Có nên mua Lumia 520 trong thời điểm này

ncdangson
28/3/2013 5:21Phản hồi: 214
214 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

volume chung day ban.. Ban thu la biet thoi... Cu vo nghe nhac tat volume xem cuoc goi do chuong ra sao.
Cai nay wp 8 chua khac phuc dc tu thoi wp7
chốt lại 1 câu cho các bác:
nếu ai có nhu cầu sử dụng bình thường như xem phim, nghe nhạc, lướt web, fb....không yêu cầu quá cao thì đây là 1 sự lựa chọn hợp lý...mà đã kết rồi thì xúc luôn..ko nói nhiều..
còn bạn nào còn đang phân vân thì đợi 1 thời gian nữa..nghe ngóng xem mn sử dụng thế nào...và giá chắc cũng hạ hơn chút ít...
Tin Trung
ĐẠI BÀNG
11 năm
hix mình vẫn còn phân vân quá vì nghe nói wp ít app và nghe nói sử dụng chán nữa
ko biết nên mua 520 lô hàng 2 hay là mua con ss ace 2(con này 3m) nhỉ
@Tin Trung điên bạn ạ mà mua ace chip ace có 800 sự dụng androi 2.3 . Dùng đc 1 thời gian ko giật tung đít ko lấy tiền.
Phân vân quá. Không biết có nên mua không nữa. hic
Không phải lăn tăn, mọi tác vụ mượt mà. Bất kỳ một thiết bị nào mà bạn đã làm chủ nó, thì nó sẽ tôn phong cách của bạn lên những lúc cần kíp. Chứ đừng Smarphone đời cao chỉ để nghe gọi, ok??
@bec Mình đang dùng Android. Lúc nãy vào siêu thị trai nghiệm thử 520 windows phone 8 thấy nó hơi hụt hẫng vì thấy giao diện nó đơn giản, dùng nhiều có sợ nhàm chán không nhỉ? hic...Không biết có cài được Viber, opera mini, ... không nhỉ?
@quangvinhbuhb androi giống như chè thập cẩm ấy, thứ gì cũng có, app của nó k thiếu một thứ gì cả. đó là ưu điểm, nhưng mình không thích. Nhìn rối mắt, wp8 có sự đơn giản, tinh tế. app cũng k thiếu mấy đâu. viber hay opera có cả xài ngon lành, bản full luôn. hđh mới nên cần phải trải nghiệm mới thú vị
Không có hàng để mua
Viber bản chính thức cập nhật ngày 3/4 ok rồi, Whatsapp ổn, các ứng dụng khác nhu reader barcode, scan QR, PDF reader... ok, hoạt động mượt. 130.000apps mà còn cho là ít thì bó tay ^^. Xài được 2 tuần, cảm thấy ổn. Lưu ý: đồng bộ tài khoản cho em wp8 này rất xuất sắc nếu các bạn nghiên cứu kỹ... mình mới đồng bộ thử 5 tài khoản ( facebook, skype, google mail, hotmail, viber) đều đạt yêu cầu...
Viber bản chính thức cập nhật ngày 3/4 ok rồi, Whatsapp ổn, các ứng dụng khác nhu reader barcode, scan QR, PDF reader... ok, hoạt động mượt. 130.000apps mà còn cho là ít thì bó tay ^^. Xài được 3 tuần, cảm thấy ổn. Lưu ý: đồng bộ tài khoản cho em wp8 này rất xuất sắc nếu các bạn nghiên cứu kỹ... mình mới đồng bộ thử 5 tài khoản ( facebook, skype, google mail, hotmail, viber) đều đạt yêu cầu...
Viber bản chính thức cập nhật ngày 3/4 ok rồi, Whatsapp ổn, các ứng dụng khác nhu Opera, reader barcode, scan QR, PDF reader... ok, hoạt động mượt. 130.000apps mà còn cho là ít thì bó tay ^^. Xài được 3 tuần, cảm thấy ổn. Lưu ý: đồng bộ tài khoản cho em wp8 này rất xuất sắc nếu các bạn nghiên cứu kỹ... mình mới đồng bộ thử 5 tài khoản ( facebook, skype, google mail, hotmail, viber) đều đạt yêu cầu...
Viber bản chính thức cập nhật ngày 3/4 ok rồi, Whatsapp ổn, các ứng dụng khác nhu Opera, reader barcode, scan QR, PDF reader... ok, hoạt động mượt. 130.000 apps mà còn cho là ít thì bó tay ^^. Xài được 3 tuần, cảm thấy ổn. Lưu ý: đồng bộ tài khoản cho em wp8 này rất xuất sắc nếu các bạn nghiên cứu kỹ... mình mới đồng bộ thử 5 tài khoản ( facebook, skype, google mail, hotmail, viber) đều đạt yêu cầu...
