Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Comic Reader Mobi - Đọc truyện tranh & tổng hợp các truyện tranh (P2)

LIENHUONG
11/7/2011 5:0Phản hồi: 299
299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

version 2.2.1 làm ơn up dùm mediafire hay up lên đây luôn đi, trang fileape không down đc
Down được tất, thích mediafile có ngay 😃
http://www.mediafire.com/?kim1js3dnynm665
Bác LIENHUONG có đủ bộ Dấu Ấn Rồng Thiêng k ạ.... nếu đủ thì bác post lên dùm e với, e tìm mãi mà k có chỗ nào đủ bộ cả, hjx.
Tks bác nhìu lắm...
Bạn vào manga24h.com nhé, có khá nhiều truyện 😃
Tks bạn Hương nhiều nha.Bây jo mà kiếm được đủ bộ Siêu nhân Việt nam thì hay quá.truyện này mình chưa được đọc hết ^ ^.
Có bạn nào để 1 file rar thì xem tốt nhưng khi cho vào nhiêù file Rar thì chỉ thấy để đọc 1 tập lúc đầu không à 😔(
em sài 2G có thề sử dụng dc không a,c , em sài ifunbox , có gì hướng dẫn em cụ thể nha , thanks mọi người
Được bạn à, xem cách cài & chép truyện ở trang 1 nhé 😃
minh thật sự đọc ko hiểu bạn à ,hjx sry
bạn down app ở trang 1 mà chị LH đưa ra đó. sau đó sync app qua Itune rùi copy truyện vào là xem đc :p
bác nào co truyện phong van tập 11 & tập 68 pots lại được không 2 tập này bị lỗi rùi
cài đươc cmr ùi chị ơi nhưng copy file giả nén vào dâu thì em ko biết , vì trong ip em ko có thư mục cuối của hướng dẫn chị cho
chan qua, cha co ti hinh anh minh hoa nao het. ai biet truyen nhu the nao ma down ve ha troi. chu topic cho xin 500 ngan tien anh minh hoa di.
cái này đọc trên ipad được ko hả LIÊN HƯƠNG?
Được chứ 😃 Mình đang dùng iPad 1 này :p Nhưng vì là App cho iPhone nên lúc vào chọn chế độ 2x để nó phóng to lên - tuy nhiên khi đó thì nhiều truyện bị vỡ hình đấy 😃
s2u
ĐẠI BÀNG
12 năm
có crmb cho ipad mà c LH :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
Pa'c chủ topic ơi...có thể cho e xin truyện Diêm Đế (King of Hell) tác giả Ra In-soo dc k ....? 😔 tiếng V hay tiếng Anh đều dc...:( cám ơn pac' nhìu :(
Quá tuyệt vời, cảm ơn bác
ngwtien
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi cho mình hỏi. comic hiệp khách giang hồ. mình copy vào rùi mà chương trình comic reader mobi hiện unable to display image la sao vậy bạn
Không biết nói gì hơn ngoài việc thankyou very very muchhhhhhh.
Năm nay 25t rồi, vẫn còn là fan của doreamon, 7 viên ngọc rồng, hesman.. ôi tuổi thơ của tui ..^^
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
13 năm
chị hương ơi, có mấy truyện ghi là đủ bộ nhưng lại thiếu vài tập à, như bác sĩ quái dị thiếu tập 9,12,13,14 còn doremon bóng chày thiếu tập 6 à 😔
chjppo.
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi, mình xem hết truyện rồi giờ mình muốn đọc lại từ đầu thì làm sao bạn, ấn nút trở lại chỉ wa đc 1 trang, mình mún cách ấn 1 cái way về trang đâu thì làm sao hả bạn
Bạn ấn vào chọn Load page & chọn lên trang đầu thì tính là đọc từ đầu 😃
chjppo.
ĐẠI BÀNG
13 năm
^^! Thanks bạn nhìu. à bạn, cho mình hỏi, những tập truyện 1 cho vào 1 file đc ko để mất công kiếm truyện, bạn chỉ mình cách làm với. Thanks bạn nhìu, à còn 1 cái nữa là: tại sao mình nhấp vào khung tìm kiếm nó bị đứng và ko hoạt động đc, bạn chỉ mình cách khắc phục lun nha.
Thanks bạn!
chjppo.
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi, bạn có doremon thêm 6 tập ko, mình kiếm đủ nơi mà ko thấy, mong bạn giúp đỡ.
Thanks bạn!
Bác ới ngọn lửa recca thiếu tâp 14
bác ới tập 23 cậu bé vô song die rùi
Nhiều chuyện hay quá tỷ tỷ ơi 😁 Từ từ thưởng thức thôi !
Thanks tỷ tỷ :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019