Có nên mua ip4s lock và giúp em cách test máy ạ cảm ơn

linhchuoi
16/4/2012 16:29Phản hồi: 18
Các pro tinh te giúp em tí. CHo em hỏi có nên mua ip4s lock không?? và giúp em cách test máy ạ cảm ơn rất nhiều ạ
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ashurei
TÍCH CỰC
12 năm
có điều kiện nên làm World luôn bạn à ^^

Cách test thì nói ra cũng ko hết, nếu ở các tỉnh/TP lớn thì nhờ ai rành đi test cho chắc ăn nha bạn
chỉ có 1 cách thôi đem đến những chỗ sữa iphone lớn và có uy tín nhờ nó mở ra xem thử có bị mạn nhện k 😁.xong rồi trả ít tiền rồi bo cho 1 ít nữa là ok.vì mình cũng làm bên sữa chữa đt mà khà khà
la sao hả 2 bác?? híc cũng muốn lên w lam' mà giá cả nó chênh nhau nhưg 4tr cơ mà huhuh ai bày giúp e voi
nếu bạn thấy giá đó là hợp lí thì bạn nên ra cửa hàng nhờ mấy anh phần cứng check thử.bây giờ thế kĩ 21 rồi bom mìn nhiều lắm bác à
cam on bac hihi minh k quen ai ca tu di mua tu tét nên mới phải nhờ các pro tt giúp đỡ
Bác đang có ý định ra cửa hàng mua lại à.vậy cũng đc nhưng giá cửa hàng so với giá sang tay là hơi nhỉnh hơn 1 tí đó.nhưng mà đc cái là có đc bảo hành
Mua đi. Ổn lắm.
lock vs world mà chênh nhau 4tr thì hơi cao đó, đừng ham rẻ quá mà rước phải máy dởm nha bạn,
mantiep
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu máy chất lượng thì lock hay world cũng như nhau thôi. Máy lock thì hơi phiền vấn đề unlock với up firmware
Àh mà máy mình la 4s ma ko xài sim ghép thì có phải là world ko nhỉ? Tại hỏi thàng e thì nó nói là lock ( nó magn từ mỹ về)
khuyên chân tình
nếu rành về ios thì mua 4S lock ok
còn nếu không rành thì mua ip4 word nhé.cho nó lành.
sau này có gì thì không ân hận.
đôi lời góp ý.mong các bác cứ chém
Chịn test máy thì khó nói, nhưng chịn chọn lock hay w thì mình nghĩ cũng k khó, chỉ cần lên mạng search or hỏi ai đó rành 1 chút là ok rồi.
Mua lock thì mạo hiểm hơn, sau này up fw cũng khó hơn vì khi nào có tool unlock hay có sim ghép thì mới dám lên, còn w thì k cần lo, apple hỗ trợ thì cứ up tẹt ga, khỏi sợ nâng BB hay gì hết.
Nhưng với mình (kinh tế eo hẹp) thì ip lock là lựa chọn hàng đầu.;)
cảm on cac bac' nhiều..mình định mua trên mạng tt họ ra đầy 4s lock đó ma.nhung so mua phải hàng dỏm nên mới nhờ ai bày cách test máy thôi hihih
ninhmos
TÍCH CỰC
12 năm
không nên mua lock, sóng sánh chán lắm, lỗi đủ đường, lúc có fw mới thì lại lo không có sim ghép cho fw đó, có tí làm con W dùng cho sướng bác à, điện thoại để gọi và nhăn tin là chính mà sóng sánh kém thì khác gì ipod
cảm on bac
nếu có điều kiện thì tốt nhất nên mua máy quốc tế...
Lên World đi bạn, ko rành thì đừng mạo hiểm!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019