Có nên mua LG LTE2

Mr Gà
2/9/2012 9:35Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình sử dụng 3g của mobi trọn gói nên không sợ tốn tiền chỉ 40k tháng thôi quan trọng là nó nhận mạng 3g có mạnh không, vì mình đang xài iphone3gs coi phim rất nhanh nhưng màn hình nhỏ quá coi k thích
@Duongquachhuy Like
Zoom ra thì lại chỉ xem đc giữa màn hìh😁

Sent from my LG-KU5400 using Tinhte.vn
seawallvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Duongquachhuy Chẳng hiểu sao cái LTE nhà em online 3G không vào FB và google play được, Nó toàn báo connection timeout thôi. Đã chuyển qua Vina xài ngon lành. Em dùng ROM stock.
@seawallvn Bác factory reset lại máy xem sao ạ.
Có ai xem phim trên mạng 3g bằng lte2 không cho mình nhận xét em nó ntn
Xin hoi gia lte2 bay gio bao nhieu roi may ae
7tr2 mua mới. Mua cũ tâm 6tr
thk143
TÍCH CỰC
11 năm
Em này có còn không nhỉ sao thấy giá rớt thảm thế nhỉ?
Thích chụp hình đẹp : ===> mua máy chụp hình KTS😃
Thích nghe nhạc hay: ====> Ipod😃
Thích lướt web nhanh: ====> Laptop Core i7😁
Nói vui cho topic sinh động thêm thui, tham khảo dòng Sony Xperia đi bạn😃
Sau khi tham khảo chán chê mình cũng xúc lte2 . Cảm nhận không hối hận, pin trâu, ram khỏe, màn hình đẹp, chụp hinh thì ở mức được (không tệ như nh người quảng cáo ), nghe nhạc thì bt (sắm thêm
Con tai nghe ngoài tầm 500k thì ok ).Wifi vào nhanh khỏi nghĩ.... mua ở đào toàn group 6tr likenew (ko dám new vì cố lắm rôi, có nghèo mới biết cố găng nó có ý nghĩa ntn. )
Cảm ơn daotoangroup vì sản phẩm chât lượng.
Khuyên ae nào còn đắn đo giữa s2 và lte2 thì súc lte2 ngay không phải lo nghĩ !
Đang lướt tinhte băng em nó nè...
@toanck39 Vào mạng bằng 3g có nhanh không bạn, cảm nhận nghe gọi có rỏ không có bị mất sóng gì không
Mình vừa lấy chưa đăng ký 3g nên chưa test được !( chắc mh cũng không dùng 3g, vì mh làm giáo viên ít di chuyên, nhà & cơ quan lại có Wifi rồi ). Nhưng chắc ổn thôi, nếu mua thì chọn bản s và k tương thích với nhà mạng vn thì khong phải chỉnh lỗi Nhiều như bản L ( tương thích thì không phải lo 3g)
Nghe gọi thì rất rõ, sóng thì cũng ngon luôn (mh dùng bản k tương thích với Mạng vn)
Ah! Con này dùng micro sim nên phải đi bấm sim nhé (viettel ... còn mấy nhà Mạng khác thì mh cũng không rõ có bấm dk ko !..)
nữ dùng LTE II đc ko mí bác, e ở HN các bác cho xin mấy địa chỉ uy tín để e ngâm cứu với
nữ dùng LTE 2 thì hơi bị cá tính. Link uy tín đây
www.tinhte.vn/threads/o-dau-ban-re-chung-toi-ban-re-hon-chuyen-smartphones-tu-korea.1040286/
pngbatho
TÍCH CỰC
11 năm
Mình đang sử dụng bản K nè. Ổn định lắm. Thằng em dùng bản L nó ngốn pin ghê. Nói chung xài 2 ngày sạc 1 lần. Mình hay vào face đó nhen
seawallvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pngbatho Bác cho em cụ thể cách xài phone của bác nhé. Xài 2 ngày (với face) thật là ấn tượng.
pngbatho
TÍCH CỰC
11 năm
@seawallvn 1 Ngày nhắn chừng 20 tin, nghe điện thoại chừng 30p. Face chừng 30p - 45p tùy ngày...Lâu lâu opera xem báo chừng 20p.
seawallvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pngbatho Bác có online 3G liên tục không? Hay khi cần thì mới bật nó?
pngbatho
TÍCH CỰC
11 năm
Khi nào cần mới bật...có hôm để quên 3g cả đêm chỉ mất có 8% à
vậy là mua bản S hoặc K dùng ổn đúng ko mí bác
pngbatho
TÍCH CỰC
11 năm
@nth3050 9 xac
Nữ dùng màu trắng thì khỏi phải nghĩ (Nhớ là mua ốp lưng khác màu nhé, ốp lưng màu trắng dơ lắm).
Vài địa chỉ uy tín:
1. Đào toàn group
Mình mua ở đây likenew bản K 6tr + 300k cho 1 pin và dock = 6tr300k : dùng 1 tuần rồi thấy hoàn toàn hài lòng, máy chẳng khác mới tí nào chỉ cái là phụ kiện không được Zin thôi
2. Bangguong84 Thấy nhiều người mua ở đây, page trang mua bán lên đến > 3000 nên khỏi phải lo nhé.
3. Di động thông minh
Nhiều người cũng mua ở đây, didongthongminh còn làm video hỗ trợ khách hàng cài room Lte2 trên youtube vô cùng chi tiết

P/s: Các cửa hàng thì phục vụ như nhau quan trọng là mình thấy giá cả hợp lý, hậu mãi tốt thì mua thôi .... Trước khi mua thì lên google search tí cho nó kỹ hơn, nếu mua hàng 2hand (likenew) thì phải hỏi xem có được 2 pin và dock không nhé, nghe nói Bangguong84 mua likenew được cả 2 pin và dock. Nếu có điều kiện thì làm fullbox là tốt nhất.
e lại thích màu đen cơ 😁, lúc mua nên test những thứ cơ bản gì , e dùng máy cũng bt ko hay vọc gì đâu . lại chưa mua kiểu này bao h nên có hơi lo
Up cho em LTE2 nào.
mình thấy nếu thiên về chuỵp hình thì em s2 hd là ok. nhung vì s2 hd dung chip s3 nen ko biet pin the nào nhỉ, có bạn nào dùng 2 em này chưa, dưa ra cảm nhận về pin giữa 2 em nay để mọi người cùng biết đi
pin S2 gánh đc 1ngày nếu dùng ít
bac nao cho e xin dia chi uy tin o TPHCM dc ko ?
"vocandroid, post: "bac nao cho e xin dia chi uy tin o TPHCM dc ko ?
Thiên minh mobile, didongviet, didongthongminh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019