có nên mua sky ở sunpad.vn (giá rẻ)

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua ĐTDĐ' bắt đầu bởi buianhtu23, 2/8/13.

1. buianhtu23

buianhtu23 Thành viên

:

2. hungdhtm2010

hungdhtm2010 Thành viên

sunpad nghe tên đã thấy có mùi nhái nhái rồi, như kiểu hk.ph.one ấy

3. minhdang121989

minhdang121989 Thành viên

bác tham khảo thêm các thương gia uy tín nữa đi rồi từ từ mua ^^

4. toanman

toanman Thành viên

Bạn wa bên Sơn SKy sài gòn đi, mình mua sky ở đây thấy sài rất tốt và ổn định, lại có chế độ bảo hành cực kỳ tốt. Vì mình là thành viên trong hôi Những người phát cuồng vì Sky nên rất rành về nơi nào bán Sky chất lượng và uy tín nên bạn yên tâm với kết luận của hơn 20 thành viên trong nhóm mình nhé
    Mong bạn sẽ mua được điện thoại như ý của bạn
    Mình tư vấn cho bạn đơn giản vì mình thích bạn sài Sky
    :))))

5. Mr KOP

Mr KOP Thành viên

chỉ người ta thì chỉ cho tới cùng đi bạn, địa chỉ website là gì nữa ^_^ mình cũng hay ghé anh Sơn chơi ... không biết từng gặp bạn chưa ha. Anh Sơn dc cái vui tính, có máy mới cho test xài thử đã luôn :D

6. buianhtu23

buianhtu23 Thành viên

vĩ ân huỳnh thích nội dung này.
  7. toanman

toanman Thành viên

www.phonehanquoc.com các bạn nhé
    Chính xác là anh Sơn cực kỳ vui tính, nhìn mặt anh đó tếu tếu sao á! kaka
    Bạn có muốn gia nhập nhóm NHững người phát cuồng vì Sky không
    Thú vị lắm đó, nơi giao lưu, học hỏi đó mà
    kaka

8. hungdhtm2010

hungdhtm2010 Thành viên

giá ở đây , hàng brandnew mắc hơn các chỗ khác 1 triệu cơ ah

kangjin_mobile thích nội dung này.
  9. toanman

toanman Thành viên

Tiền nào của đấy thôi bạn ạ
    Nếu bọn kia bán hàng đàng hoàng thì tội gì nó rẽ hơn cả triệu, rẻ hơn vài ba trăm còn chấp nhận được
    Thôi mặc kệ mọi người, ai thc\ích mau đâu thì mua, éo quan tâm
    chẳng có lợi ích gì từ các bạn cho mình cả
    Thiệt mình cũng rảnh rổi quá nên sinh nông nổi
    cho bọn Tàu khựa nó ăn tiền của các bác đi
    Nước nghèo rồi mà gặp người ngu dốt nữa thì thôi rồi
    chán bỏ mẹ

kangjin_mobile thích nội dung này.
  10. phongnguyen190891

phongnguyen190891 Thành viên

bạn nên gọi hỏi giá sản phẩm đi. mình ko nghỉ con sky a830 new mà 3tr may.

11. hungdhtm2010

hungdhtm2010 Thành viên

ừ, giwof phải 5 triệu ấy chứ

12. toituoi

toituoi Thành viên

Bọn nó nói mới nhưng toàn đồ khốn nạn, vỡ lứt vỏ chính, main mốc meo, nó kêu hàng mới. vãi luôn, mình bị 1 con A810, mua rồi cam chịu. ai có ý định mua ở đây thì đừng nên mua, BH của bọn nó cung khốn nạn lắm.đúng là sunpad.

13. trauboduy

trauboduy Thành viên

mình có mua 1 con sky tại sunpad mình thì không biết hàng xin hay hàng dựng nhưng mà mình thấy châá lượng phục vụ thì cực tệ vì ậy mình viết bài này để đừng ai mua đó nữa giống như minh . Nói thâạ mình là sv ít tiền nên nghe thýa điện thoại hàn quốc thì mua ngay cấu hình tốt giá rẻ đâu ngờ mua được ngày mình không ktra máy mang về thấy pim phồng ừ mình lên kêu đổi nhưng mẹ nhà nó mang lên nó kêu để anh viết giấy cho khi nào có pin a gọi lên đổi mình mua hôm 20 thì 21 mình mang đi đổi pin gì sạc cả ngày ko đầy pin xài tầm 1h là hết mang cho nó kêu vài ngày mình để 1 tuần mình gọi nó kêu là qua 2/9 hết 2/9 mình gọi nó kêu vẫn chưa có hàng về chờ thêm tuần nữa thì có hic mang dk pin về .Mình ít nghe nhạc ở máy lắm chỉ thỉnh thoảng chơi game thýa hẹnn tượng lúc có loa lúc ko mà mỗi lần mất tiếng là dt bị đơ rùi vài ngày hiêẹ tượng máy ko nghe dk luôn mình mang lên bảo hành nó xem kêu hư để bảo hành mình hỏi thế bao h lấy đk nó kêu là theo quy định là 30 ngày nếu sớm đk thì nó gọi cmn nữa chứ mua máy dk hơn tháng dk dùng dk có mấy ngày . Nhục tiền thì ít lấy éo đâu dt mà xài kêu bảo hành 1 tháng cmnn nữa éo chỗ nào bảo hành quá 1 tuần đằng này 1 tháng . Vỵa e viết bài này để các bác xem xét có nên mua hàng nó hay ko ? đây là trang chủ của nó sunpad.vn/vn/ . đúng là tham quả rẻ là quả ôi

14. duyly789

duyly789 Thành viên

Giá chát thế này mà cũng giới thiệu. Với giá này thì mua cha nó Nokia, HTC, Samsung khỏi phải lăn tăn. Đúng là mấy bác cuồng Sky nên chả biết phân biệt gì cả :D

A xámbktpro thích nội dung này.
  15. asakurals

asakurals Dự bị

ở HN thì chỗ nào bán sky giá tốt, máy chất lượng hả các bác?

16. hungdhtm2010

hungdhtm2010 Thành viên

bác thử qua nology xem sao

17. txdv84

txdv84 Thành viên

Tránh xa thằng này ra nhé, em vừa dính vụ từ chối bảo hàng với lý do là: máy bị xây xước. Tổ bố nhà nó nữa, máy dùng thì kiểu gì chả xây xước, vậy mà nó từ chối thẳng thừng.

18. txdv84

txdv84 Thành viên

19. tuan_anh3112

tuan_anh3112 Dự bị

đừng bao giờ mua hàng ở sunpad nhé. các bạn. mình đã bị lừa một l
    ần rồi, cụ thể là mình mua ở số 4 nguyễn khánh toàn- cầu giấy. bạn nào thừa tiền thì cứ thử cho biết.

20. greedy man

greedy man Dự bị

cac bac cho em hoi. em dinh mua 1 chiec may tinh bang o sunpad
    bac nao mua roi cho em xin y kien ah