có nên mua hàng xách tay tại 35 lê đại hành hải phòng

phitran9063
26/5/2012 19:56Phản hồi: 48
em thấy ở đó rẻ nhưng không biết thế nào đây
galaxy note ở đó là 10tr2 các ae ở hp giúp em vs
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cũng ở Hải Phòng,nếu bạn muốn mua hàng xách tay thì nhớ hỏi ky càng xem bảo hàn như thế nào nhé,mình thấy bên CPN giảm gía chiếc này còn hơn 12 triệu,là hàng chính hãng đấy bạn,hãy cân nhắc kỹ,bỏ 1 khoản tiền ra mua máy mà chất lượng không tốt thì cảm giác khó chịu lắm,hiện tại mình dùng 2 chiếc 1 S2 mua ở FPT chỗ đằng sau nhà hát lớn,từ tháng 8 lô hàng đầu luôn(hiện vẫn giữ hoá đơn vì chưa hết 1 năm bảo hành) chiếc kia là LG 3D mình mua ở Viettel Store 72 Lạch Tray thì phải,đều là hàng chính hãng dùng yên tâm và thỉnh thoảng lên hãng up rom miễn phí trong vòng 1 năm bảo hành của máy luôn,chúc bạn có lựa chọn đúng đẳn.
@pham minh dao Giá ở chỗ Lạch Tray có rẻ hơn thegioididong không bác.
Theo mình ở Hải Phòng Thegioididong la dat nhat,minh chua tung mua may o day nhung dong tiền đi liên chất lượng(vì đấy là siêu thị điên máy lớn trên cả nước)Viettel va FPT đều rẻ hơn 1 chút,hàng cũng chất lượng lắm,nhân viên phục vụ tận tình không bác vào CPN xem,thấy trên trang Web giá Note còn hơn 12,thử lên đấy tes xem không Viettel đang có đợt xả hàng đấy Note xả hàng còn hơn 10 triệu(cụ thể bạn vào Web xem cho chi tiết nhe)🆒
@pham minh dao co dot xa? hang viettel ha? anh
@pham minh dao em thay' khong phai? ban' 10 tr dau^ anh ah hinh` nhu la van~ ban' 14tr5 va` có thêm khuyến mại 5tr là tiền 3g ấy, đại khái mình vẫn mất 14tr5
không ấn vào chỗ khuyễn mãi đấy chỉ hàng khuyễn mãi mới có giá vạy thôi,chỗ nó thông báo giảm 30% mặt hàng tồn kho gì đấy
có phamminhdaohp1991
@pham minh dao anh vao yahoo di anh
Mình mua mấy chú Iphone 35 Lê đại hành rồi chỗ đấy được đấy bạn à.Cũng tham khảo ở nhiều chỗ.Lên CPN hỏi mua ip4s đúng đợt khan hàng toàn hàng HK 2 năm trước mua ở CPN con hàng 4 ZP thì ngon nhưng dạo này nó cho 1 thằng nhập hàng toàn nhập hàng HK mà giá thì cao hơn hàng xách tay.Mà nếu có bảo hành thì thủ tục rất phức tạp không đc đổi mới máy ngay.Nên mình mua máy hộ ng quen toàn ra 35 Lê Đại Hành mua.Chứ nhiều chỗ thủ tục bảo hành phức tạp hàng thì cũng thế.Hiện tại những máy mình mua hộ dùng ok chưa vấn đề gì cả.
@loveonestory anh mua nhieu iphone the' hix, em dinh mua note day^
Mua nhiều nên có kinh nghiệm check và soi hàng.Samsung đặc biệt 1 cái từ xưa đến nay cạch.Dùng chức năng phức tạp.Máy mềm yếu rơi lắm lúc sịt y học bó tay sửa.Dùng chỉ thích dùng 2 dòng 1 là nokia 2 là Iphone vì 2 dòng này nokia thì phần mềm không phức tạp mà thuận tiện sử dụng.Còn iphone thì càng dùng càng nghiện bán đi rồi mua dòng khác lại quay lại dùng iphone nó có sức lôi cuốn như kiểu nghiện.
