Comic Reader Mobi - Đọc truyện tranh & tổng hợp các truyện tranh (P2)

LIENHUONG
11/7/2011 5:0Phản hồi: 299
299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình dùng & cài toàn full mà nhỉ?

Link mình đi sưu tầm chứ có up đâu - mạng nhà rùa bò, chỉ trả lời bài được thôi :p
thank, mới mua ipod xài nên chẳng biết gì, giờ gặp bài nào thank bài đó.
bantraibk
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình từng xài nhiều CT đọc truyện trên IP nhưng cảm thấy thích nhất vẫn là CRM nhưng cài rất hay bị lỗi :

- Nếu làm theo cách của LienHuong thì sẽ không save lại khúc đang đọc, mỗi lần vào thì phải kiếm lại rất mất time.
- Nếu dùng ComicSyn thì đọc 5p là bị out.

Sau 1 thời gian vật lộn với nhiều thể loại cách khác nhau thì cuối cùng cũng tìm ra 1 cách . Theo mình nghĩ thì dùng comicsyn cũng là 1 hình thức set permissions kết hợp với kiểm tra bản quyền, nên sau khi syn thì có thể save lại đoạn đang đọc nhưng chỉ use được 5'.

Nên cách tốt nhất là sau khi dùng Ifun-box hoặc PC suite chép truyện vào máy xong, mình dùng Win scp set permissions tất cả thư mục chứa truyện là 0777 (nên set group cho nhanh), kết quả là vẫn save lại khúc mình đang xem, và không bị out sau 5'.

Chúc các bạn thành công và đọc truyện vui vẻ, thân.
Thật kỳ lạ nhỉ, chả lẽ mỗi mình dùng mà ko hề bị làm sao vì mình dùng bản 2.2 này suốt 1 năm rưỡi qua - tầm T5/2010 thì App này bị cấm bán trên App Store, mình dùng trên 3G/3GS & iPad chưa vấn đề j 😃 Sang Android thì App này cũng có nhưng được phát triển nên có vài cái hơn so với bản của iOS :p
jinyo89lie
ĐẠI BÀNG
13 năm
sau gần chục lần vật vã cài đi cài lại cuối cùng em cũng đã cài đc ban 2.0 dùng ngon lành cho IP4. trc đáy đã cài 2.2 nhưng chỉ một lát là out hoặc báo lỗi, đã thử cài cả 1.1 cung ko dc. vì akay quá nên cài đi cài lại cuối cùng lại dung đc bản 2.0. em cung ko hỉu tai sao lại đc nữa. :spin::spin:
lil_rok
TÍCH CỰC
13 năm
Thanks bác ! Topic có rất nhìu bộ mà tui thix
chị Liên Hương ơi, file đuôi pdf sao e để vô máy dùng phần mềm Comic Glass k đọc đc hxhx có cách nào để đọc đc k? Cảm ơi chị
PDF thì dùng Good Reader để đọc nhé bạn 😃
nhiều cái hay ghê nhe
2 Prince 18+ ( up 28 chập ):file 9,16 ko down dc nhe
Tuyệt quá, cám ơn bạn Liên Hương xinh gái
thủy hử part 11 ko down dc nhe
leoxuu
TÍCH CỰC
13 năm
Beelzebub thiếu chap 13,21 và 1 số nữa 😔
chị ơi... cái này giải nén ra hay để nguyên file rar rùi cóp vào máy ạ... mà em tìm mãi ko thấy .comics , cái này chắc phải tự tạo à... em cop thử vào mà vẫn ko đc...
1. File bạn để nguyên file nén với từng tập lẻ (ko giải nén). Với file nén hàng chục tập thì phải bung nén & nén lại từng tập thì mới nhận.
2. Thư mục .Comic bạn tự tạo, mình hay chép đường dẫn thứ 2 trong Shared
để em thử ạ. cảm ơn chị nhiều
Quái sao em để truyện đuôi Rar vào đường dẫn Applicant/Comicreader/Document có đúng ko à. em không tìm thấy mấy đường dẫn kia. vào thì nó đơ 1 lúc rùi kêu cần install cái gì ở web à 😔
nhiệt liệt hưởng ứng cho lòng nhiệt tình của bạn thanks 1000 cái lun
hinh nhu YUGI fan 1 chua du con thieu 19 20 21 fai k LH. SR vi go co dau k duoc
wow da qua da qua. vua doc het truyen ben kia dang lo koh co gi ma doc... thi lai gap duoc be Huong wawawawa yeu qua di moahhzzzz .
ah be Huong oi cho anh hoi be co truyen dao hai tai va inuyaisha koh up len gium anh voi. thankw be.nhieu ^^

sr tv khong dau nha.
cho xin bộ truyện kết giới sư đi mọi người ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019