Có Tinhtezer nào đã mua X7 ?

binhtp2001
3/7/2011 1:43Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghich3
ĐẠI BÀNG
13 năm
1 mem từ bên voz sang ..

Tinhter chứ ko phải tinhtezer ...
pin của X7 nghe gọi bình thường được mấy ngày vậy anh? màn hình 4" chắc tốn pin lắm

---------- Post added at 08:10 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

wp7 dùng chán lắm bạn ak. Đây cũng có thể là 1 trong các lí do khiến hd 7 rớt giá mất 5tr so với lúc bắt đầu bán
bác cứ tuốt n8, bây giờ thì thấy x7 chỉ thời trang thôi chứ nếu như về lâu dài như là update anna hay belle thì n8 cũng ngon phết
mình thì thích N8 hơn,hỗ trợ xuất ra LCD xem video HD hay chơi game còn gì bằng,rùi thêm cái USB OTG nữa chứ. Qúa tiện lợi trong nhiều tình huống. Mỗi người 1 ý kiến khác nhau,đây chỉ là cảm nhận riêng của mình thui

X7 cũng xuất ra tivi được bạn ơi, chỉ có ko phải là HDMI giống N8 thôi. Mình lấy cáp ra tivi của N5800 cắm vào X7 xuất ra LCD không thua N8 đâu. Và X7 cũng có USB OTG nữa nha.[/QUOTE]
Cáp ra tivi cũng đòi so sánh với cổng HDMI sao 😁 đúng là ông này chảng bít tí gì về công nghệ cả mà cứ thính phát biểu linh tinh

---------- Post added at 05:04 PM ---------- Previous post was at 05:03 PM ----------

Mình cũng vừa mua chú X7 hôm 18/7 về,giá bán ở viễn thông là 9 chai 990k.Về sài đến bữa nay thì thấy sơ bộ là chơi game thì rất đẹp,Bình thường sử dụng nghe gọi đúng như các bạn đã nêu trên đc 3 ngày,còn nếu mà sử dụng lướt web(sử dụng kết nối mạng 3G,3.5G) thì hết pin rất là nhanh,còn những hoạt động khác như nhắn tin,nghe nhạc thì không hao pin.Xem phim thì tớ coi 1 flim khoảng 1 tiếng thì ngốn khoảng 1 cục pin.Nói chung sài X7 là lựa chọn dành cho những người thích giải trí,mỗi dòng máy có một đặc điểm khác nhau chứ so sánh N8 thì nokia ra X7 làm j nữa.
Cáp ra tivi cũng đòi so sánh với cổng HDMI sao 😁 đúng là ông này chảng bít tí gì về công nghệ cả mà cứ thính phát biểu linh tinh
Đã đọc kỹ bài chưa mà nói kiểu đó bạn, mình đang nói theo lời của bạn Vanquan_19290 là X7 ko xuất được ra Tivi chứ có so sánh với cổng HDMI đâu. Đọc kỹ bài trước khi trả lời nha!

---------- Post added at 05:04 PM ---------- Previous post was at 05:03 PM ----------

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 06:53 PM ----------

Cáp ra tivi cũng đòi so sánh với cổng HDMI sao :D đúng là ông này chảng bít tí gì về công nghệ cả mà cứ thính phát biểu linh tinh

---------- Post added at 10:08 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

