Có nên mua Sky A830 không các bác ?

daiduongxanh_283
22/3/2013 18:4Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con G ngon nhất rồi mà
@daiduongxanh_283 Nhưng thấy các bác ý bảo là nhanh tụt lắm
@bùi công thìn Tụt cái gì...
Thiết kế và hiệu năng ok còn gì.... mấy con kia làm sao có cửa so được
@daiduongxanh_283 em cũng chưa dùng qua nên không biết, chỉ nghe thấy mấy bác kêu vậy thôi.Pin là vấn đề lớn nhất của smartphone mà.Thằng em mới lấy em G này thấy chạy mượt lắm, cấu hình khủng, thiết kế đẹp, chụp ảnh nghe nhạc, lướt web chơi game đều ổn.
@bùi công thìn Pin thì phải xem cách dùng nữa cơ....nó cũng xàm xàm như nhau thôi.
Pin con G Li-Po nên bền..có hư cũng dễ sửa...
hic thé mà em đang định tậu con sky830 này, nghe các bác nói thê em cũng thấy sợ sơ vì em không biết vọc vẹo gì cả, tốt nhất là samsung cho nó lành
Sky tư 830 trở lên dùng rất ổn đấy bạn. Giá h lại rất tốt nữa. Hàng full box h hầu như còn 99% thôi

vinhvumobile - Bring technology to everyone
bác ra msmobile mà mua ! bảo hành 12 tháng cả nguồn và màn hình máy mới ! 6 tháng với máy cũ !
Con LG G nghe đồn lỗi màn cảm ứng kinh lắm.....không biết thực hư thế nào. Đi con màn thì mất 2t, bằng nửa cái đt còn đâu.
Vớ được cái ngon thì hay
Cac bác e tính tậu 1 e sky 830s em o Ben Tre tính len Tp HCM mua nhung ko biet o dau uy tinh va con hang hay ko xin cac bac giup do e tinh mua hang like new nhung neu co brandnew thi cang tot. Xin cac bac cho e cai giá va cho mua a tks cac bac HCM nha cac bac 😃
@KenTar Nguyen 830 ra lâu rôi nên h chủ yếu còn likenew thôi bác. Chon bộ likenew đủ hộp phụ kiện 2 pin dock dùng an tâm. Rảnh bác ghé chi nhánh hcm bên mình tham khảo nhé

Ben bac may the nao vay gia ca ra sao vay e tinh mua dong s á bac co hang ko thế???
@KenTar Nguyen Có bác nhé. Bên minh đêu hàng full box hộp phụ kiện đầy đủ. 2 pin dock chinh hang a. Mơi bac tham khảo

Gia ca sao bac???
Cho e hoi co bac nao co Sky a830s can ban ko HCM cac bac nhé!!!
Hiện tai em co khoang 3tr den 4tr3 e muon xuc 1 e xai bền nhu cau dictionary, game, face(lau lau moi len), chup anh, cau hinh, android,
@KenTar Nguyen Tầm này lte2. A830 là chuẩn đấy bác. Hoặc galaxy nexus cũng dc nếu thích ổn định

