Có nên mua Lumia 520 trong thời điểm này

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi ncdangson, 28/3/13. Trả lời: 214, Xem: 72714.

1. thanhphong47

thanhphong47 Thành viên

Ế, bác nói rõ hơn về cái nano này được không, bác làm ở chỗ nào thế, mới nghe xe máy phủ nano thôi
  2. huuhung88

huuhung88 Thành viên

Bạn lên google tìm ấy,nhiều lắm
  3. letuofcuong

letuofcuong Thành viên

chưa nghe nói đến
  4. ngtient38

ngtient38 Thành viên

Một câu cuối cùng là đã mua, mua ko nuối tiếc
  5. anhtuan2109

anhtuan2109 Thành viên

So voi nguoi anh 620, 520 dan truoc mot diem khi gia ''thom'' hon voi 3,9 va 5,2 M, man hinh lon hon 4in -3,8in, man 520 la IPS so voi TFT, Clearblack cua nguoi anh thi thua 1 diem, bu lai, nguoi em go lai khi co ho tro cam ung sieu nhay. Mat do diem anh 620 la 245 so voi 520 la 223ppi thi khong dang ke. ''Dai gia'' Nokia da uu ai trang bi cho ''cuc cung'' 620 cua minh cong nghe NFC, tuy luoc bo tinh nang nay cua nguoi em sinh sau de giam gia thanh, nhung tien ich nay xem ra cung khong can thiet lam voi nguoi dung WP. Hai anh em cung co Camera sau 5 cham, nhung 620 ve truoc voi den LED Flash va VGA truoc. Ve ngoai hinh thi nguoi em 520 so huu vong eo ''mi-nhon'' hon voi 9,9 so voi 11mm cua 620. Diem vuot troi cuoi cung la dung luong pin cua 520 toi 1430mAh trong khi voi 620 chi co 1300.
    stronglee thích nội dung này.
  6. mr.quang.ola

mr.quang.ola Dự bị

các bác cứ khen nó đi rồi khi cài game và ứng dụng sẽ biết
  7. anhdung999

anhdung999 Thành viên

Minh cung moi mua 1 em, minh da tung su dung androi va ios roi nen co vai nhan xét cho em no nhu sau: 1. Ve thiet ke: hoi xau nhung duoc cai nhieu mau sac thay doi do nham chan, kho thao nap lung. 2 . Man hình: cục nhay, do nét kha. 3. Pin; trung binh ko wa kem.. Su dung duoc mot ngay ok. 4. Cau hình: chip sap 2 nhan kha good hon han may cai loi tu cua tàu. 5. Wifi, 3g nhanh manh. 6. Chụp hình: ban ngay đẹp, ban dem chịu thua. 7. Loa: loa ngoài to, chat luong, loa trong to rõ. 8. Ung dung: hoi ít, nhung chat luong. Nhuoc diem: ko flash, ban phim hoi be, kho su dung. Voi mục gia 3 m8 cho em nay la rat tot.
    strongleehocnv09 thích nội dung này.
  8. haoromyeuem

haoromyeuem Thành viên

mua đi ,hômn ay hàng về nhiều lém
  9. beautyfulBB

beautyfulBB Thành viên

hôm nay mình mới ra trên tay lumia 520, về ứng dụng, sòft thì không có thời gian dùng nhiều nhưng đánh giá chung là mựợt
    điểm trừ: thiết kế, cá nhân mình thấy do phần lưng máy bị vát vào quá nhiều ở các cạnh nên cầm máy cho cảm giá bị cấn tay, không ôm vừa tay :D, nếu vát ít thôi có lẽ ngon hơn.
    wp8 để kết nối pc nó lại yêu cầu pc windows 7 hoặc wín 8 mà pc mình lại dùng XP :D
  10. hocnv09

hocnv09 Thành viên

game mượt lắm bác ơi, ko nuối tiếc, tuy hơi ít nhưng mà hiện tại chỉ cần cái ae-moto là đủ khoái lắm rồi :D
  11. alienroot

alienroot Thành viên

nó sẽ hỏi bạn có tài khoản mcrsop ko. vì mình dùng lap chay win8 nên mình có tk luôn. lúc đập hộp nó cũng chạy khởi động mất khoảng 5-10 phút. vì nó bắt mình đăng nhập tài khoản của mcrs thì mới cài đc ứng dụng từ thẻ SD lên. và nó sẽ đồng bộ hóa dữ liệu vào win 8 trên lap. khi bạn cho mượn điện thoại . mọi cái nó sẽ gủi về tk mcrs. là bạn biết hết người ta làm gì. trừ nhắn tin gọi điện
  12. phongdenny

phongdenny Thành viên

Bác cho em hỏi là tài khoảng ms có phải hotmail phải không bác
  13. hientoc

hientoc Thành viên

Đúng rồi đó bạn. Đang xài ip4, tính làm thêm em 520 này nữa :)
  14. phongdenny

phongdenny Thành viên

Nếu tài khoản MS mà hotmail thì dễ rồi ....tạo 1 cái hotmail rồi để đó..khi nào mua wp hay chơi w8 thì moi hotmail ra xài :D
  15. ncdangson

ncdangson Thành viên

tk mrs thì mình có, mình cũng đang dùng win 8 và mail outlook gần như là mail chính. vậy khi mình chọn đồng bộ rồi kiểm tra máy, ko ứng ý và lấy máy khác thì ko khác gì mình làm tự làm lộ thông tin tài khoản của mình cho tụi nó biết.
  16. ducchinhvn2003

ducchinhvn2003 Thành viên

Vừa ra Viettelstore vs the gioi di dong đều hết hàng, hẹn mai nhập hàng về. chả lẽ hot đến vậy ak.
  17. ncdangson

ncdangson Thành viên

vậy là sắp có đợt hàng mới rồi ah?
  18. stronglee

stronglee Thành viên

Mình xài. Duoc 3 ngày . Thay rat tot. Các bác dung lo vu pin yêu. cai pin này. Rẻ rề, mua 1 cục dự phòng. Là. Xong.
  19. stronglee

stronglee Thành viên

Các bác thong cam cai bo dau riêng viet, em xài chua quen nen bo dau linn tinh ca
  20. xuanlam20102011

xuanlam20102011 Thành viên

phongdenny dang dung 520 roi ah? chia tay i900 ha