Có nên mua SH-10C

mrkok
24/6/2012 3:16Phản hồi: 15
Tình hình là rất tình hình..đang máu JMP....nhưng ko biết chọn vợ nào....mấy bác cho e hỏi

SH-10C có dùng dc full multi và sóng sánh ntn 3G và wifi ra sao...và hơn hết cho em xin ý kiến mấy bác là có nên rước e nó về dinh hay ko 😁

Và cho e hỏi lun.....giá cả trung bình hien giờ là bao nhiêu và địa chỉ uy tín :D:D

Cảm tạ các bác nhiều :D:D
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SH10C bản Quốc Tế dùng full như bạn nói, có Wifi nhưng do lỗi Font nên lướt web bị lỗi phông chữ thôi - cái này phải máy JMP chạy Android mới khắc phục được 😃
-> Mua 2nd Fullbox, Like new tầm 8 triệu là cùng bạn à ;) Vấn đề bạn ở đâu ...
@LIENHUONG HCM bác ui.............vậy là chỉ lỗi font.....thấy trên phongcachnhat bán 11m brandnew @.@....tks bác nha
bạn có thể lựa chon ca-01c giá tầm 9trxx máy brandnew .
Theo nhận xét thì chụp hình đẹp hơn con sh10c. save ảnh chưa đến 1s, màu sắc chụp hình trung thực.

sh10c thì kiểu dáng đẹp có đèn led xung quanh.
Cho mình ké vào đây với nha

Mình đang để ý tới 3 em này là Softbank 007sh. Docomo SH10c và SH-03D này. Còn bân khuân 1 vài chổ. Mọi người giúp với. Cả 3 đều gần giống nhau, khác ở vài chi tiết
007SH : có android, 3d, nhưng lại không free sim
SH10C : thì không Android, free sim
SH-03D : Không 3D, không Android, free sim, đèn led cực đẹp
vấn đề sử dụng 3G vào wed vn thế nào các bạn. Và phong chữ nữa, cám ơn mọi người.
@congbang72 đa phần là ko xài được 3g ở việt nam và lỗi font tiếng việt
@pippothinh vậy con 007sh thì sao bạn. Nó sử dụng android có hộ trợ phong không. Nếu xài sim ghép song thế nào bạn
@congbang72 con 007sh thì hỗ trợ font tiếng việt lướt web bằng wifi.sóng gió thì tùy theo bạn ở hcm hay hà nội .nhưng xài vẫn chắc chắn là tâm lý sẽ out sóng. không ổn định tuyệt đối được
Buồn quá nhỉ. Không con nào là hoàn hảo cả. Biết con nào bây giờ đây. Hay cư con nào giá thấp thì chọn vậy
@congbang72 Mỗi con 1 vẻ thôi bạn à, dùng máy Nhật thì khuyên chọn mấy chú ko có HDH dùng cho đúng bản sắc 😃
@congbang72 giá thấp thì có 007SH rùi bác, đang đợt seal , nên giá em nó rât mềm, có mầy đỏ boocdo ,và xanh biển rất đặc biệt và đẹp
@boy_herovn ok. Mình sẽ mua em màu đỏ xài thử thế nào. Thấy màu đen, trắng cũng đẹp mà sao ít thấy người xài nhỉ
@congbang72 màu đen và trắng mắc gấp đôi ,ko ai bán nên ít người xài 😁
sóng với pin................hayaaaaa JMP
Sao khong thu sh12c di chu,e nay minh thay su dung cung ok lam.

Sent from my SH-12C using Tinhte.vn
Gunner4780
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khuonganhdung1512 Đồng quan điểm với bạn sh12c dùng khá ổn, giá cả cũng hợp lý.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019