tân62
ĐẠI BÀNG
10 năm
@KenTar Nguyen nếu có 4t3 mua hẳn em 850 hàng xaì rồi cho nó sướng , nt rao bán có 3t9 đến 4t2 thôi
vanduy38
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang xài Sky A830:
- Vừa tay
- Chơi game tốt: Alphal7, FIFA, chạy mượt
- Chụp hình: tạm chấp nhận
- Rom các bạn có thể vào Web Choimobile.vn có rất nhiều rom đẹp. Mình đang xài Rom gốc V2214 up path việt hóa cảm thấy ổn định nhất.
- Vừa check Ăn từ từ: được 15,6k điểm, hơn con S2 😃
Nói chung là ngon, bổ, rẻ
Cac bac cho e ý kien vai con khac nha tai e thay xài brandnew nó yên tâm voi tu tay dap hop suong hon cac bác ạ hjhj 😃 noi that e cung ko rành may cai cong nghe nay cho lam mua may ve cu the ma xai chu dau biet room hay lam gi dau may bac hjhj 😃
Cac bac cho e ý kien vai con khac nha tai e thay xài brandnew nó yên tâm voi tu tay dap hop suong hon cac bác ạ hjhj 😃 noi that e cung ko rành may cai cong nghe nay cho lam mua may ve cu the ma xai chu dau biet room hay lam gi dau may bac hjhj 😃
Nhung o hcm o dau ban con 850 uy tinh hang likenew bac???
tân62
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn tham khảo trên nt , muốn rẻ hơn chút xíu thì mua lại của ae đang xài bán lại , còn tg uy tín thì nhiều : phong vân , ronaldo...( q.1) thiên minh ....( gò vấp) bạn tham khảo giá và chế độ bảo hành rồi quyết định ,
vay bac có thể giới thieu e bác nao muon ban sky a830 nhung uy tinh nha bac mong bac giup sdt minh 01629555660 can mua sky a830 like new hoac brandnew
tân62
ĐẠI BÀNG
10 năm
tiếc quá mình mới bán cây 830 đang xài ( được 1 năm hơn ) máy đẹp phụ kiện zin giá 2t5 , bạn nên qua nt dạo 1 vòng , mình thấy có mấy bạn rao giá cũng mềm lắm , quan trong là mình tet kỹ , xem tem có in nét kg ,có ngay ngắn kg , imail có trùng kg , bấm ##1199 để tet màn hình + đủ thứ...., nếu cần gì bạn cứ hỏi
@tân62 hjc bac oi bac cho em hoi khi bac mua may nay ve bac se lam gi de xai tot xin bac cho y kien tai e chua bao gio xai sky het hjc
tân62
ĐẠI BÀNG
10 năm
bản thân em 830 đã trâu rồi , nếu đừng vọc rom nhiều thì mình nghĩ kg sao đâu , vì máy mình lúc mua về chơi game , lên mạng đến nóng máy , cạn bin đem xạc chơi tiếp 1 thời gian mà vẫn bình thường , sau này thì xài kỹ hơn kg để pin cạn mới xạc , tầm còn 30% là xạc rồi , khi bạn mua máy thì hỏi thêm ở người bán là được , quan trong là kiếm được máy ngon , chúc bạn mua đươc máy tốt
@tân62 Nhung ban oi may ban xai ban co thuong room hay lam gi gi do k0 vay ban ban co thuong mang ra tiem sua hay lam gi k0 mong ban giup tai minh ko biet cai room hay gi gi do may sao minh xai vay thoi ban àk hjhj
tân62
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy mình mới mua có úp rom 1 lần ở tiệm xài thấy ổn định nên để xài luôn , hơn 1 năm kg phải sửa chữa gì , cứ yên tâm mà chọn máy đừng gấp thì kg vấn đề gì đâu , hồi mình mới mua sky cũng đâu biết gì về sky và androi đâu , thấy thích lá mua hên trúng em ngon với hồi đó ít máy tầm bậy nên mua kg sợ lắm , thấy đẹp là mua thôi
@tân62 ban oi ban tư van cho minh vinhvumobile lam an uy tinh ko nha minh nhờ ban chuyen nay vi minh o bentre nen ko len xem duoc, neu ko duoc cung ko sao dau hjhj neu duoc ban qua cua hang vinhvumobile xem gium minh con sky a830 nha like new nha ban ban rang giup gium minh nha tks ban truoc nha nha hjhj giup minh nha ban
http://vinhvumobile.com/Brand/pantech-sky/pantech-sky-vega-race-2-a830l-white-moi-99.html
@KenTar Nguyen Mời các a e qua chi nhánh mới 303 lê quang định. P7. Bình thạnh trải nghiệm những sản phẩm mới hoặc có thể tham khảo hình thức mua hàng online kiểm tra thanh toán khi nhận cực kỳ đảm bảo

@Vinhvumobile bạn ơi chế độ bảo hành o ban ra sao vay HCM nha ban với ban cho minh cai ảnh full box cua sky a830s likenew nha!!! Minh moi goi anh cửa hàng noi 3tr5 full box ák ban
@KenTar Nguyen Vâng đúng rôi a. Chế độ bh các nơi là như nhau. 6 tháng vs máy likenew . hô trợ pm miên phi a

@Vinhvumobile cho em may cái ảnh thật nhé bac co fix ko tai em ở Bentre tốn tiền xăng xe len TP HCM nua bac bot chut đỉnh nha bác, hồi nảy a đó có noi hàng nhu moi chua xai co that ko bac ????
ban co the giup minh 1con tot co duoc ko z ban

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019