Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có thể đặt hàng HTC One M8 màu đỏ và xanh dương ở Anh; Đài Loan đã bán màu đỏ

levuongthinh
16/5/2014 15:30Phản hồi: 38
Có thể đặt hàng HTC One M8 màu đỏ và xanh dương ở Anh; Đài Loan đã bán màu đỏ

HTC dường như đã sẵn sàng để bán ra phiên bản màu đỏ và màu xanh dương của chiếc One M8, bên cạnh các màu hiện có là xám, bạc và vàng. Người dùng ở Anh đã có thể đặt hàng HTC One M8 màu đỏ và xanh dương thông qua nhà bán lẻ MobileFun với mức giá 550 bảng cho phiên bản 16GB. Trong khi đó thì HTC cũng đã khẳng định người dùng Đài Loan hiện tại đã có thể mua One M8 màu đỏ. Tuy nhiên, họ chưa cho biết về kế hoạch bán phiên bản đỏ ra các thị trường khác nữa. Còn một phiên bản One M8 nữa chưa xuất hiện đó là bản màu hồng. Có lẽ cũng sẽ không lâu nữa đâu.

Về tính năng hay cấu hình thì chắc chắn là phiên bản đỏ và xanh không khác gì so với những màu còn lại. HTC One M8 có cấu hình mạnh mẽ với Snapdragon 801 2,5Ghz,RAM 2GB, Pin 2600mAh, màn hình 5” FullHD, camera kép ở mặt sau.

Các bạn cũng có thể XEM MÔ HÌNH BA CHIỀU CỦA HTC ONE M8 ĐỎ TẠI ĐÂY.

38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anthoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bản màu xanh đẹp thật đó😁
Màu sắc phong phú. 😁 tươi với xanh dương
LeoVu1102
ĐẠI BÀNG
10 năm
1 like cho HTC hehe. Mình thích màu đỏ lắm. Xperia Z trước có bản màu đỏ (dù là fake) nhưng nhìn rất chất. Iphone 5 thì nước ngoài người ta độ vỏ đỏ đen nhìn vừa nổi vừa ngầu. Sao các hãng khác ko học tập HTC ra mấy em top dog nhiều màu nhỉ 😁
thế là anh em có tổng 5 màu để lựa chọn
qtm07
TÍCH CỰC
10 năm
Màu xanh Việt Nam Ế lòi ra , fpt đang sale off M7 kìa Việt Nam gold là no.1

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
@qtm07 Anh Hùng bàn phím là đây. Tôi đố bạn đặt đc M7 xanh đấy. Ko mua đừng phán như thánh thế nhé
daikzx
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Lamborghini_XP Bạn đã đật hàng chưa mà chém ghê thế?mình đang kí cả 2 số đt cả 2 số đều gọi đc giảm giá.chỉ cần đặt thứ 6,7,cn là đc giảm giá.màu xanh ế dài luôn.cứ đang kí là đc k cân phải làm gì cả.nếu bạn muốn mua cứ inbox mình hehe.ngồi đấy mà chém bàn phím với a hùng làm cái gì
cứ như Lumia - Đa sắc màu ^^
phamthonghn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Độc và đẹp
asimo7777
TÍCH CỰC
10 năm
Cầu vồng
Opera Voz
TÍCH CỰC
10 năm
Em thì chỉ thích màu nòng súng thôi.
lom-com
TÍCH CỰC
10 năm
@Opera Voz ờ ờ...
nòng súng thì ai cũng thích mà.nhất là mấy chị mấy em.......😁:D:D
hok bít giá tại Đài Loan là bao nhiêu tiền nhỉ ?
Con M7 xanh dương đang được giảm giá cực sốc, hay là làm tạm con M7 nhỉ
vỏ nhôm, mà làm màu xanh đỏ tím vàng nguyên con vậy, nhìn nó hơi ghe ghê, gold, black, white van dep nhat
thusinh04
TÍCH CỰC
10 năm
Nhiều màu làm gì khi 99,9987% số smartphone xài bao và ốp.
Nhìn lại thiết kế con Z10 của mình thật đúng là bá đạo. Ko cần bảo vệ gì nhưng nhìn giống như lúc mới mua.
M3ga
CAO CẤP
10 năm
@thusinh04 Thống kê ở đâu ra vậy. Mình thấy con gái thì hay dùng ốp chứ con trai dùng đt ít khi dùng ốp lắm
huydcc
TÍCH CỰC
10 năm
@thusinh04 Bao nhiêu người mới nghĩ ra đc cái thiết kế như vậy mà đi ốp lại che đi là sao nhỉ?chắc chỉ có bác mới nghĩ là hơn 99% dùng ốp thôi.dùng ốp 1 thời gian lại chán lại bỏ thôi mà.cứ máy trần dùng cho sướng.mà ốp toàn làm xấu máy đi thôi

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
cái này là sơn màu phải ko nhỉ? Liệu dụng 1 thời gian có sợ tróc sơn ko? 😕
Màu sắc cứ như Lumia nhưng mà không hợp.
Đẹp, 16tr cho con Android này cũng....khá phí tiền
Cá nhân mình thấy tuy màu mè trên ảnh thì nhìn có vẻ đẹp nhưng khi ngoài thực tế cầm tay thì chưa chắc đã vừa mắt.
Đặc biệt dùng lâu dài thì các màu xanh và đỏ không phải là những màu bền, ý mình là bền về kiểu cách. (hơi trừu tuợng nhỉ) 😁
lom-com
TÍCH CỰC
10 năm
@truongvanngoc89
có chút hơi trừu "voi"...:D:D
nokishock
TÍCH CỰC
10 năm
các bác muốn màu nào thì mình sơn dùm cho. Bác lên mấy trang như dmt-kit, yeumohinh.com ... mua mấy lọ sơn của mr.Hobby hay Tamiya ... rồi vác qua nhà mình ^^ Sơn bảo đảm đẹp như trong hình quẳng cáo ^^
Makoto81
TÍCH CỰC
10 năm
@nokishock Nếu tháo dễ thì bạn nào khéo tay có khi cũng tháo vỏ ra và tự sơn đc ấy chứ. Nhưng one ko tháo đc thì sơn sao đẹp đc ?
nokishock
TÍCH CỰC
10 năm
@Makoto81 Có băng keo che sơn thì khỏi sợ bị sơn lẹm nhé bác 😃 để mai lôi con N8 huyền thoại test thử màu vàng :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019