Có nên mua lg G2 thời điểm này??????

nobi9k9
20/7/2014 11:55Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

5tr8 thì mua lg g2 Docomo mới 100%. dùng hàng mới cho nó thích 😃
Chốt lại 1 cấu vì sao rẻ? lý do vì sao rớt giá thảm hại?
@thanhlqltc Lg bây h nổi lên vì ngon bổ rẻ mà. A e mới có cơ hội trải nghiệm các công nghệ mới chứ bac

vinhvumobile - Bring technology to everyone
Hoppit178
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhlqltc chuẩn ạ
Mới mua G2 đây,kg biết mấy bài đánh giá nhìn kiểu gì mà bảo Cam G2 tốt,phải nói dở tệ..chỉ đủ sáng thì còn coi đc, quay lai xai Note 3 thôi...mình mới mua G2 chính hãng,mua ngày 3,ai có nhu cầu kg??
@Vu Tien Van bạn bán nhiu , inbox nha
tui ở sài gòn nhá
@sevenlove7732 Máy mình mới mua ngày 3/8,về xài nửa ngày chán Cam quá nên cất luôn,nếu bạn(hay các bạn khác ok giá 7tr5 thì nt cho mình...0909800080..tks
@Vu Tien Van t có nè.b ở đâu
bác
còn ib e
Nhu cầu của em la để chiến game nặng thật nặng là nên mua điện thoại nào ae,có nênua galaxy j,hay lg g2,luk trước e địh mua lg g2 nge dụ liệt cảm ứng ghê wá
@haonam46 Galaxy J khá là khủng bác ạ . Còn note3 thì bác tham khảo em NOTE3 Docomo thì hay hơn bác nhé
@msmobile.vn đúng đó bác, note 3 docomo giá hợp lý mà cấu hình cũng ko kém note đâu
@Nology.vn-marketing Cấu hình 2 em gần như nhau mà bác
@msmobile.vn thì đâu có bảo là khác nhau
bác ko đọc à?
Bạn
nên mua lg g2 f320l hiệu năng. Nghe nhạc .camera đều tuyệt
Mình đang dùng g2 f320l tuyệt vời lắm lắm
Co Vua
ĐẠI BÀNG
10 năm
G2 cty đây:
- Chụp ảnh bình thường - chỉ để lên face thôi, chụp cũng nhanh - nhưng mà chả đẹp bằng con Xperia TX cũ mình dùng
- Pin ngon - dùng thoải mái 1 ngày, xem video mượt màn hình nét
- Dùng sạc lung tung chả sao cả, hàng cty mình với cậu bạn đều G2 sạc LG, Sony, HTC chính hãng tiện đâu dùng đó vô tư, thậm chí sạc qua cả dây usb suốt (thậm chí cáp data cũng chung luôn)
- Ốp case imak vào rơi cũng xước nhẹ thôi, chả xoắn - 1 năm vẫn tương đối mới
- Nghe nhạc vớ vẩn ko hay bằng Sony TX
Mua hay ko ? --> nên mua hàng cty còn bảo hành thì tầm 6tr5 nhé, dùng an tâm hơn.
G2 toàn chết cảm ứng thôi .sợ chết cảm ưng nên ko giám mua

Sent from my GT-I8552 using Tinhte.vn mobile app
FaPPeR
TÍCH CỰC
9 năm
@hankimcon Cùng suy nghĩ.
makiemtuyet
ĐẠI BÀNG
9 năm
@FaPPeR đúng vậy, mặc dù các chức năng đều tuyệt vời
makiemtuyet
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hankimcon đúng quá
Co Vua
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thiên hạ đồn thì nhiều - hàng cty thì tỉ lệ lỗi hiếm, cũng xêm như các hãng khác thôi

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
G2 cac bac cu mua cac bô full box sạc cable chuẩn. Hạn chế sạc trực tiếp. Sạc qua pin phụ và dock thay pin thì tỉ lệ lỗi rất thấp.

makiemtuyet
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Vinhvumobile vay thì ngày nào cũng tháo nắp lưng sao bạn.
FaPPeR
TÍCH CỰC
9 năm
Ko biết G Pro 2 có như G2 ko nhỉ?
makiemtuyet
ĐẠI BÀNG
9 năm
theo minh ban khong nen mua LG G2, minh đã xài 2 con này rồi, 1 bản L, 1 bản S, mình đổi bản L vì con bản S chết main ( mình mua full box). G2 hay bị lỗi màn hình lắm: liệt cảm ứng ( do dung f sạc khác sạc theo máy). xài ức chế kinh khủng.
@makiemtuyet Thế tại sao bạn phải xài sạc khác máy??lại đi ức chế??Tôi xài G2 chính hãng đây...chẳng những không bị làm sao mà còn hơn những gì tôi mong đợi. Nếu quá chú trọng vào thương hiệu thì xài iphone đi...
Co Vua
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Vu Tien Van Chuẩn.........
makiemtuyet
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Vu Tien Van đâu phải lúc nào cũng có sạc sẵn bên mình đâu, dùng cáp zin theo máy cắm vô máy tính để sạc mà còn bị đó bạn ơi
Co Vua
ĐẠI BÀNG
9 năm
G2 cty thì sao phải xoắn,
FaPPeR
TÍCH CỰC
9 năm
Mình thấy bên LG việt có mấy ông bảo mua hàng công ty cũng dính vụ màn hình đấy thôi, nói chung là hên xui, tuy nhiên bỏ tiền ra mua đồ mà cứ phải lo lắng thì chọn cái khác ít "tiếng tăm" hơn vậy.
Co Vua
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sợ quá thì chả dám mua gì
Cho mình hỏi là làm sao để phân biệt hàng chính hang và hàng xach.va tai sao o hoàng hà bản 32g và bản 16g lai chênh nhau nhiu vậy.những hơn 2 trtệu
Co Vua
ĐẠI BÀNG
9 năm
Trước chênh có 1M thôi, giờ chênh hơn 2M vì đa số người ta thích bản 32GB hơn, đơn giản vậy thôi
Mua hẳn bản hàn 32gb lại cắm thêm dc thẻ nhớ. tha hồ lưu trữ đi bac

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019