Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có nên mua LG LTE2

Mr Gà
2/9/2012 9:35Phản hồi: 229
Tình hình là em đang định mua cái điện thoại mới.Thấy đồng chí LG LTE2 trông đẹp mà cấu hình cũng ổn. Không biết đã bác nào trải nghiệm chưa tư vấn giúp em với ạ.
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua đi
Mr Gà
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào đã từng trải nghiệm em nó tư vấn giúp em với ạ
Mr Gà
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hix. Hình như em này không có ai dùng thì phải.
cũng đang quan tâm e này thấy có mấy bác bán e này 7tr9999 nhưng chỉ có sạc và tai nghe. mún kiếm em nào có thêm quả pin phụ nữa xài cho ok.
Mr Gà
ĐẠI BÀNG
12 năm
@o0_0o Bác cho em hỏi là người bán ở đâu thế ạ.Em vừa hỏi trong TP HCM thì giá của em nó là 9tr4 fullbox 100%
nghe nói chụp hình với nghe nhạc tầm thường nên hơi nản
@pro744 Ầy,ta gửi tiền vào ngân hàg r chờ đến cuối năm cơ😁

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
bankboy89
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhhai5352 bác send e hình chụp của ion với lte 2 với 😁
e cũng đang băn khoăn giữa 2 e này, định xúc 1 e chơi tết: :D
theo ý kiến bác thì nên chọn e nào ạ? 2 e này e nào cũng kết, mà ko bít chọn e nào :D
LTE chụp ảnh thế nào bác ?? e ko quan tâm nhạc nhẽo lắm,,,,thanks bác :D
@bankboy89 Inbox vào nick fb tại facebook.com/thanhhai5352 nhé. Hỏi gì mình trả lời nấy cho.
bankboy89
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhhai5352 ok...thanks bác trc nhé 😃
bác gửi qua yh em coi với, giờ em onl nhé.:-D
@datyhn Bảo bác ấy up luôn lên đây cho thiên hạ xem:eek:
Oạch.:D
Chú thấy chưa? Cỡ 9x các chú thì thấy mặt trời sau bọn anh 30 năm lận.
@OẳnTàVằn =)). thế là sắp xuống lỗ rồi hả.khổ thân mấy đại ca quá😆
@thanhhai5352 Ừm... ấy cũng là cái quy luật của tạo hóa. Có ai tránh đc đâu.;)
@OẳnTàVằn =))
@thanhhai5352 Sao chú lại thở dài???
Ta kể cho chú nghe một chuyện ngày xưa có ông vua vi hành đến một nơi cảnh đẹp thanh bình, người đẹp nhân hậu, mới than rằng: sao ta chẳng được sống mãi mãi mà hưởng thụ?
Có một cận thần thở dài. Vua hỏi vì sao lại thở dài?
Người kia đáp: Sao vua lại ước như thế? Nếu các vua trước cũng như ngài, đòi sống mãi mà hưởng thụ thì ngày nay làm gì đến lượt ngài?
Vua chợt ngộ ra và vui vẻ. Ko than tiếc nữa.

Bọn ta cũng thế, già thì xuỗng lỗ cho các chú tiếp tục ở lại mà bàn luận. Âu đó là quy luật mà!!!!
@OẳnTàVằn =)) tức là bò lăn ra cười,ko phải là thở dài,còn cái quy luật kia thì e thấy bt quá,đối với những người học pháp hay tu luyện thì sẽ có cách suy nghĩ khác ^^.em chỉ nói tới đây thôi chứ ko bàn luận sâu,ko lại có nhiều người ko biết lại bảo em hâm.hihi
Lèm bèm nh cnó lại chửi cho là :già sắp xuốg lỗ còn lắm mồm=))

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
up ít ảnh chụp của con LTE2 lên đê chú thanhhai ơi. A cũng đang phân vân y như chú ấy
@hai.gooner Thah niên mah độg,chém chết con nhà ng` ta r` mới kêu nhầm ng`😁
@DoubleD Người ta vẫn nói chuyện với mình chứ đã chết đâu 😃 mà thôi nói nữa mod lại tính là spam thì chết :p
@hai.gooner Bạn cutamthat nói đúng rồi đó bạn , nghe nhạc headphone thì chỉ 2.0 thôi , 5.1 trở lên thì chỉ trải nghiệm được khi chơi game thôi
@cutamthat Khoe hàng rồi.... Giống như mấy hotgirl....sợ thật.....bái phục.....
OK. Cảm ơn trước nhé
Mua cũng được, nhưng k vội thì chờ mua Optimus G cho chắc, đằng nào cũng là bản World mà còn được nâng cấp thêm nhiều thứ
vicaca
TÍCH CỰC
12 năm
Mình đã trải nghiệm xong LTE2 fullbox rồi, nay muốn cho ra đi để tìm trải nghiệm khác.
Bác nào quan tâm thì qua đây xem nhé: http://www.tinhte.vn/threads/1484862/
Nghe nhạc trên đt thì k có chuyện máy này hơn máy kia do phần mềm tích hợp đâu, như cái Beats Audio cũng chỉ tăng vol chứ k cải thiện chất lượng âm. Có khác nhau thì khác nhau ở chip.
@hai.gooner Cái này thì mình ghi nhận. Mà mình cũng chả nghe nhạc bằng điện thoại bao giờ. Trước dùng Sen XE, nghe nhưng mà bass nó nặng quá, nghe tý là lè lưỡi. Thấy mỗi con sl45i là hay thực sự thôi
@cutamthat SL + Koss = Classic Combo 😆
amtin
ĐẠI BÀNG
12 năm
5.1 hay 7.1 chỉ là hiệu ứng để xem phim và game thì hay còn nghe nhạc chỉ cần 2 kênh là đủ rồi cơ mà thích cảm giác mới củng không tồi
Ừ. Đi vào chủ đề chính đê anh em. 😃 Có gì bỏ qua nhé.
@cutamthat đúng đúng... tinh tế quá đi.😁
đang up hình của lte2 nhá 😁
@thanhhai5352 PM vào yahoo: keytomylife_o0o nhé. Anh em mình đang cùng chí hướng vs cũng đang cùng mù tịt
@cutamthat có mà bác mù ý :p:p
@thanhhai5352 Chưa có máy là mù rồi
Mr Gà
ĐẠI BÀNG
12 năm
Báo cáo với các bác là em không hoãn được sự sung sướng lại. Sáng nay manh động đã đi múc một em nguyên đét 100% full về. Nói chung là thấy cũng hài lòng. Bác nào hi vọng nó chụp đẹp và nhạc hay chắc là thất vọng đó. Theo em trải nghiệm thì mượt, pin cực trâu, màn hình đẹp long lanh, kiểu dáng đẹp, đa nhiệm với mạng mọt thì nhanh vô đối. Thật sự là thế. Cam quýt với âm thanh thì tàm tạm thôi theo em là thế. Tại em không thích nghe nhạc với chụp ảnh bằng đt lắm nên không quan trọng vấn đề này. Mà thực sự chưa thấy cái đt nào nghe nhạc hay vì trót dính dáng đến hi-end rồi.😁
@Mr Gà bác mua ở đâu thế:D
Mr Gà
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em mua của cái bác gì trong HCM 9 chai rưỡi như em đã kể. Hình như là ở Sài Gòn sờ que Lê Lợi hay sao ý. Tại người HN mới vào nên chả thông thuộc ở trong này lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019