Có nên mua SH-10C

Thảo luận trong 'Điện thoại Nhật bản' bắt đầu bởi mrkok, 24/6/12.

1. mrkok

mrkok Thành viên

Tình hình là rất tình hình..đang máu JMP....nhưng ko biết chọn vợ nào....mấy bác cho e hỏi

SH-10C có dùng dc full multi và sóng sánh ntn 3G và wifi ra sao...và hơn hết cho em xin ý kiến mấy bác là có nên rước e nó về dinh hay ko :D

Và cho e hỏi lun.....giá cả trung bình hien giờ là bao nhiêu và địa chỉ uy tín :D:D

Cảm tạ các bác nhiều :D:D
    :
  2. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

SH10C bản Quốc Tế dùng full như bạn nói, có Wifi nhưng do lỗi Font nên lướt web bị lỗi phông chữ thôi - cái này phải máy JMP chạy Android mới khắc phục được :)
    -> Mua 2nd Fullbox, Like new tầm 8 triệu là cùng bạn à ;) Vấn đề bạn ở đâu ...
    mrkok thích nội dung này.
  3. mrkok

mrkok Thành viên

HCM bác ui.............vậy là chỉ lỗi font.....thấy trên phongcachnhat bán 11m brandnew @.@....tks bác nha
  4. pippothinh

pippothinh Thành viên

bạn có thể lựa chon ca-01c giá tầm 9trxx máy brandnew .
    Theo nhận xét thì chụp hình đẹp hơn con sh10c. save ảnh chưa đến 1s, màu sắc chụp hình trung thực.

sh10c thì kiểu dáng đẹp có đèn led xung quanh.
  5. congbang72

congbang72 Thành viên

Cho mình ké vào đây với nha

Mình đang để ý tới 3 em này là Softbank 007sh. Docomo SH10c và SH-03D này. Còn bân khuân 1 vài chổ. Mọi người giúp với. Cả 3 đều gần giống nhau, khác ở vài chi tiết
    007SH : có android, 3d, nhưng lại không free sim
    SH10C : thì không Android, free sim
    SH-03D : Không 3D, không Android, free sim, đèn led cực đẹp
    vấn đề sử dụng 3G vào wed vn thế nào các bạn. Và phong chữ nữa, cám ơn mọi người.
  6. pippothinh

pippothinh Thành viên

đa phần là ko xài được 3g ở việt nam và lỗi font tiếng việt
    congbang72 thích nội dung này.
  7. congbang72

congbang72 Thành viên

vậy con 007sh thì sao bạn. Nó sử dụng android có hộ trợ phong không. Nếu xài sim ghép song thế nào bạn
  8. pippothinh

pippothinh Thành viên

con 007sh thì hỗ trợ font tiếng việt lướt web bằng wifi.sóng gió thì tùy theo bạn ở hcm hay hà nội .nhưng xài vẫn chắc chắn là tâm lý sẽ out sóng. không ổn định tuyệt đối được
    congbang72 thích nội dung này.
  9. congbang72

congbang72 Thành viên

Buồn quá nhỉ. Không con nào là hoàn hảo cả. Biết con nào bây giờ đây. Hay cư con nào giá thấp thì chọn vậy
  10. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

Mỗi con 1 vẻ thôi bạn à, dùng máy Nhật thì khuyên chọn mấy chú ko có HDH dùng cho đúng bản sắc :)
  11. boy_herovn

boy_herovn Thành viên

giá thấp thì có 007SH rùi bác, đang đợt seal , nên giá em nó rât mềm, có mầy đỏ boocdo ,và xanh biển rất đặc biệt và đẹp
  12. congbang72

congbang72 Thành viên

ok. Mình sẽ mua em màu đỏ xài thử thế nào. Thấy màu đen, trắng cũng đẹp mà sao ít thấy người xài nhỉ
    boy_herovn thích nội dung này.
  13. mrkok

mrkok Thành viên

sóng với pin................hayaaaaa JMP
  14. pippothinh

pippothinh Thành viên

màu đen và trắng mắc gấp đôi ,ko ai bán nên ít người xài :D
  15. khuonganhdung1512

khuonganhdung1512 Thành viên

Sao khong thu sh12c di chu,e nay minh thay su dung cung ok lam.

Sent from my SH-12C using Tinhte.vn
  16. Gunner4780

Gunner4780 Thành viên

Đồng quan điểm với bạn sh12c dùng khá ổn, giá cả cũng hợp lý.