@loveonestory theo anh nen mua o? dia chi? do' chu'
@loveonestory vây theo anh em nen mua o do' chu'
@phitran9063 Thì cậu cứ qua xem và tham khảo đi.Cơ chế bảo hành rồi tham khảo thêm 1 số chỗ nữa.Vì tớ mua ip chỗ đấy tầm 5-6 con dùng rất ngon.Còn dòng samsung tớ không biết vì không thích dùng nên ko mua con nào cả
Nếu bác có đủ tiền thì bác mua chính hãng đi, chưa đến 12tr và đã up sản ICS.
Xách tay bác hỏi chế độ bảo hành.
Các bác cho hỏi ở HP có chỗ bán xách tay nào uy tín ko
@pro744 FPT Shop,Viettel Store,Thegioididong,giờ thì có trung tâm điện máy CPN cũng kinh doanh mặt hàng di dộng nữa,đó là những chỗ bán hàng chính hãng uy tín đó bạn,mình đã từng mua(chư mua tại thegioididong thôi)
@pham minh dao xách tay cho nó rẻ mà bác
mình mới khai trương cửa hang điện thoại di động. galaxy note gia nhập vào có 12tr. hàng lấy từ sam sung vina. mua tại chuỗi siêu thị sẽ bị áp giá bán cửa các hãng lớn. mua ngoài rẻ hơn nhiều.
mình cũng ở Hp nè, sắp mua 1 con đt mà thấy galaxy advanced của vietel hoặc cpn nó đòi tận 9tr, trong khi đó ở trần anh hoặc Nhật Cường nó bán có 7tr5 đang tính lên HN mua, ai có kinh nghiệm gì chỉ dùm
tham khảo hoang ha mobile đi bạn ơi. nhưng nhiều khi phải đặt hàng cả tuần mới có.
37 lê đại hành ae cho tidms ý kiến xem mua ở đó có uy tín khoobg vậy.
các bác thấy cửa hàng Phong Huy đường Trần Phú bán xách tay đc k
mình cũng định mua con SX P xách tay ở 35 Lê Đại Hành mà chưa bít ntn ? haiz . phân vân quá
Sao các bác ko mua ở Msdientu vs Sky của bác Trần Tùng. 2 cái đấy ẻm tìm hiểu ít phốt vs cả nhiệt tình
@pro744 bac' cho em cai link ban' cua ban Tran Tung dc k
@taolaieu http://www.tinhte.vn/threads/1285354/ Trần Tùng chỉ bán Sky,ẻm nghĩ giờ mua con Sky A830 là ngon nhất,đc kèm tai nghe Beats 1tr
Soledas123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pro744 ax. Cửa hàng này mà uy tín á.hixxxx. Never
@Soledas123 haiz thaèng trần tùng ms dính phốt mà lúc em viết chưa có, h chỉ có ổng Ms mobi ms ghê thôi
@Soledas123 haiz lúc em viết thằng Trần Tùng chưa dính phốt h nó ms dính hp h chỉ có Msmobi thôi
Co bác nào biết địa chỉ nào hải phòng bán hàng xách tay ...hàn quốc nữa ko vậy
co may bac' ban' sky do' ban
@taolaieu đùa bác pit cho cái link,ẻm đọc vụ mua xtay HP bác suốt ngày kêu nhiều ng mà ko cho pit danh tính là sao
@taolaieu Bác ...mấy con sky thấy thuương hiệu china quá.chưa ai có đánh giá thực tế khách quan nên em cũng chưa dám dùng.
@toidi_timtoi08 sky là của Hàn Quốc,qhương vs Samsung và LG chứ ko phải loại skyphone của Tàu Khựa bác nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019