ông la người nói trước quên sau hả? mồm vừa nói " Mình lấy cáp ra tivi của N5800 cắm vào X7 xuất ra LCD không thua N8 đâu" bây giờ lại nói " mình đâu có so sánh với cổng HDMI của N8" bức xúc thật
bạn bức xúc làm j cho mệt mình làm chứng cho bạn kia bảo USB không thua HDMI .
x7 màn hình nó đẹp hơn n8 thật nhưng dẫn ra cổng HDMI thì thua n8 xa, nhất là khi coi phim HD sẽ thấy rõ sự khác biệt
nói x7 hơn n8 =)) ra sau thì công nghệ đương nhiên phải tiến bộ hơn 1 tí chứ ko lẽ chậm hơn ak..đt m xài n8.m nhận xét khách quan thôi.x7 mới ra mà giá ~ n8 thế 1,2 tháng nữa có khi nào x7 rẻ hơn ko? với lại đt mới chưa cài nhìu ứng dụng, game thì chạy mượt và nhanh là đúng rồi.các bạn xài n8 thử *#7370# đi rồi máy sẽ nhanh y như x7 mà thôi..cái x7 cấu hình ngang n8, cài game hd nhìu vào, ứng dụng vô thì xem có nhanh như lúc mới mua ko nha..nói chung ai có đt của mình thì ko mún thua thiệt cái đt khác =)), sợ thua trên diễn đàn rồi gặp bạn bè nó hỏi n8 vs x7 cái nào dữ hơn, thì chủ nhân x7 nói x7 ngon hơn chứ mày =))..x7 hơn n8... thật đó( hơn cái màn hình và cái anna vì ra sau và cái giá nữa)
5800 cũng có cap ra ti vi à sao mình mua mới cứng mà lại o có nhỉ
cáp ra ti vi chính là dây USB để kết nỗi máy tính đó bạn. Bạn cắm vào cổng USB ở ti vi .
thanh nhiều quả là mình gà như vậy c7 cũng làm dc cách đó à bạn ?
ng dùng X7 thì khen X7 hay.ng dùng N8 thì khen N8 hay.đúng là con ng VN :-j
R.L
ĐẠI BÀNG
13 năm
xin lỗi vì đã đào mộ nhưng tại thấy 2pic này nói về X7
e đang tham khảo kon X7 nhưng thấy hàng chính hãng thì 9tr9 nhưng mua 2nd thì toàn 5tr>4tr có mấy web rao còn 3tr < có phải hàng Mao trạch Đông ko vậy mấy pác
Dđ ae mình có vẻ ít ng sài x7 nhỉ toàn la n8 thui àh hjx
rubis104
ĐẠI BÀNG
13 năm
X7
Ưu: màng hình to xem phim HD hết pài, lướt web nhanh flash tốt xem tivi, nghe radio hok zật, chơi game mượt, nghe nhạc tạm ổn, ANNA tốt belle thì mình hok bít sao, cầm chắt tay pin có thể nói là ngon nhất trong tầm màng hình 4 - 4.3 game, xem phim, xem tivionline, nghe nhạc tầm 4 -5 tiếng ngang 1 pé psp 2k ùi :X còn xài bt thì 1 ngày rửi or hơn tẹo ( LƯU Ý: tối khi bạn ít xài thì nên để power saving thì để kả đêm mất tầm 10% còn hok thì 20%), máy rất ít nút hok có phím khóa = cần gạc như kác máy sym^3 khác mà là nút nguồn lồi trên đầu like iphone nhưng ká nhân mình nghỉ thì nokia làm kái này hay phím rất lồi dể thao tác hơn iphone lại tạo 1 cá tính riêng và sử dụng thoải mái hơn... vẩn còn đang test hehe có thêm zì hay sẻ bổ sung.
Nhược: anna bàn phím QWERTY còn hơi pé tay mình to nhìu khi bấm hơi lộn hok biết belle có khắc phục hok, màng hình wá to nên hơi dể trầy nên dán mh khi vừa mua về, loa chỉ có 2 loa chứ hok phải 4 loa như đồn đại hehe nên nghe chỉ ổn chứ hok to dùng như pé x1 chửa cháy :]], thiết kế hơi thô bạn nử kầm có vẻ hok hợp lắm nam thì thôi rồi nhìn man phải biết :">, hok có HTMI nên củng hơi khó chịu hok bít cáp tiviout thì sao bửa nào kím cáp test thử, cổng sạc pin hok có zack nhỏ phải dùng chung với zack nối máy tính hơi pất tiện và xạc pin hơi lâu khoảng 2 tiếng 15 phút = tg 1 em E72 pin 1500 MAh, chưa có belle hi vọng tháng 10 lúc ra N9 thì Sym củng có belle :X
Mấy bác rõ là , e xài 4.3 in của htc mà chả thấy nổi bật cho lắm so với nhưng màn hình nhỏ hơn ( 3,5 3,7 in ) , may ra xài galaxy tab 7 in thì khác biệt nhiều , nhiều bác cứ nói quá về so sánh màn hình x7 và N8 . hjz ......
bac noi n8 thien ve media..ma x7 nghieng ve giai tri. Vay giai tri cung co nghe nhac,chup hinh,xem phim vay,media thi cu g vong vong nhieu do thuj (y minh la media nghia theo dt,chu k fai nghia b.thuong...mjnh chj muon xay dung cho cau tra loi cua ban them tinhte ,k co y gj het) ...post bag n8 k vjet dau
khuyên bạn thật nhé, không nên mua x7, mình mua được 10 ngày bán luôn lỗ 4 triệu, nóng máy nhanh, hay bị đơ, vào wed cực chậm. thật phí tiền khi chơi nokia cao cấp, nokia chỉ nên dùng hàng bình dân thôi. ý kiến riêng
nếu máy bạn fullbox còn đẹp, product code Việt Nam. Mình mua hơn tiệm 200k là 5tr7 đấy. Ok thì message mình để kiểm tra và trade. Có j mà fải xoắn?
Bác hốt dùm em đi em định bán đổi N9 ;) em thì mấy mới chưa đụng gì hết không rớt 6tr5 thôi mua em tặng bác cái Cáe ốp lưng X7 chính hãng Otterbox còn mới hi hi
mình đang bảo cái giá 5tr5 ấy chứ 😆 mình đang xài N8 rồi, mà có giá 5tr5 thay vì bán cho tiệm mình mua 5tr7 xài chơi 😃) có gì buôn tiếp còn lời ấy, chỉ được cái chém gió, bán giá 5tr5, chả ai chịu lỗ đến mức đấy 💣
ok hem qua coi máy thuơng lượn giá nha bạn máy mới ken mua con 701 chơi pm tin nhắn nha
CUBASE
TÍCH CỰC
13 năm
có dùng mới biết. máy mình chơi game ầm ầm hết cả pin nó còn ko nóng, thế mà máy bác này bỏ trong túi cũng nóng, xin lỗi bác chứ em vừa dùng để bật nhạc, nhận cuộc gọi ngay cả trong lúc tắm (độ ẩm là rất lớn) chẳng có vấn đề gì. nói chung là một số bác chém kinh quá
các bác không phải chém em, e vừa ra hỏi lại cửa hàng em bán máy, họ kêu là chỗ quen biết nên ko kiểm tra kỹ, họ nói máy bị lỗi hay bị đơ may là bán được cho khách giá 6.000.000 đ chứ đem đi bảo hành đến lúc lấy được máy về thì máy mới đã xuống giá nhiều rồi
thật với bác em xài X7 từ lúc nó vừa ra và em chả thấy nó bị gì , và em đem ra 1 tiệm không quen người ta xem máy rồi định cho em cái giá 7tr2 đó bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019