HỎI ĐÁP? Có người mở được iCloud (Activation Lock)

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi hien8889, 29/3/14.

1. hailieuhailieu

hailieuhailieu Thành viên

ong sep do lien he duoc voi chu cai may do

2. ngoclong1985

ngoclong1985 Thành viên

bạn dow bản itunes thấp hơn thì mới dùng đc itool để copy nhạc cả ảnh

kokono7687 thích nội dung này.
  3. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

Máy bạn của bạn có cydia thì muốn test dễ mà, chép file Lockdown ra máy tính để dành, sau đó xóa nó đi, tắt nguồn mở lại xem lúc active có bắt nhập ID và Pass không? Nếu máy bạn của bạn có đăng nhập ID thì lúc active nó bắt nhập tài khoản thì nhập tài khoản của bạn bạn vào là active. Còn không thì thoát tài khoản ra trước rồi làm thì lúc active lại không bắt nhập ID là máy bạn ok nhé.

4. thaitu6

thaitu6 Thành viên

Mình thấy ở 31 xã đàn .mấy og nói mở đc khóa icloud . Không biết bác nào làm ở đó chưa chia sẻ anh em với.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app

5. sondung84

sondung84 Thành viên

C
    cái này đúng hen. Thằng sếp nó khoá thì mới mở được ko thì đưa cho nó cái máy khác đang bị khoá xem có mở được ko ?

6. porto35

porto35 Thành viên

chờ đết tết Congo mới mở được activation lock (Congo hổng có tết he.he..). Mấy tháng trước cũng có mấy ông thần nước mặn dương oai diệu võ trên này khoe là làm được, khi tui yêu cầu chứng minh thì nguyên đám a thần phù nhào vô chửi bới tui, có ông còn len lén chui vô PM của tui chửi, cuối cùng lặn hết ráo. Cho đến bây giờ chưa ai mở được bên Mỹ mấy cái Iphone 5 bị activation lock bán chỉ khoảng 100 đến 150 đô.

Sửa lần cuối: 31/3/14
  7. anh_ut_sg

anh_ut_sg Thành viên

bên 5 giây có người làm được rồi kìa giá khá chát
    http://www.5giay.vn/linh-kien-dich-...mo-khoa-icloud-100-duy-nhat-tai-viet-nam.html
    thêm 1 thớt nữa
    http://www.5giay.vn/linh-kien-dich-vu-dien-thoai/7244427-mo-khoa-icloud-iphone-ipad-100-cap-toc.html

8. xuansondt

xuansondt Thành viên

Gia cát dự là ông có người nhà bên mỹ thông báo vs nhân viên apple là quên tài khoản icloud nên nhờ xóa hộ, 2 là quen dc nhân viên của apple

9. porto35

porto35 Thành viên

Thôi bỏ đi tám, coi lại mấy cái post cũ của tui đi. Mấy cái quảng cáo dịch vụ như vậy trên Ebay và trên mạng của Mỹ cháy tiêu hết rồi, ngoại trừ Iphone 4 trên youtube chỉ tự làm lấy nhưng tui hổng có cái IP4 nào để thử nên hổng table

10. porto35

porto35 Thành viên

Ông quảng cáo ở web 5 giây này là ông có nick quihungno1 trước ở 68 út tịch nhào vào đây và bên iphoneheaven la lối nhặng lên, bị tui lật tẩy và khi anh em trên đây cược nếu chứng minh được, hắn bèn dẫy lẩy nói bye bye tinhte và iphoneheaven rồi lặn luôn

11. vuong234

vuong234 Thành viên

bạn xoá sạch itunes trong máy tính, và cài lại bản 11.1.2 là copy được ảnh, nhạc,....

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn

kokono7687 thích nội dung này.
  12. anh_ut_sg

anh_ut_sg Thành viên

cái này kg kg biết , nghe quảng có vậy thôi. đang sài 1020 :) , gởi link qua coi có giúp đc gì cho anh em kg đó mà :p

13. thanhdu0302

thanhdu0302 Thành viên

đúng là thiên tâi

14. linhyoyo

linhyoyo Thành viên

Bạn hỏi ông sếp kia chưa???

15. nguyentientrung

nguyentientrung Dự bị

Dính icloud mà mở đc thì Apple mời về làm việc ngay. Hiện tại chỉ có ip4 can thiệp vào phần cứng thôi nhưng giá đắt và rủi ro cao. Còn 4s trở lên thì bó tay 100% trừ khi là ng cài nhớ pass.

16. ruaja92

ruaja92 Thành viên

phát hiện nghi vấn hack...

17. user.nguyennghia

user.nguyennghia Thành viên

Thoát icloud ẩn lấy 100$,200$ sướng vãi ra

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app

18. Padydohv

Padydohv Thành viên

200$ mở được cũng đáng :))