có phần mềm nào chạy file FLV trên android không ạ

zebrahihi
7/1/2010 4:25Phản hồi: 27
có bác nào có phần mềm xem phim chạy được file FLV thì cho em xin với
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrtran1201
ĐẠI BÀNG
14 năm
em thử mấy cái rồi mà chưa cái nào chạy. giờ chịu khó convert sang dạng khác mà xem thôi
Kiếm cái add-in save as MP4 ý, down về thành mp4 đỡ flv luôn 😁
vjrus
TÍCH CỰC
14 năm
không có đâu chju khó conver thôi ! mất mấy phút thui mà !
Hị hị vậy là android thua mameo của N900 ở khoản này rồi 😁 N900 file .mkv hay flv đều đọc được cả :D
xFlash gì gì đấy thì phải .................này thì 30 char
mrtran1201
ĐẠI BÀNG
14 năm
nó là yxFlash, theo như quảng cáo là có nhưng mà em thử chưa dc. có bản ..... nhưng chưa ..... dc nên ko biết có khác ko
thang20
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có 1 cái em thấy trên hero cũng ngu ngu là mặc dù nó hỗ trợ chạy flash (youtube chạy ngon lành video) nhưng vào mí trang nghe nhạc như mp3.zing.vn thì chịu chết, ko nghe nhạc đc bác ạ.
FLV thì e nghĩ sau có thể sẽ có app chạy FLV thì bản thân youtube cũng là flv mà 😁 bác chịu khó chờ thôi :D
Mấy trang video như daily motion thì xem đc hay sao ấy, còn dạng zing thì nó là chắc cấu trúc nó khác rồi ko phải flash thông thường nữa 😁, với lại youtube thực ra cũng phải có 1 cái app để chạy dấy chứ, mở trang full thì cũng thấy ko chạy đâu ạ 😃
Cái ngu nửa là e vào zing tải mp3 thì cái G1 của e lại chơi trực tuyến ' ______ '
mrkunau
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác vào market seach rockplayer
msouth77
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn vào market cài FLV player và cài thêm adobe AIR là xem được mà!
Mình vừa cài và đang xem phim của teen Bắc Giang làm diễn viên này:dance::dance:
ndt_269
ĐẠI BÀNG
13 năm
Market >> "QQPlayer".
Have fun!
tinhtelnq
ĐẠI BÀNG
13 năm
VPLAYER tốt hơn cả Rockplayer nữa nè xem file FLV dpg cao ko giật
bạn xài android nên chịu khó tim hỉu.rất nhìu phần mềm hay
Lộc
TÍCH CỰC
13 năm
Hơ, sao cái sgs captivate của e nó chơi dc flv bằng trình chơi video mặc định nhỉ?
manhdaoduc
ĐẠI BÀNG
13 năm
em dùng optimus one P500 chạy file .FLV bằng vplayer thấy giật vãi linh hồn
con LG P500 của mình chạy flv dc nhung cứ chạy được một đoạn lại bị ngắt tiếng thế mơis đau chứ. mình cho chạy trên ROCKPLAYER ấy.chạy rất nét nhưng mỗi cái tiếng cứ lung tung cả cứ chạy dcj một đoạn lại bị ngắt tiếng thế mới đau chứ
Mới install Vplayer hum qua chạy ngọt lém mà...máy mí bác install nhìu quá nó chịu hỏng nỏi nên chạy cà giựt là đúng roài. Install Advanced Task Killer dzô rồi kill all 1 phát free bộ nhớ sau đó chạy VPlayer đảm bảo xem phim phê lun. Hay bản e install hum qua là bản mới nhất của VPlayer.
pixelart
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cài vplayer vào, chạy giựt giựt, thôi đành convert sang mp4 cho lành
cũng đang cần phần mềm này...
Cái này ngon nhất mà lại free nữa: moboplayer xem hầu hết định dang video flv,mkv...chất lượng còn hơn cả vplayer nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019