Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Comic Reader Mobi - Đọc truyện tranh & tổng hợp các truyện tranh (P2)

LIENHUONG
11/7/2011 5:0Phản hồi: 299
299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lebmc
TÍCH CỰC
13 năm
iOS 4.xx có dùng đc này hok bạn ơi........................
ngwtien
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn cho mình hỏi lỗi: unable to display image là lỗi dính password phải không bạn.làm sao gỡ pass hả bạn.truyện mình đọc có pass.thank's
Là file ảnh bị lỗi hay file nén lại bị lỗi nên ko load được 😃
minh cai CRM 2.2 o tren, chep truyen Doremon file pdf vao documents,khi bam vao Unshorted filede xem thi bi vang ra ngoai menu IP, giai thich dum minh voi. may minh la IP4 4.3.3😕
PDF thì bạn cài Good Reader mà đọc cho chuẩn nhé 😃
lebmc
TÍCH CỰC
13 năm
bạn LienHuong ơi sao mình đã save truyện vô đường dẫn ok rồi vào đọc được mà lúc khác vô lại thì bị văng ra jay?bạn bít thì trả lời giúp mình thanks
thank hiệp nữ LH mà down từng link như zậy bạn làm mình đuối ước gì gom lại thành 1 cục
Mediafire thì bạn search cái Down nhiều link mediafire roài Add link vào - nó down liên tục cho bạn mà 😃 Up 1 cục nhỡ lỗi thì toi cả đám :p

@ Mà mình có up đâu 😁
hb.bonnie
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tiếu Ngạo Giang Hồ thiếu mất tập 3, 4. Bạn LIEN HUONG up lê n voi..!
sao mình chép truyện vào rồi mà nó báo là ''no comics to read!you can install your comics by downloading the comics sync tool from http:comicreader.mobi" là sao bác chủ ơi.hay tại ko có wifi nên thế
Bác ới, vua trò chời phần 1 tập 12 không down được
bác liên hương ơi có bộ song hùng kỳ hiệp không? up cho em với, thanks bác
khanhvu86
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình tải bản 2.2.1 về cài vào đọc được 1 lúc thì nó đòi mình mua bản quyền. có ai giúp mình với.
nhjeu link cua ninza loan thi die lam roi ban oi
lebmc
TÍCH CỰC
12 năm
Liên Hương ơi....sao cái comics này mình đọc 1 thời gian thì nó lại bắt mình mua full version jay?mà mỗi lần nó hiện lên cái bảng bắt mình mua thì ko làm gì đc lun chỉ có out rồi vô lại nhưng đọc được vài trang thì cũng bị jay nữa.........?bạn bít cách nào không giúp mình với thanks
thích nhất là đọc doremon, đọc đi đọc lại vẫn thấy vui, thanks bạn
sao mình cài k đc bạn ơi. nó k có file .Comics mình k bít làm thế nào
Có 2 đường dẫn để chép file mà bạn 😃
kulipro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bạn cho mình xin link truyện Đội quân nhí nhố, link MF bên topic cũ bị hư rồi. Thanks
Bạn cho mình xin truyện tranh " Shin cậu bé bút chì " trọn bộ !
up lên Os5 bị lỗi bắt mua rồi, chán quá 😔
Link ở trang 1 là khác đó bạn 😃
http://www.mediafire.com/?sharekey=d19d0a4a6fa64426931c7453395df025a5bbe784101fa509ce018c8114394287

Nếu là cr4ck thì mãi là cr4ck thôi - mình cũng thấy lạ là máy mình & 1 số bạn thì cài cr4ck bình thường (mình lấy nguồn trên apptrackr.org), 1 số khác cài ko được ...
123456dj
ĐẠI BÀNG
12 năm
truyện hay thật.cảm ơn chị.toàn truyện em kết.
devil.to
ĐẠI BÀNG
12 năm
post kết giới sư đi bác ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019