tại đây.
😃 Cần mua hàng thì tham khảo tại đây đang có chương trình chạy deal giá tốt
BKNH
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cần nói rõ là nên mua hay ko
@BKNH - Mình thấy trong các tiêu chí của bạn đưa ra thì chơi game tốt, pin lâu là em nó đáp ứng tốt, còn cái khoản bền thì cần có thời gian trả lời vì mẫu này xuất hiện chưa lâu, tuy nhiên theo các đánh giá của các anh em từng sử dụng điện thoại Gionee nói chung và Gionee Infinity Power nói riêng mình chưa nghe ai than phiền về chất lượng máy là không bền cả.
- Cuối cùng có nên mua hay không là do bạn tự quyết định nhé, ae chỉ giúp bạn có cái nhìn rõ hơn trong nhiều khía cạnh thôi chứ không quyết định thay bạn được đâu. Nếu còn lăn tăn thì bạn nên đến tận nơi xem tận mắt sờ tận tay rồi hãy quyết định
BKNH
ĐẠI BÀNG
11 năm
@AlibabaTran Cho mình hỏi là lenovo p700 cũng hãng TQ có bền không?
Gionee Infinity Power - Vài hình ảnh thực tế tại AlibabaStore.vn

Xem thêm các hình ảnh khác tại đây
Đã có phụ kiện cho Gionee Power
tombsnow
ĐẠI BÀNG
11 năm
có ai bán lại con này ko ạ. e đang cần mua 1 con
mua ko minh dang co 1 con dang dung 1 tuan ne

Tin vui cho các fan Gionee tại Hà Nội và Cần Thơ là hiện tại Phoenix Care đã hoàn thiện trung tâm bảo hành chính hãng tại hai thành phố này. Xem thông tin chi tiết tại đây
@AlibabaTran bác làm sao cũng được,sao bác k bán máy của Lenovo? Sắp tới bác có những smartphone nào k?
@casanava90 Hiện tại thì bên mình chuyên về Gionee, sau này tính sau 😃
@AlibabaTran bác cho em hỏi gionee a10 bao nhiêu tiền và có khuyến mãi gì ko?
em kiếm mua cho bạn 1 con.thank bác
@soccon7963 Model này bên mình không làm bạn ah. Dù sao cũng tks bác quan tâm 😃
thank bác
e thấy con này ngon đấy
vuvanlong84
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này rất ok nha! dùng 2 tuần rồi mà chưa thấy lỗi...
koa điều e nó sài vài tháng là cảm ứng ngỏm àk! rẻ là thế đấy
BKNH
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lehoc thế à. Cảm ơn bác, cuối cùng cũng có người nói thật
e thấy tốt nhất với giá 3tr3 bác nên chọn mấy e smartphone của samsung, sony xperia, HTC...hàng nổi tiếng nên mua còn trung quốc thì mấy bác dẹp đi, kẻo về lại tiếc tiền! bác tham khảo con này! ko ngon e ko làm người!http://www.thegioididong.com/dtdd/htc-desire-c
@lehoc Hàng TQ thì hên xui bác àh. Của bền tại người mà. Con desire C đó giá đang rớt thê thảm lun với lại pin có....1230 ko biết trụ nổi 1 ngày ko đây.
@shogunvietnam nên mua mấy cây của hãng lớn và nổi tiếng! thường thì cảm ứng của khựa là đểu! sau vài tháng sẽ thấy nó ra sao~
thêm 6trăm nữa thôi!
hellovip
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko lên mua loa nhỏ
còn chất lượng thì cũng đc ko đến lỗi tệ

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@hellovip bác đọc nội quy diễn đàn tinhtế này chửa! bắt buột gõ có dấu nhén!
MÌnh mua được gần 2 tháng, xài tốt chưa có vấn đề gì. Pin tốt hơn IP nhiều, về lâu dài thì chưa biết. Hiện đặt hàng online trên TGDD được giảm giá 500k, giá mua còn 2,7tr, thích hợp để mua.
Đây là hình chụp ( Chế độ chụp phong cảnh, bật HDR):
depvn.info/khobaiviet/dap-suoi-tre-canh-dep-binh-yen.html
(ảnh chụp chưa chỉnh sửa gì hết)
Ưu điểm: Pin trâu
Nhược điểm: Camera không có flash, âm lượng khi nghe nhạc hơi nhỏ (nhưng không đáng quan tâm)
voi gia tien gan 4tr thay vi mua gionee sao ban lai khong chon Sky A820, hoac Sony Neo V, HTC mozart, ..... co rat nhieu loai cau hinh cao gia tam 4rt do lai, sau nay ban lai cung it lo hon neu ban mua gionee sau nay ban lai lo hoi bi nang do

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019