các bác cho hỏi vụ màn hình nó bảo chống xước.nhưng k phải gorila chắc dán cho yên tâm thôi
Nó bảo là "chống xước" chứ nó không bảo là "không bao giờ xước" nên tốt nhất cứ dán miếng chống xước vào cho yên tâm bạn àh
kinta8286
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quangvinhbuhb ôi dào tin mấy đứa đó làm gì cho mệt xác . chạy ra ngoài tiệm bán đồ dán điện thoại bỏ 15k cho miếng dán màn hình rồi dán vào mà dùng
Bác chủ thớt ơi e nge nói 24/4 này Nokia tung ra con Lumia 521 để thế chổ cho con Lumia 810. Con này có camera trước có vài điểm ngon hơn 520 lun đấy 😃
http://www.gsmarena.com/lumia_521_launching_april_24_on_tmo_in_place_of_lumia_810-news-5890.php
@phamhohoangdung tg 521 là bản QT cuả 520
mu.no.1
ĐẠI BÀNG
11 năm
520 có vẻ rất đắt hàng, m cũng thích con này. Vì mục đích sử dụng của m cũng rất đơn giản, nghe gọi, lướt web, đọc báo, một chút ứng dụng văn phòng.Cũng kết 720 nhưng giá cao quá!
Trên windowns Phone 8 có nhiều từ điển hay không các bác ? Em dùng điện thoại quan trọng nhất cái khoản đó thôi
@cuchuoi_chammuoi bác cần từ điển lào, cam, thái thì chắc k có đâu :-|
funnykid
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cuchuoi_chammuoi nhiều từ điển lắm, mình thấy có các chương trình học tiếng anh, từ vựng,,..... đủ cả
funnykid
ĐẠI BÀNG
11 năm
quyết định mua luôn khỏi lăn tăn nữa :mad:
lỗi hở sáng là có máy có máy hk pải hk các bác
@Linh3424 cứ yên tâm là có tới hơn 90% máy dính phốt 😁
@thedeath1883 @@
funnykid
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Linh3424 máy mình mua ko hở sáng, không bị cứng nút camera như một số bạn complain
funnykid
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình mới mua 1 em hôm qua. Đánh giá 10/10. Nên mua đừng ngại.
funnykid
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dangtunghpv như cái USB ạ, xóa rồi tải tiếp. Có chế độ tự tải lên sau khi chụp hình nữa.
@funnykid oh thak nhé vậy cứ dùng tẹt ga thui, mới đầu tưởng cho dùng send đến 7G là thôi nên cứ dùng dè. mà xem vs xoá thì fải tải ứng dụng skydrive về fai k, còn cách nào khác cũng xem va xoá dc k
funnykid
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dangtunghpv tải ứng dụng chắc để xóa các file khác, còn file hình thì xóa trực tiếp trong phần album ảnh, mục camera cuộn đó
chỗ e có 2 hãng điện thoại là thế giới di động và FPT nên mua chỗ nào ạ
@Linh3424 dởm như nhau ;)
mình sẽ mua. chỗ mình có 2 hãng điện thoại là thế giới di động và FPT nên mua chỗ nào tót hơn
@viaipi hk có bạn ơi
funnykid
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Linh3424 có lẽ tùy chi nhánh. Mua của viettel cũng được 3 ngày đổi máy khác nếu lỗi phần cứng. Sáng nay mới mua thêm 1 cây nữa cho thằng em vợ. Rất tốt.
Bạn không càn phải lăn tăn khi mua con này. Trừ khi bạn có nhiều tiền hơn để mua máy cao cấp. Còn tầm này tiền thì hoàn toàn xứng đáng
funnykid
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Linh3424 Đừng add FB hoặc Yahoo, trao đổi nhiều quá...yêu đấy 😁
@funnykid ok bik về cái đt nhìu r khỏi add

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119