Có nên mua lg optimus l9

DTHT308
23/11/2012 13:23Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ở hà nội mới chỉ có hoàng hà bán giá 7tr,rẻ hơn giá cua tgdd nhiếu quá,không biết chất lượng thế nào?
bạn hãy đến trải nghiệm thử xem sao 😃 mọi người cũng mới có 1 ngày thui mà , nhưng rất tốt trong tầm gi máy chính hãng 😁
@realboy00 nhưng mấy cửa hàng ngoài hn bán giá chênh lệch nhau quá(6-700k),làm mình lăn tăn ^^
nếu là hàng chính hãng thì mua ở đâu ko đc , có ji thì vẫn bh ở LG , chứ đâu phải của hàng đau 😃 TGDD nó có thương hiệu, nhân viên , mặt bằng nên giá cao thui 😁
đúng là hơi phân vân,tâm lý thích hàng rẻ nhưng lại không yên tâm lắm,^^
Nếu về cảm ứng, sao bạn không thử tham khảo thêm Iphone 3GS 2012, giá 7tr á. Vẻ ngoài thì i chang hàng cũ nhưng cấu hình có thay đổi chút ít. Điều mình thích nhất là kho ứng dụng vô cùng đa dạng dành cho iOS, thêm cái nữa màn hình cảm ứng cũng mượt và bền.
Thật ra mình cũng đang phân vân giữa LG L9 và IP 3GS 2012 nên có tham khảo. Các ace thì thấy sao ạ?
@anykp iphone thi ban co len iphone 4 di,chenh nhau khoang 3-4tr,thay dang ip 3 hoi loi thoi r,
con minh thi thjk man rong va sang nhu lg l9 co
@mrdongns86 bác cần mua thì alo e vừa trúng giải l9 sáng nay hehe..máy mới 100% chưa bóc seal 0975620100 rẻ hơn cả hoàng hà

Sent from my LG-SU640 using Tinhte.vn
nói lại bảo hơi quá chứ so 3gs vs l9 chả khác j cống rãnh so với đại dương 😆... còn về giá thì đây là hag cty nên ở đâu rẻ là mua thôi

Sent from my LG-SU640 using Tinhte.vn
con L9 này có chụp ảnh panorama nhỉ
có chụp panorama đó bạn
@realboy00 đang tín mua con XP mà ra con L9 này phải tín lại😁
bin con này khủng hơn XP nhiều bạn , thua về chụp hình thui
mainguyen có hàng l9 rồi kìa ace ơi😁
mở hộp lg optimus l9
nói chung là hàng c.ty tầm giá này thì em này quả thực là 1 ngôi sao sáng
chờ em nó hạ nhiệt thêm chút nữa là xúc thôi
LG thì có gì mà k bền😕
@DoubleD con lg này sống nổi 2 3 năm không ( không rơi rớt )
thế con optimus gt540,optimus one p500 vẫn sốg đc đó thôi😕
trước mình cũng dùng con LG 3 năm, rớt ầm ầm đó thui....con nay hok bik có sống nổi 2 3 năm ko ... nhưng bạn có chắc chắn là dt khác sống nổi ko o_O
nào giờ xài No không ah, thấy nó sống 2 3 năm đó thôi😁
No tầm 4 5tr nhe!😃
no bền rùi , mà giờ toàn Windown phone , nên cũng hok chơi zới no nữa 😁
@realboy00 test thử máy 2 hôm rồi, cậu cho ý kiến xem nèo: cảm ứng, sóng, pin, camera.....đừng bảo là quảng cáo hộ LG nhé. ACE còn tham khảo sắm e về chơi :D
cảm ứng mượt mà cậu ạ, giao diện optimus ui 3.0 đẹp và nhiều tuỳ biến. Màn hình lớn so với độ phân giải , nhưng mình vẫn thấy rất đẹp và mịn , đâu có hiện tượng rỗ như nhiều người nói đâu 😃 pin mới sạt 1 lần , cũng trâu lém, sáng wa đến giờ , lướt web 3G và wifi ,nt nhiều, de wifi vọc app và cập nhật phiên bản của LG ,giờ còn 50% 😃 . camera thì tuỳ mõi người thui , ở mức bình thường , ko tốt = những máy 8. khác ( camera luôn ko phải thế mạnh của LG) nhưng mình ko yêu cầu nhiều về camera thì thấy cũng đc , chụp tốt trong dk đủ as, tối thì chưa thử , nhưng chắc ko tốt 😁
@realboy00 tesl dài bài video lên cho ace xem đi;)
bác nào còn máy chưa bán để lại em 6m1 nào 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019